Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แก้ว โซนรั่ว

สวัสดียามเย็นทุกท่าน...ขอให้รอดพ้นอุทกภัยครั้งนี้ทุกท่าน
บ้านผมก่ออิฐ 3 ก้อนกั้นหน้าบ้านแว้ววววว.....

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: tom victor เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 06:16:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 05:29:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 05:11:15 หลังเที่ยง
หวัดดีครับพี่ทัช
หวัดดี เอส และ ต้อมครับ
ต้อมแถว สุขุมวิท สถานการณ์ น้ำเป็นยังไงบ้าง
เอส งามวงค์วาน เป็นไง

เมื่อเช้าออกมาทำงานยังปกติอยู่ครับพี่ แล้วทางบางพลีกะที่คอนโดพี่ล่ะเป็นไงมั่ง
คอนโดคงท่วมไม่ถึงหวันแต่มอไซค์จอดชั้นใต้ดิน
ที่ห่วงน่าจะบางพลีตอนนี้สั่งกระสอบทราย70ลูกเตรียมการณ์ไว้กันเกิดความเสียหาย

อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 06:20:01 หลังเที่ยง
สวัสดียามเย็นทุกท่าน...ขอให้รอดพ้นอุทกภัยครั้งนี้ทุกท่าน
บ้านผมก่ออิฐ 3 ก้อนกั้นหน้าบ้านแว้ววววว.....
สู้ๆ..ครับ
พี่ช่วงนี้งดพบปะสังสรรค์ชั่วคราวนะคับจนกว่าสถานการณ์น้ำท่วมผ่านพ้นไป

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

เป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านที่น้ำท่วมครับ เอาลูกรักหนีน้ำกันดีๆเด้อ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

สู้อยู่แล้วครับ...เพราะไม่มีที่ไป
บ้านพี่น้องก็อยู่แถวนี้ทั้งนั้น..โดนก็โดนกันหมด

ผมสงสัยถ้าน้ำท่วม กทม.ยกตัวอย่างรัชดาแค่ 1 เมตร แล้วรถไฟใต้ดินจะเป็นยังไง...

อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 06:33:51 หลังเที่ยง
ผมสงสัยถ้าน้ำท่วม กทม.ยกตัวอย่างรัชดาแค่ 1 เมตร แล้วรถไฟใต้ดินจะเป็นยังไง...

ก็แปลงร่างเป็นเรือดำน้ำไงลูกพี่ :(

ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

เอ้ ณ โซนรั่ว

สู้ๆพี่น้อง

ปอลิง. ไม่รู้หนุ่ยเป็นไงบ้างเห็นข่าวที่อยุธยาแล้วเป็นห่วง

อ้างจาก: tom victor เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 06:35:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 06:33:51 หลังเที่ยง

ก็แปลงร่างเป็นเรือดำน้ำไงลูกพี่ :(
เออ..จริงด้วย :-X

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ขอให้พ้นวิกฤตกันโดยเร็ว
แล้วร่วมกันกู้วิกฤตหลังน้ำลดครับ

ช่วงนี้งดรั่วครับ

เครียดมาก
เสาร์นี้ค่อยว่ากันครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

เป็นไงบ้างเบิร์ดที่บ้านล่อแหลมหรือเปล่า..

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 06:53:59 หลังเที่ยง
แล้วร่วมกันกู้วิกฤตหลังน้ำลดครับ

เครียดมาก

เสาร์นี้ไปไหนกันลูกพี่ แจ้งข่าวผมด้วยคร้าบบบบบบบบ

เอส ณ.โซนรั่ว

บ้านเป็นไงบ้างพี่เบริ์ด

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 06:53:59 หลังเที่ยง

เครียดมาก
คืนนี้ผมคงหลับๆตื่นๆพรุ่งนี้ลาอีกวันไปจัดเรียงกระสอบทรายที่วังบางพลี

พรุ่งนี้ผมจะไปว่ายน้ำเล่นในซอยวัดกู้

ไปขนอุปกรณ์บ้างส่วนที่ยังไม่เสียหายในโกดัง 3BB

ด้านพื้นที่ชั้นในกทม.ผมไม่ค่อยหวันยังไงรัฐบาลก็กันเต็มที่
ห่วงแต่เขตรอบๆกทม.ร่วมทั้งปริมณฑล
กลัวแต่ว่าใช่มาตราการยอมเฉือนเนื้อทิ้งเพื่อรักษาร่างกายส่วนใหญ่

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 07:18:34 หลังเที่ยง
ด้านพื้นที่ชั้นในกทม.ผมไม่ค่อยหวันยังไงรัฐบาลก็กันเต็มที่
ห่วงแต่เขตรอบๆกทม.ร่วมทั้งปริมณฑล
กลัวแต่ว่าใช่มาตราการยอมเฉือนเนื้อทิ้งเพื่อรักษาร่างกายส่วนใหญ่

ตามนั้นคร้าบบบบบบบ

ยังก็ขอให้ช่วงนี้ฝนอย่าตกอีกเลย

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 07:24:45 หลังเที่ยง
ยังก็ขอให้ช่วงนี้ฝนอย่าตกอีกเลย
มันจะห้ามไม่ได้น่า
ตอนนี้รัชดาก็ตั้งท่าอีกแล้ว...เซ็ง..กลุ้ม...เครียด..

ออกไปนวดดีกว่าเผื่อเป็นการผ่อนคลาย....อิอิอิ

ไปด้วยพี่ทัช  งดรั่ว แต่ไม่งดนวด.......อิอิอิอิิ