Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

offoziz

อ้างจาก: kaew เมื่อ กันยายน 22, 2011, 06:42:30 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้มีหมูกะทะที่ไหน  กี่โมงถ้าเสร็จงานเร็วจะตามไปด้วย
เอสมีคนซ่อมโช๊คโพสในกระทู้ซื้อขาย  650 พี่เอาไปซ่อมดีมั๊ย
แนะนำหน่อย

พี่แก้ว หากจะซ่อมโช้คแก๊ส

ผมจำได้ว่าแถวห้วยขวางจะมีร้านซ่อมโช้คแก๊ส พร้อมปรับเซ็ทให้ด้วย

ราคาไม่แพง

พอดีน้องที่วิ่งอะไหล่บวชอยู่ ไม่งั้นจะถามให้ครับ

จะเอาของน้าจิ๋วมาใส่ก่อน แล้วเอาของเดิมไปซ่อมก็น่าจะดี

เพราะผมคะเนดูแล้ว ถ้าพ่วงกล่อง โช้คพี่คงแตกอีกแน่ๆ

อิอิอิ  แหย่เล่นนะคร้าบบบบบ

แก้ว โซนรั่ว

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: kaew เมื่อ กันยายน 22, 2011, 07:05:11 หลังเที่ยง
เอสวันเสาร์บอลเตะที่ไหน

สนามกีฬากองทัพบก ที่เดิมครับ นัดเจอกันก็ 17.00 น.เป็นต้นไป............จะไปต่อไหนหลังบอลจบค่อยว่ากัน...อิอิอิ

อ้างจาก: offoziz เมื่อ กันยายน 22, 2011, 07:01:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kaew เมื่อ กันยายน 22, 2011, 06:42:30 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้มีหมูกะทะที่ไหน  กี่โมงถ้าเสร็จงานเร็วจะตามไปด้วย
เอสมีคนซ่อมโช๊คโพสในกระทู้ซื้อขาย  650 พี่เอาไปซ่อมดีมั๊ย
แนะนำหน่อย

ผมจำได้ว่าแถวห้วยขวางจะมีร้านซ่อมโช้คแก๊ส พร้อมปรับเซ็ทให้ด้วย

ราคาไม่แพง

พอดีน้องที่วิ่งอะไหล่บวชอยู่ ไม่งั้นจะถามให้ครับ

จะเอาของน้าจิ๋วมาใส่ก่อน แล้วเอาของเดิมไปซ่อมก็น่าจะดี

เพราะผมคะเนดูแล้ว ถ้าพ่วงกล่อง โช้คพี่คงแตกอีกแน่ๆ

โช๊คไม่เคยแตกแต่เคยยางระเบิดมาทีนึงตอนนั้นขี่แสมทของลูกชาย
ช่างบอกปะไม่ได้เพราะยางมันระเบิด  เรื่องจริง

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ กันยายน 22, 2011, 04:57:48 หลังเที่ยง
ประกาศยกเลิกนัดที่ดอนเมืองนะครับ
ฝนตกอย่างหนักเลย

เลื่อนเป็นพรุ่งนี้
รวมตัวกันเวลาเดิม
ทำรถพี่ทัศน์เสร็จเป้าหมายเดิม
มิตติ้งหมูกระทะ...อีกแล้วครับท่าน

ปล.ไม่มีเตาย่างบาบีคิวนะครับ...อิอิ
ตามนั้นน้องพี่ก็ลุยฝนจากมีนมา มันตกเหมือนให้ต้องเลื่อนเป็นพรุ่งนี้ฝน มันรู้ว่าจะยาว

กรมอุดตูดบอกพรุ่งนี้พายุเข้า ก.ท.ม.เตรียมตัวด้วย

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

offoziz

อ้างจาก: kaew เมื่อ กันยายน 22, 2011, 07:14:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: offoziz เมื่อ กันยายน 22, 2011, 07:01:40 หลังเที่ยง
แนะนำหน่อย

ราคาไม่แพง

โช๊คไม่เคยแตกแต่เคยยางระเบิดมาทีนึงตอนนั้นขี่แสมทของลูกชาย
ช่างบอกปะไม่ได้เพราะยางมันระเบิด  เรื่องจริง

ผมแนะนำ ยางตันครับพี่  อิอิ

เอ้ ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 22, 2011, 06:58:15 หลังเที่ยง
พี่เอ้ ครับ ตัวกันรอยตรงถังผมได้มาแค่ 1 ชิ้นครับ แต่เล็กกว่าที่ผมติดนิดหน่อยครับ

ร้านที่ผมซื้อมาของเขาหมดและไม่ได้สั่งมาเพิ่ม เพราะเขาบอกว่าขายไม่ค่อยไดเลยไม่สั่งครับ

ราคา 90 บาทครับ เดียววันเสาร์เอาติดไปให้ที่สนามบอลแล้วกันครับ

ขอบคุณมากครับ S รับทราบ

offoziz

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 22, 2011, 07:15:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ กันยายน 22, 2011, 04:57:48 หลังเที่ยง
ประกาศยกเลิกนัดที่ดอนเมืองนะครับ

มิตติ้งหมูกระทะ...อีกแล้วครับท่าน

ปล.ไม่มีเตาย่างบาบีคิวนะครับ...อิอิ
ตามนั้นน้องพี่ก็ลุยฝนจากมีนมา มันตกเหมือนให้ต้องเลื่อนเป็นพรุ่งนี้ฝน มันรู้ว่าจะยาว

พี่ทัศ วันเสาร์ไปดูบอลกันไหมครับพี่

เมื่อวานพี่ไม่มา บอลแพ้เลย

น้าเอสส่ายหัวดิกๆเลยครับ 555

เผื่อวันเสาร์พี่มา จะได้ยันเสมอไป 555

///////////////

ติดฝน กลับบ้านไม่ได้ เบื่อมากกกครับ

ฝากถึงพี่แก้ว
เรื่องโค nsr rr เพื่อน ผมขายอยู่เมื่อกี่โทรคุยกับเขาบอกของยังอยู่เป็นของติดรถสภาพสวย
สนใจไหม โทรหาพี่2ครั้ง ฝากแต่ข้อความ ไม่รับฝากเงินบ้างหรือไร
สนใจโทรไปเลย 0863404291 เชษ บอกผมให้เบอร์มา ต่อลองกันเองถ้าสน แต่เปิดไว้450

ESSO2012

เอส 7 MOTO RACING TEAM

วันเสาร์ที่ 24 ก.ย 54  BBCU-FC จะเปิดบ้านต้อนรับการมาเยือน วัวชนแดนใต้  สงขลา เอฟซี  ณ.สนามกีฬากองทัพบก เวลา 18.00 น.

เรียนเชิญพี่น้อง โซนรั่ว ลั้ลลา ไปรวมเป็นส่วนหนึ่ง ในการทำแต้มลุ้นให้ BBCU-FC เก็บ 3 แต้มในบ้านเพื่อโอกาศในการเลื่อนชั้นขึ้นสู่ลีกสูงสุดของไทย กันครับ

สถานที่นัดเจอก็ลาดจอดมอเตอร์ที่เดอมครับ นัดรวมพล 17.00 เป็นต้นไป

อ้างจาก: offoziz เมื่อ กันยายน 22, 2011, 07:22:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 22, 2011, 07:15:03 หลังเที่ยง

พี่ทัศ วันเสาร์ไปดูบอลกันไหมครับพี่

เมื่อวานพี่ไม่มา บอลแพ้เลย

น้าเอสส่ายหัวดิกๆเลยครับ 555

เผื่อวันเสาร์พี่มา จะได้ยันเสมอไป 555

///////////////

ติดฝน กลับบ้านไม่ได้ เบื่อมากกกครับ

ขอเชคกับเลขา อีกครั้งว่าวันเสาร์มีนัดที่ไหนรือเปล่า
ถ้านัดไม่สำคัญ ตัดออก แล้วไปลั้ลลากับเพื่อนที่สนามบอลแน่นอนครับ

เมื่อวานเล่นแบบนี้ แต่แพ้ ไม่เท่าไรครับ  หากหน้าเราคมกว่านี้ คงจะมีแต้มในบ้านไปแล้ว โอกาศเยอะแต่ทำไม่ได้เอง

แต่ผู้ตัดสิน บอลไทยควรจะทำหน้าที่ให้ดีกว่าเมื่อวานครับ พี่อ้วน  เห็นชัดๆเลย ลูกที่ คัพฟ้า ดึงเสื้อ เจ้าต้นเบอร์ 21 ดึงไม่ปล่อย เหลืองก็ไม่ให้เตือนยังไม่เตือนเลย

และ โกล ของทีมเยือนอีก ไม่รู้จะเล่นบอลช้าไปไหน กว่าจะตั้งบอลเตะได้ และอีกหลายเหตุการ ที่ไม่ได้กล่าวมา ก็เห็นๆกันอยู่

นกหวีดดังเกมจบ นัดหน้าว่ากันไหม่............555555

offoziz

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 22, 2011, 07:38:50 หลังเที่ยง
เมื่อวานเล่นแบบนี้ แต่แพ้ ไม่เท่าไรครับ  หากหน้าเราคมกว่านี้ คงจะมีแต้มในบ้านไปแล้ว โอกาศเยอะแต่ทำไม่ได้เอง

แต่ผู้ตัดสิน บอลไทยควรจะทำหน้าที่ให้ดีกว่าเมื่อวานครับ พี่อ้วน  เห็นชัดๆเลย ลูกที่ คัพฟ้า ดึงเสื้อ เจ้าต้นเบอร์ 21 ดึงไม่ปล่อย เหลืองก็ไม่ให้เตือนยังไม่เตือนเลย

และ โกล ของทีมเยือนอีก ไม่รู้จะเล่นบอลช้าไปไหน กว่าจะตั้งบอลเตะได้ และอีกหลายเหตุการ ที่ไม่ได้กล่าวมา ก็เห็นๆกันอยู่

นกหวีดดังเกมจบ นัดหน้าว่ากันไหม่............555555

อาจาร์ยใหญ่ก็เงี้ย บอลไม่มีอะไร ก็สร้างกระแสเรียกเรตติ้งซะ

เหมือนนัด บุรีรัมภ์มาเยือนเมืองทอง อะครับ

เห้ออ ก้ดี บอลจะได้มีรสชาด

เสาร์นี้ผมขอยืนเชียร์นะครับ นั่งแล้วมันไม่ชิน 

offoziz

A : วันก่อนครับ!!! ..

B : ทำไมครับ ? ..

A : ไปฟังเทศน์ที่วัด พอลุกขึ้นเต้นก็โดนด่าเลยครับ :P

B : อ่าว! .. แล้วเต้นทำไมครับ?? ..

A : ก็พระ ท่านบอกว่า "อีกมินาน สกาเลย นะ" !!! ..

B : เห้ยย นี่! .. มัน วัดอะไร? ฮิก! ฮิก! .. ฮิก!  :-*

:-[ :-[ :-[

/////////////////

ฝนเบาแล้ว ขอตัวกลับบ้านก่อนคร้าบบบบทุกท่าน ???

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 22, 2011, 09:03:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 22, 2011, 08:48:48 หลังเที่ยง
เงียบจัง
สงสัยจะโดนฝนพัดไปหมด

นั้นนะสิพี่ทัช  ขอให้พรุ่งนี้ฝนอย่าตกเลย จะได้ไปดอนเมือง