Main Menu

W? @R? "2" >>>>Bangkok!!

เริ่มโดย ฆาตกรโรคจิต!@#$, สิงหาคม 07, 2011, 07:35:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

parkky00

ฆาตกรโรคจิต!@#$

อ้างจาก: parkky00 เมื่อ กันยายน 01, 2011, 09:15:27 หลังเที่ยง
ว่างจะเอาไปทำ
แกปิดกี่โมงอะคับ

เวลาเปิดปิด ตามอารมณ์ช่าง

เผลอตอนนี้ ยังนั่ง ซ่อมรถอยู่เลยมั้ง 55+

GTOpower

รานนั้นแล้วแต่อารมแกคับ แต่ฝีมือใช้ได้เลยผมเคยเอาtirraไปไห้แกดูอยู่เหมือนกาน
0809493909 แม็ค คับ

คืนพรุ่งนี้ เอาไงกันครับ

หรือจะเลื่อนกันไปก่อนครับ

เอาที่ไหนดีครับ

ผมสะดวกทั้งสองที่ ขอความเห็นพี่ๆกันหน่อยครับ

เวลาคง 19.30 ดีมั้ยครับ

GTOpower

:P :P :Pสงสัยคงต้องเอาkrไปแล้วละ  tirraพังสะละ  สายครัสขาด ท่อรั่ว - -
0809493909 แม็ค คับ

~{ Eak_ThaPra }~

ฝากรอเอาไปตอบ

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

งั้นเสาชิงช้า 20.00 ครับ ติดต่อผมได้ที่ 0808029600 ครับ

เจอกัน ตรงป้าย จังหวัด ยาวๆครับ อิอิ

parkky00

เวลาหนะครับ
ซัก1ทุ่มได้ไหมคับ
พอดีงานงอกคับ
เมื่อกี้ เค้าโทรมาตามไปเล่นดนตรีด่วน
ไม่มีวงเล่น

เจี๊ยกคร่อก

สรุปไปกันมา 2 คัน อิอิ

อยู่กันถึง 20.40 โดยประมาณ

ตามนั้น งิิงิ

พรุ่งนี้ใครไป มีตติ้งเว็บบ้าง ไปด้วยกันมั้ย ล้อหมุนไปด้วยกัน อิอิ

จุบๆ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

ฮิฮิ เที่ยวหน้ายังมีครับ

ได้คุยแล้วก็ทำให้รู้ว่า ร้านอะไหล่ ยังมีอีกเยอะ อิอิ

parkky00

555+
นั่งจ๋องโม้
กัน2 คน วันนี้มีงานอีก
เลยต้องรีบไป
อยากโม้ต่อจะตาย
ว่าๆนัดใหม่ แต่ว่าคุณชื่อไรอะ

เอ้า ซะงั้นเลยพี่ เจอกันแต่ไม่ถามชื่อ ;) ;) ;)

ไม่มีรูปมาโชว์บ้างหรอครับ

ชื่อมุครับ

คุยเรื่องรถเพลินไปมากกว่า

55+ ลืมประเด็นสำคัญครับ

งุงิ พี่อีกคนนึง รถมีปัญหาเลยไม่ได้มา โทรมาตอน ขับกลับถึงหน้าบ้านพอดีเลย อิอิ

รูปไม่มีครับ ผมไม่มีกล้อง

เที่ยวหน้า ไปนัดกัน ตรงสว่างๆ มั้ย ครับ หน้าแม็คตรงโรงเรียนสตรีวิทยา

ต้องนัดกันซะ บ่ายสามครับ

สาวๆกำลังเลิกเรียน ทยอยเดินออกจาก รร

โอว้ อาหารตาทั้งน้านน

อ้างจาก: Muta เมื่อ สิงหาคม 07, 2011, 07:35:18 หลังเที่ยง
มีมั้ยๆ พาไปรวมกลุ่มด้วยหน่อย คิคิ

มีกัน 4 คนแล้ว อิอิ

>>muta
>>gtopower
>>parkky00
>>backawer

งั้นสรุป สถานที่นัดพบประจำ แม็ค หน้า รร สตรีวิทยา ตรงราชดำเนินครับ

วันและเวลา ตามแต่จะนัดครับ

อัพเดทหน้าแรกแล้วนะครับ ใครมีเพื่อนใกล้บ้านขับ ก็ชวนๆกันมาเล่นบอร์ดหน่อย อิอิ

parkky00

หาหน้าสตรีวิทยาหรอ
เหอะๆ แหล่มดิ
แล้วจะไปมิตกันไหมนี้
มี่ใครไปบ้าง
ผมคงไปไม่ได้หงะรถวิ่งแถบไม่ออกเลย
เซ็งจิต