Main Menu

W? @R? "2" >>>>Bangkok!!

เริ่มโดย ฆาตกรโรคจิต!@#$, สิงหาคม 07, 2011, 07:35:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฆาตกรโรคจิต!@#$

seabee

ตื่นกันหรือยังครับ

เช้าแล้วเน้อ รีบๆตื่นกันได้แล้ว อย่านอนตื่นสาย  ;) ;)

seabee

เด๋วผมขอรบกวนพี่หน่อง ถ้ามีโอกาสผมฝากถามเจ้าของเก่า ZX ว่าเขาทำสีที่ไหนมาครับ

พอดีสนใจตรงสีดำโครงรถ แพงป่าวไม่รู้ อยากทำมั้ง สนิมเริ่มขึ้นหล่ะ 

ปล. รถสวยมาก ผมจองคิวที่สี่ นะ
  ???

Nutt

อ้างจาก: seabee เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 07:25:27 ก่อนเที่ยง

เด๋วผมขอรบกวนพี่หน่อง ถ้ามีโอกาสผมฝากถามเจ้าของเก่า ZX ว่าเขาทำสีที่ไหนมาครับ

พอดีสนใจตรงสีดำโครงรถ แพงป่าวไม่รู้ อยากทำมั้ง สนิมเริ่มขึ้นหล่ะ 

ปล. รถสวยมาก ผมจองคิวที่สี่ นะ
  ???

ตื่นนานแล้วครับ

@เดียว ช้าไปแล้วน้องของเดียวไม่ใช่คิว4แล้วคิว7แล้วน้อง อิอิ

ใครจะไปไหนมาไหนยังไงโทรหาด้วยเน้อ จะออกไปข้างนอกแระ
ณัฏฺฐ์ อารมย์สุข
ส่งของ12/2 ม.8 ซ.จรัญฯ35 แขวงบางพรม เขตตลิ่งชัน กรุงเทพ10170
บ/ช กสิกรไทย 0552747447
ติดต่อที่เบอร์ 086-8888-706

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

jigoro

พี่นัด  รถผมปลดเกียร์แล้ววืดอ่ะ  แบบว่า  วิ่งมาแล้วเกียร์สูงๆ  พอมาจอดติดไฟแดง ตบเกียร์ลงแล้วมันลงได้เกียร์เดียว  มันไม่เด้งคืนต้องเรื่งไห้มันเดินหน้าหน่อยแล้วลงเกียร์  ได้อีกเกียร์เดียวเหมือนเดิม ต้องขยับอีก  เป็นแบบนีทุกเกียร์  และทุกไฟแดง 

อ้างจาก: jigoro เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 11:17:50 ก่อนเที่ยง
พี่นัด  รถผมปลดเกียร์แล้ววืดอ่ะ  แบบว่า  วิ่งมาแล้วเกียร์สูงๆ  พอมาจอดติดไฟแดง ตบเกียร์ลงแล้วมันลงได้เกียร์เดียว  มันไม่เด้งคืนต้องเรื่งไห้มันเดินหน้าหน่อยแล้วลงเกียร์  ได้อีกเกียร์เดียวเหมือนเดิม ต้องขยับอีก  เป็นแบบนีทุกเกียร์  และทุกไฟแดง 

ตั้งคลัชใหม่

น่าจะเกือบหมดสภาพแล้วมั้งนะ

รถผมก็เป็นก่อนส่งไปทำคลัชใหม่ที่ร้านน้าตี๋อ่ะ

พอเปลื่ยน+ย้ำไปที หายสนิท

jigoro

อ้างจาก: jigoro เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 11:32:58 ก่อนเที่ยง
จิงเหรอมุ  รอถามพี่นัดก่อน

ไม่จริง เพราะมันเป็นได้อีกหลายอย่าง -*-

น้ำมันเครื่องเป็นนมข้นมากๆก็ทำให้เป็นได้55+

parkky00

~{ Eak_ThaPra }~

อ้างจาก: Muta เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 11:20:07 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jigoro เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 11:17:50 ก่อนเที่ยง

รถผมก็เป็นก่อนส่งไปทำคลัชใหม่ที่ร้านน้าตี๋อ่ะ

ช่างมุ๊  มาเองเลย :D  :D  :D

ท่านประธาน  มีวิทยายุทธแก่กล้าจริงๆ ข้าน้อยขอคาราวะ ;) ;) ;)
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

seilencer_TZR

อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 12:57:24 หลังเที่ยง
เปนไรปาร์ค ดูซึมๆ เอาซิลิโคนอุดหน่อยมั้ย  ;) ;) ;)

ที่บ้านมีซิลิโคน ตรึม มาเอามั้ย

อ้างจาก: backawer เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 12:51:45 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 11:20:07 ก่อนเที่ยง

ช่างมุ๊  มาเองเลย :D  :D  :D

ท่านประธาน  มีวิทยายุทธแก่กล้าจริงๆ ข้าน้อยขอคาราวะ ;) ;) ;)

ก็มันอาการเดียวกะน้องแดช ก่อน จะบิ้วเลย

ขับจากเพชรบุรี แบบ เข้าเกียรไรไม่ได้เลย ถ้ารถไม่ขยับอยู่

ตาตี๋บอกให้เปลื่ยนแผ่นกับย้ำคลัช แล้วมันก็หาย ตามนั้นแหละ

jigoro

ไปหาพี่นัด  ซัก 5 โมงเย็น  ดีกว่า  เอาวิคตอรี่ ไปทำซะหน่อย

parkky00

อ้างจาก: Muta เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 01:20:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: seilencer_VR150 เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 12:57:24 หลังเที่ยง
เปนไรปาร์ค ดูซึมๆ เอาซิลิโคนอุดหน่อยมั้ย  ;) ;) ;)

ที่บ้านมีซิลิโคน ตรึม มาเอามั้ย
ขอบคุณคับ แต่เอากาวประปาอัดแล้ว

อ้างจาก: jigoro เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 01:34:22 หลังเที่ยง
ไปหาพี่นัด  ซัก 5 โมงเย็น  ดีกว่า  เอาวิคตอรี่ ไปทำซะหน่อย

อ่ะฮะๆ

อ้างจาก: parkky00 เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 02:05:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 01:20:40 หลังเที่ยง

ขอบคุณคับ แต่เอากาวประปาอัดแล้ว

ไม่ได้ ต้องเอาซิลิโคนด้วย

เดี๋ยวแถม Epoxy แบบก้อนด้วย

ป.ล.คืนนี้ออกไปกินอะไรที่ไหนกันมั้ยครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! อยากโซ้ยมู๋กระทะ 55+

jigoro

parkky00

อ้างจาก: jigoro เมื่อ พฤศจิกายน 18, 2011, 04:37:16 หลังเที่ยง
โอ๊ย  เครียด   รถพังหาสาเหตุไม่ได้
เห้อ แย่จัง ลื้อออกมาดูทีละชิ้นเลยเพ่