Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

สวัสดีลุงไม :( รอดูรูปอยู่ลงเร็วๆๆๆ ;D

mra68

เสียดายจัง ไม่ได้ไปด้วย  เสาร์ อาทิตย์ติดเรียน ยุ่งๆทำงานส่ง
ว่างแต่วันหยุดพิเศษ หรือกลางวันวันธรรมดา  มีโอกาสขับผ่านๆ ไป ทักได้ตลอดนะครับ

ท่าน nai95 ได้รถแล้วเหรอ

Nassaree

หาร้านทำสีล้อแม็กในหาดใหญ่มีร้านไหนแนะนำบ้างครับหรือเอาแบบยิงทรายดีขอคำแนะนำด้วยครับ :'(

nai95

อ้างจาก: mra68 เมื่อ สิงหาคม 08, 2011, 11:38:00 ก่อนเที่ยง
เสียดายจัง ไม่ได้ไปด้วย  เสาร์ อาทิตย์ติดเรียน ยุ่งๆทำงานส่ง
ว่างแต่วันหยุดพิเศษ หรือกลางวันวันธรรมดา  มีโอกาสขับผ่านๆ ไป ทักได้ตลอดนะครับ

ยังเลยครับ ตอนแรกตัดใจจะคบหา เอ็นโปร แต่ตอนนี้ มีเคอาเข้ามาว่าจะลองคบหาดูก่อนว่าจะตกลงร่วมหอด้วยป่าว

nai95

อ้างจาก: Nassaree เมื่อ สิงหาคม 08, 2011, 04:02:47 หลังเที่ยง
หาร้านทำสีล้อแม็กในหาดใหญ่มีร้านไหนแนะนำบ้างครับหรือเอาแบบยิงทรายดีขอคำแนะนำด้วยครับ :'(
ถ้าทำสีพอช่วยได้แต่ยิงทรายไม่ทราบจริงๆๆๆครับ ทำสีเองก็ได้ไม่ยาก

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 08, 2011, 08:45:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mra68 เมื่อ สิงหาคม 08, 2011, 11:38:00 ก่อนเที่ยง

ยังเลยครับ ตอนแรกตัดใจจะคบหา เอ็นโปร แต่ตอนนี้ มีเคอาเข้ามาว่าจะลองคบหาดูก่อนว่าจะตกลงร่วมหอด้วยป่าว

ไม่ต้องลองคบหาแล้วครับนัย ปล้ำไปเลยครับ 55+

CHINWARIT

สวัสดีครับ ท่านไมครอน ท่านนัย95 แวะมาทักทายครับ ลุงริทเองละครับ ไม่มีรถใช่ประกอบกับงาน ยุ่งมากๆเลยไม่ได้แวะมาครับ
*serเขียว ตอนนี้เพื่อนรับไปดูแล อยู่แถวเขตแปด ประมาณ3เดือนแล้วครับ*
ยินดีได้รู้จักครับทุกๆท่าน ยังไงหัวใจก็ยัง 2t และครับ *ห้องหาดใหญ่ จงเจริญ* :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

โอม

แวะมาดูครับ

สวัสดีโหม๋ ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงริท ลุงนัสรี ลุงจ๋าย +1 กันทั้งเหม็ดทั้งเพครับ จุ๊บๆ

micronz

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ สิงหาคม 08, 2011, 10:42:34 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ท่านไมครอน ท่านนัย95 แวะมาทักทายครับ ลุงริทเองละครับ ไม่มีรถใช่ประกอบกับงาน ยุ่งมากๆเลยไม่ได้แวะมาครับ
*serเขียว ตอนนี้เพื่อนรับไปดูแล อยู่แถวเขตแปด ประมาณ3เดือนแล้วครับ*
ยินดีได้รู้จักครับทุกๆท่าน ยังไงหัวใจก็ยัง 2t และครับ *ห้องหาดใหญ่ จงเจริญ* :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o
หายหัวเอ้ยหายจ๋อยเลยนะครับ

micronz

อ้างจาก: Nassaree เมื่อ สิงหาคม 08, 2011, 04:02:47 หลังเที่ยง
ให้ช่างโม่งมาตอบ แระกัน ครับ  เดี่ยวแจ้งให้แก ทราบอีกที ร้านทำสีผมว่าจะเก้บข้อมูลอยู่นะ
   ชืออะไรสีสวยๆๆ นะ

micronz

เจอ nsr 150 r ตาเหลี่ยมมา คัน สภาพดีมากครับเจ้าของใช้มือเดียว
ส่วนตัวผมชอบรุ่นนี้นะ มันพ่อ บีท r สวยเหลี่ยมๆๆ คลาสิกดี
  สามารถเปลี่ยนไฟเบอร์ตากลมลงไปได้ครับ  เท่าที่ดูไม่หน้าโดนทรมานมาก
ใครสนใจรับไปเลี้ยงต่อมั้ง ครับ ผมว่าเฮีย แกไม่ค่อยมีความรู้กัวโดน ขายทอดเป็นซาเล้ง
เสียดาย ครับ  ใครสนใจแแจ้งมาครับ
---------------------
  ตานาย  สละสิทธ์ นะผมว่า ปล่อยให้หารถเทพๆๆ ต่อไป  อิอิอิ

micronz

ได้ครับพี่เอ จะหาโอกาศสักทีอยู่ไม่ไกลนิ จะแวะ ไปชม คน2T พันธ์แท้ ซักที ปิดเทอมก็มีเวลานะครับพี่

mra68

อ้างจาก: micronz เมื่อ สิงหาคม 09, 2011, 02:24:07 หลังเที่ยง

ได้ครับพี่เอ จะหาโอกาศสักทีอยู่ไม่ไกลนิ จะแวะ ไปชม คน2T พันธ์แท้ ซักที ปิดเทอมก็มีเวลานะครับพี่

ช่วงนี้ก็ แวะมาเที่ยวงานเกษตร ด้วยเลยครับ

micronz

อ้างจาก: mra68 เมื่อ สิงหาคม 10, 2011, 11:12:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ สิงหาคม 09, 2011, 02:24:07 หลังเที่ยง

ช่วงนี้ก็ แวะมาเที่ยวงานเกษตร ด้วยเลยครับ
อืมใช่ๆๆ ครับเกือบลืมไปเลย  งานเกษตร เริ่มแล้วต้องหาโอกาศแล้วสิครับ

micronz

อื้มฝากบอกเพื่อนๆ ทุกคนในห้องหาดใหญ่และห้องใต้นะครับ
  สงสัยว่าช่วงนี้ ผมคงจะ เจอทางแยกที่ต้องตัดสินใจอีกแล้ว มีเรื่องต้องให้คิดมาก แหละ
ครับ ปวดหัวพอสมควร อาจจะหายๆ ไปบ้างเล็กน้อย จากในเว้บบ้าง แต่จะมาเรือ่ยๆๆ
------------------------------------------------------------
  คืออยากให้เพื่อนๆๆ อยู่รวมๆๆๆ กันรักกันดูแลรถ ที่เรารัก และมีความหลังกันมันไว้
ผมเองก็เหมือนกัน ดูแลมันเพราะมันเหมือนเพื่อนเรา โตมากับเรา ช่วง 10 กว่าปีที่ผ่านมา
------------------- -----------------------
  นั่นคืออยากให้เพื่อนๆๆ ร่วมกันจับกลุ่มกัน อย่ายึดตัวผมเป็น center นะครับ ที่พูดมาไม่ได้จะหนี
ไปไหนนะครับ เพียงแต่ช่วงนี้ ประสพปัญหา ให้ต้องใช้สมอง คิดแก้กันมาก เลยอาจทำให้บทบาท
ที่เคยทำในกลุ่ม 2T ได้ไม่เต้มที่   เลยอยากให้ มีใครอีกคนขึ้นมาช่วย หรือไม่ก็อยากให้ทุกคน
เข้าร่วมกันมากขึ้น มีบทบาทในเน้ตมาก ขึ้น เพราะผมตอนนี้เหมือนเจอ มรสุมเข้าแล้ว สิครับ
แต่ยังไงก็ยังสู้ อยุ่ครับ

promjan

ใจเย็นๆครับ ค่อยคิดค่อยแก้ ทุกปัญหามีทางแก้ไขเสมอ

mra68

สู้ๆ ครับ ค่อยๆคิด ค่อยๆแก้ปัญหา  เป็นอีกหนึ่งกำลังใจครับ

nai95

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ สิงหาคม 08, 2011, 10:42:34 หลังเที่ยง
โทรหาก็ไม่รับสายเลย แสดงว่างานยุ่งจริงๆๆๆ

micronz

ขอบคุณทุกท่าน ครับดีใจ ที่มีเพื่อน ๆ เป้นกำลังใจให้อยู่ครับ
----------------------------------
ถึงยังไงมีตติ้งเดือนหน้าก้จะพยายามจัดให้อยู่ครับ   ท่านที่พลาดเดือนนี้ก็พยายามเคลียร์เวลาให้ลง
ด้วยละกันครับ ยังไงจะแจ้งล่วงหน้าอีกทีครับ