Main Menu

กะลังหาล้อโต(แม็ก)...เพื่อเตรียมใส่CBR-150 ตัวเก่าครับ

เริ่มโดย gordon, มิถุนายน 13, 2011, 02:04:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gordon

กะลังหาล้อโต(แม็ก)...และสวิงอาร์มBIG BIKEเพื่อเตรียมใส่CBR-150 ตัวเก่าครับ...แบบว่าช่างหนุ่มเปลี๊ยนไป๋.......
ท่านไดมี...และต้องการขาย โพสรูป+ราคาได้เลยครับ...
ปล.ราคาไม่แรงมาก...และต้องเป็นของที่มีคุณภาพเท่านั้น...เก่า+ผุ+เน่า..ช่วยกรุณาเอาไปชั่งกิโลขายแถวบ้านท่าน
ปล. ผมเคยซื้ออะไหล่จากสมาชิกในเว็ปหลายท่าน(ประมาณ5-8ท่าน) ผมเองก็อยากบอกว่าผมรู้สึกแย่มากๆๆ (กับอะไหล่บางท่าน)สภาพ+คุณภาพไม่สมราคา....แทบจะเข็ดกันไปเลย..
เบอร์โทรติดต่อผมนะครับ...0 8 0 0 2 1 5 5 1 2 ช่างหนุ่มครับ
ตัวอย่างสินค้าที่ผมรับเช่น...
1 ล้อแม็กแบบครบๆ ไม่มียางก็ไม่เป็นไร..ไม่ซีเรียส....ขอให้เป็นขนาดขอบ17'' (ล้อหลัง 3.0-17..มีจานเบรค+บุ๊ช+ลูกปืนล้อ+ดุมเสตอร์และเสตอร์หลังครบชุด)เช่นล้อหลังนินจา250..ราคาอยู่ระหว่าง2000
2 สวิงอาร์ม แกมม่า หรือบิ๊กไบค์ ที่มีรูปทรงต่างไปจากเดิมๆCBR-150....แต่ราคาเกิน2500 บาทผมรับไม่ไหว
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

prayna71club ( เต่า )

ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

gordon

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

gordon

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

gordon

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

prayna71club ( เต่า )

ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

gordon

ประกาศ......ผมได้ล้อแม็กแล้วครับ.....(2500บาทส่งถึงหน้าบ้านเลยเชียว...ใหม่กริ๊บๆ)
คงเหลือแต่ตั้งรับชุดสวิงอาร์มหลังแกมม่า150

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

gordon

ปิดการรับซื้อครับ.......ขอบคุณพื้นที่นี้มากๆครับ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี