Main Menu

YAMAHA RXS 115 เอาน้องมาแต่งหล่อ เพื่อนสมาชิก////RXS////

เริ่มโดย NUNG_RXS, มิถุนายน 06, 2011, 10:23:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NUNG_RXS

ขอบคุณน้าบูณด้วย ทำท่อให้ และถ่ายรูปรวม

ขอบคุณน้าชู ช่างใหญ่ด้วย เก็บ งานให้ ทำเครื่องด้วย

ขอบคุณน้าหมู ดำเนิดเรื่องต่อ ครับ

หนังใกล้ จบแล้ว ครับ

boon bangbon

tachoo

คิดหรือว่าจะจบง่าย ง่ายถ้าจะต่อมีอีกเยอะนะครับ

tachoo

ยังไม่เห็นเอามาให้ดูบ้างเลยอยากดูท่อใหม่จังน้าหนึ่ง  

NUNG_RXS

เดี๋ยวถ่ายมาให้ดูครับน้าชู

ถังทำสีมา สวยมาก จ๊าบเลย :D

mana41

สมาชิกใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

megaloman

สวยงามมากครับ ขออณุญาต จำแแบบ เป็นไกด์ นะครับ
อันคนเรา หญิงชาย ทั้งหลายแหล่.....
ต่างมีดี    มีแย่     อยู่พอพอกัน....

megaloman

อ้างจาก: tachoo เมื่อ พฤษภาคม 07, 2012, 08:22:18 หลังเที่ยง
ยังไม่เห็นเอามาให้ดูบ้างเลยอยากดูท่อใหม่จังน้าหนึ่ง  
ถังหล่อ มว๊ากกกกกกก ทำที่ไหน ประมาณเท่าไร อย่ากได๊ อยากได้ ๆ  ๆๆๆ ๆ
อันคนเรา หญิงชาย ทั้งหลายแหล่.....
ต่างมีดี    มีแย่     อยู่พอพอกัน....

tachoo

ประมาณนะครับ เอาถังมาเองไม่ผุนะครับ   1.ค่าปาด+ฝาถัง 2400  2.ทำสีแห้งช้าไม่ใช้สติ๊เกอร์ใชสีตัดลาย 1600  ก็มีแค่นี้ครับถ้าถังผุโดนค่าตัดผุอีก  ถ้าปาดแบบธรรมดาไม่ขึ้นรูปใหม่ก็ประมาณ700-800 บาทครับ

popelec60

พี่ใช้แบตกี่ V. กี่ A. กันครับ แล้วแบบเปียกหรือแห้ง

sanobi

tachoo

ĒҗŽā

อ้างจาก: tachoo เมื่อ มีนาคม 29, 2012, 09:02:33 ก่อนเที่ยง
ตามร้านอะไหล่น่าจะมีของเทียม ลองไปถามในกระทู้ซื้ขายแลกเปลี่ยนมีเพี่อนขายอะไหล่ RXS-RXKลองติดต่อดูครับ

ก็เอาของน้าขายให้เค้าไป ง่ายกว่า >:(

tachoo

ง่ายไป เอ็กซ์ เดี๋ยวราคาตก ฮิฮิ ล้อเล่งน่า

noo-rx100

พอจะหาเครื่อง คอนคอดได้ไหม ครับ ผมอยากได้ สักเครื่อง ครับ ราคาเท่าไร ครับ

อ้างจาก: NUNG_RXS เมื่อ มิถุนายน 07, 2011, 11:22:45 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้ก็ทำเครื่อง โดยน้าชู ทำการถอด ให้ (ขอบคุณครับ)  ลืมบอกไปว่า ได้เครื่อง concord มา 1 ตัว หิหิ

ไอ้หนึ่งเอาไปล้าง ให้สะอาด ทั้ง s และ cord  :-* ;) ครับผมมมม  เดี๋ยวมาทำต้นยำ  /// ดมเบนซิน  มันเลยครับ เพื่อนสมาชิก