Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:10:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:00:20 หลังเที่ยง
ท่าน สิท ให้ ไป ได้ แล้ว หรือ 555

ยังครับ  รอใกล้ๆๆหน้าฝนก่อน ตอนนี้ น้ำตกไม่น้ำ ช่วงนั้นผมคง จะชิว ชิว ได้ครับ แต่เราต้องไปทริประยองก่อน รอพี่เต่าอยู่

พี่ตี๋  ทำรถให้พร้อมนะครับ  จะแช่ ยาวๆๆๆ ;)
ตอนนี้พร้อมแล้วท่าน ผ่าเองดังโครต เครื่องไม่เคยแกะ พอแกะเท่านั้นแหละ หอนไปหมดเลบ สูบติดก้านละลาย เลิกไปเลยท่าน ควันโขมงจนแปลกใจ เตรียมโมชุดคลัชใหม่อีกรอบขี่แล้่วดังจนรำคาญเหลือเกิน
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:13:11 หลังเที่ยง
พี่ตี์ครับ รบกวนถามหน่อย  ในรายเซ้นของพี่ตี๋ รถสีเขียวๆๆของใครนะครับ สวยจัง  น่าเอาไปแว๊นๆๆจัง ???
คุ้นๆ เหมือนกันว่าเคยกินเหล้าด้วยกัน แต่เห็นอยู่ว่าพอนำหน้าหน่อยทำออกแนวแว้นน์ ดีนะรถเราแนวบดถนนไปแล้วเลิกใช้ความเร็วเกินกำหนด

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:13:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:10:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:00:20 หลังเที่ยง
ท่าน สิท ให้ ไป ได้ แล้ว หรือ 555

ยังครับ  รอใกล้ๆๆหน้าฝนก่อน ตอนนี้ น้ำตกไม่น้ำ ช่วงนั้นผมคง จะชิว ชิว ได้ครับ แต่เราต้องไปทริประยองก่อน รอพี่เต่าอยู่

พี่ตี๋  ทำรถให้พร้อมนะครับ  จะแช่ ยาวๆๆๆ ;)
ตอนนี้พร้อมแล้วท่าน ผ่าเองดังโครต เครื่องไม่เคยแกะ พอแกะเท่านั้นแหละ หอนไปหมดเลบ สูบติดก้านละลาย เลิกไปเลยท่าน ควันโขมงจนแปลกใจ เตรียมโมชุดคลัชใหม่อีกรอบขี่แล้่วดังจนรำคาญเหลือเกิน

แล้วเจอกันครับพี่ตี๋  ถ้าไม่เมานะ ถ้าเมาก็เมาอย่างเดียว ขับคลานๆๆเอา สีดาย ชุดสีแท้ๆทางห้าง แล้วก็ใจไม่ด้านพอ

ล้อเล่น ขำ ขำ ล่ะครับ อย่าโกธรกันนะครับ  
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:16:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KRR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:13:11 หลังเที่ยง
พี่ตี์ครับ รบกวนถามหน่อย  ในรายเซ้นของพี่ตี๋ รถสีเขียวๆๆของใครนะครับ สวยจัง  น่าเอาไปแว๊นๆๆจัง ???
คุ้นๆ เหมือนกันว่าเคยกินเหล้าด้วยกัน แต่เห็นอยู่ว่าพอนำหน้าหน่อยทำออกแนวแว้นน์ ดีนะรถเราแนวบดถนนไปแล้วเลิกใช้ความเร็วเกินกำหนด

แต่ก็รอนะครับ    หน้าศรีปทุม ชลบุรีผมเกือบตามไม่ทัน ดีนะที่หูไว แล้วหันไปเห็นพอดี  เลยสับตามไปทัน  สงสัยไหมว่าไอ้บ้าที่ไหนมันใส่เสื้อยืดกลางเกงขาสั้น  ขับตามพี่ๆทั้งสองคนไป    งง ล่ะซิครับ   
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

SIT_KRR-SSR

สงสัย น้อยใจเรา  3 คน ที่โทรไปแล้วไม่รับสาย เรานี่เป็นห่วง

นึก ว่า บ้าน อยุ่ แถว นั้น ดิ๊ 5555

เรา  ต่าง หาก ที่ ควร จะ น้อย ใจ ง่ะ ... เดี่ยว  มา นะ  จะ หา  สาวๆๆ   จับ กลอกเหล้า ให้ เข้ด !

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ขอตัวก่อนนะท่าน ชีวิตมีแต่ความมึนเมาจริงๆ  เช้าจะมากินกาแฟรอสาวกคาเฟ่กันต่อไป คืนนี้หมดสภาพอีกวัน  ::)

ฆาตกรโรคจิต!@#$

SIT_KRR-SSR

สวัสดีครับก้อ  ฝันดีครับพี่ตี๋ สู้ต่อไป

ก้อเมื่อไรไปเที่นวเมืองชล อีกล่ะครับ  จริงหรือเปล่า ที่ว่ากัวใจไปอยู่แถวนั้นน่ะครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

เพิ่งกลับเข้าบ้านครับพี่แป๊ป ช่วงนี้ต้องขยันครับ จะได้มีเงินทำรถครับ

สวัสดีครับพี่สิทธิ์

ฝันดีครับพี่ตี๋

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

max!

พี่ผมยังไม่รู้เลยข่าวปล้นร้านทอง ทำไหมมันโหดครับ ยิงไม่เลี้ยงเลยอะที่ไหนนะครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

อ้างจาก: Muta เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:42:19 หลังเที่ยง
ไปบ้านน้าตี๋เจอไอ้ตัวนี้

สงสัย หาง ขึ้น แล้ววว   ตะก่อน ไป มัน มี ตัว หาง กุด  ด้วย ?

อ้างจาก: mcm เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:50:27 หลังเที่ยง
พี่ผมยังไม่รู้เลยข่าวปล้นร้านทอง ทำไหมมันโหดครับ ยิงไม่เลี้ยงเลยอะที่ไหนนะครับ

โหด ดีมั๊ย   เตรียม งาน มา อย่าง ดี   ทีม ยิง ก็ยิง อย่างเดียว  เหมือน เจ็บ แค้น เจ้า ของ ร้าน  ทีม กวาด ก็ กวาด อย่าง เดียว

max!

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ มีนาคม 01, 2012, 12:19:52 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: mcm เมื่อ กุมภาพันธ์ 29, 2012, 11:50:27 หลังเที่ยง

โหด ดีมั๊ย   เตรียม งาน มา อย่าง ดี   ทีม ยิง ก็ยิง อย่างเดียว  เหมือน เจ็บ แค้น เจ้า ของ ร้าน  ทีม กวาด ก็ กวาด อย่าง เดียว

ตนไทยเราชั่งทำกันได้  จิตใจมนุยษ์หน่อ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

มัน กะ กวาด หมด ร้าน ทั้งคน ทั้ง ทอง  เจ๊ หน้า ร้าน ยังโดน เต็มๆๆ เลย  เอา แต่ ทอง ไป อย่าง เดียว ก้ พอ  เล่น ยิง ทิ้ง หมด เลย ...   พยาม สืบ อยู่ ที่ ไหน ?