Main Menu

ครั้งแรกกับความบ้าพลัง ในเซอร์กิต ที่ BRC By เอส ลูกเล็กบ้าพลัง

เริ่มโดย globblinknight, พฤษภาคม 02, 2011, 11:31:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

globblinknight

อย่างงี้เลย,,,ก้าวแรกที่ไปถึง กดชัตเตอร์(กล้องโทรศัพท์)ทันที อู้หู,,,,

ต่อ,,,
เซพตี้ดีๆ

ถ้วยรางวัล ล่อตาล่อใจ ตั้งแต่ทางเข้าเลย,,,,

บูช เพียบ,,,

skullkill

ตำนานคือชัยชนะในวันวาน ถ้าไม่เริ่มในวันนี้ก็ไม่มีทางได้รับชัยชนะ และจะไม่มีตำนานในวันหน้า
ไมล์รถวัดได้เพียงความเร็ว แต่ไม่สามารถวัดใจ

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

คนนี้ ลงรุ่น เลดี้ ,,,,เห็น เล็กอย่างงี้ โค ต ร ขยันซ้อมเลย,,

ถึงเวลาของผมแล้ว หลังจากไปลงชื่อเป็นทีมสุดท้าย ก็ ใส่ชุดหล่ะ  หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกก คิคิ

แล้วก็ลงสนามกันเลย,,,(ไม่เคยขี่ ไม่รู้จักสนาม) ออกจากพิท แล้วไปไงต่อหว่า รอบแรกก็ไต่ๆไป ไม่ทันไร พวกแซง ไป2 55555+++กะว่ารอบ 2 ให้รู้สนามก่อน ค่อยไล่,,,

สังเกตดีๆ อีตานั่นเป็นใครไม่มีใครรู้ ถ่ายรูปผมทามไมว่ะ อาย น่ะเฟ๊ย รู้จักป่ะ ผม หมูสนามอ่ะ,,,อิอิ

อันนี้เพื่อนผมครับ

แล้วมันก็ทำของตก ตูดกระดก โช๊คหลังมันไม่ค่อยดี อ่ะ แล้วมันก็กลิ้ง

แล้วมันก็จุก,,,

นี่เหล่าพริตตี้ของผม   อิอิ

ตามมาด้วย รวมๆเลยหล่ะกัน หมดแหละ

อันแถมๆ

สนามหน้า สู้ๆ น่ะค่ะ ,,,

อิอิ

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ พฤษภาคม 02, 2011, 11:43:58 ก่อนเที่ยง
ไปทำอะไรอะ ลุง เอา Mio ไปเบนโค้งหรอ อิอิ

เอายามาฮ่าไป เค้าก็ ไล่กลับ แทบไม่ทันสิจ๊ะ นู๋ เค้ามีแต่ คาวา อ่ะ คาวา รู้จักป่าว,,,,

bas7026

ไหนว่ะ ตาเอส ขับคันไหน ไม่รู้เรื่องเลย งงไปหมด ฮ่วยสู

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ พฤษภาคม 02, 2011, 01:14:09 หลังเที่ยง
ไหนว่ะ ตาเอส ขับคันไหน ไม่รู้เรื่องเลย งงไปหมด ฮ่วยสู

นี่ไงจ๊ะหนู ดูให้ดีสิจ๊ะ,,,,

อ้างจาก: globblinknight เมื่อ พฤษภาคม 02, 2011, 11:55:00 ก่อนเที่ยง
ถึงเวลาของผมแล้ว หลังจากไปลงชื่อเป็นทีมสุดท้าย ก็ ใส่ชุดหล่ะ  หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกก คิคิ

แล้วก็ลงสนามกันเลย,,,(ไม่เคยขี่ ไม่รู้จักสนาม) ออกจากพิท แล้วไปไงต่อหว่า รอบแรกก็ไต่ๆไป ไม่ทันไร พวกแซง ไป2 55555+++กะว่ารอบ 2 ให้รู้สนามก่อน ค่อยไล่,,,

สังเกตดีๆ อีตานั่นเป็นใครไม่มีใครรู้ ถ่ายรูปผมทามไมว่ะ อาย น่ะเฟ๊ย รู้จักป่ะ ผม หมูสนามอ่ะ,,,อิอิ

bas7026

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ พฤษภาคม 02, 2011, 01:54:20 หลังเที่ยง
อ๋อ KSR ใครอะ

เรียกไม่ถูกอ่ะ มันเป็นรถสนามแบบวันเมคเรชอ่ะ รถเดิมๆ แม่มวิ่งไม่ออกเลย กว่าจะชินกะรถ กะสนาม ก็รอบที่ 4 แข่งคนล่ะ 3 รอบ  ทีมล่ะ3คน ทั้งหมดวิ่ง 9 รอบ,,,,

namamulet

สุดยอดครับพัฒนาไปทีละขั้นอีกหน่อยนักแข่งมืออาชีพแน่นอนครับ

อ้างจาก: namamulet เมื่อ พฤษภาคม 02, 2011, 03:49:34 หลังเที่ยง
สุดยอดครับพัฒนาไปทีละขั้นอีกหน่อยนักแข่งมืออาชีพแน่นอนครับ

อิอิ คงไม่อย่างนั้นหรอกครับ คือ ผมบ้ารถ แต่มันติดที่ อายุกะสังขาล คับ มันขึ้นเลข 3 แล้วครับ อิอิ อายเด็ก งิงิ
อย่างดีก็ ทำให้เค้าขี่ อาจขี่เองบ้าง ถ้ามีโอกาส อิอิ ขอบคุณครับ

korawut_13

งานคาวา ใช่ป่ะคับ ผมโซนสิงห์บุรี พลาดไม่ได้ไปเสียดาย ตามนั้น ดื่มฟรี กินฟรีด้วย :P
ไม่หล่อ แต่เร้าหรือ จบป่ะ

SING(BURI) 2 WHEEL 08-18512084 BIRD SINGBURI

NeonoN

ผมกะว่า ว่างๆ จะไปเหมาสนาม ให้เรา 2Stroke ขี่กัน จัดแข่งขันกันเอง กระชับมิตร

ปอลิง. ตื่นๆๆ รอผมถูกรางวัลที่ 1 ก่อนนะ  >:(
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

อ้างจาก: NeonoN เมื่อ พฤษภาคม 04, 2011, 03:52:13 หลังเที่ยง
ผมกะว่า ว่างๆ จะไปเหมาสนาม ให้เรา 2Stroke ขี่กัน จัดแข่งขันกันเอง กระชับมิตร

ปอลิง. ตื่นๆๆ รอผมถูกรางวัลที่ 1 ก่อนนะ  >:(

รอรางวัลที่ 1 ก็ได้น้านนท์

แต่น้าเคยซื้อหวยกะเค้าด้วยรึน้า,,,,อิอิ