Main Menu

ถึงคุณกิ๊ฟ_Ubon ผู้เงียบหาย จากลูกค้าผู้รอคอย

เริ่มโดย Thekop koh tao, เมษายน 03, 2011, 09:27:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

@@TaJung@@

อ้าว  เฮ๊ย !!! เย็น ๆ กันไว้.....ทางสมาชิกอุบลฯก็ช่วยตามให้แล้วเต็มที่  แต่เมื่อเจ้าตัวตอบว่าปล่อยไว้ยังงั้นแหล่ะ  คงทำอะไรมากไม่ได้  ถึง ตวงจะโอนเงินไปให้เพื่อนสมาชิกให้ช่วยไปยกของที่อยู่กับกิ๊ฟมาส่งให้  ถ้ากิ๊ฟไม่อนุญาติก็ไม่สามารถเอามาส่งให้ได้  มันเข้าข่ายลักทรัพย์อยู่ดี

เอาเป็นว่า เพื่อนๆกลุ่มอุบลฯได้ช่วยเหลือแล้ว  อย่ากล่าวโทษเขาเลย  เพราะเหตุการณ์แบบนี้ผมเข้าใจครับ

เอายังงี้  สำหรับที่อยู่  พอดีผมเก็บไว้อยู่  เพราะตอนที่กิ๊ฟส่งหน้าปัทม์ TZR250 มาให้ผม(ยังไม่ได้ทำไรกับหน้าปัทม์เลย)

422 ม.7 ถ.บุญจันทร์  ต.เมืองเดช
อ.เดชอุดม  จ.อุบลราชธานี 34160

ส่วนหน้าปัทม์  ถ้าตวงต้องการใช้เดี๋ยวส่งไปให้เด้อ  แจ้งที่อยู่มา....เพราะพี่เอามาจากกิ๊ฟ  เพื่อศึกษาน่ะ...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

@@TaJung@@

อ้อ ลืมไป  ที่อยู่ที่ลง  อันนี้เอามาจากกล่องพัสดุที่ส่งหน้าปัทม์มาให้นะ  เลยไม่รู้ว่าเป้นที่อยู่ตามบัตร ปชช. หรือ ที่อยู่ปัจจุบัน(บ้านเช่า)
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

musicman_ton

อ้างจาก: Tajung เมื่อ พฤษภาคม 19, 2011, 10:27:32 ก่อนเที่ยง
อ้าว  เฮ๊ย !!! เย็น ๆ กันไว้.....ทางสมาชิกอุบลฯก็ช่วยตามให้แล้วเต็มที่  แต่เมื่อเจ้าตัวตอบว่าปล่อยไว้ยังงั้นแหล่ะ  คงทำอะไรมากไม่ได้  ถึง ตวงจะโอนเงินไปให้เพื่อนสมาชิกให้ช่วยไปยกของที่อยู่กับกิ๊ฟมาส่งให้  ถ้ากิ๊ฟไม่อนุญาติก็ไม่สามารถเอามาส่งให้ได้  มันเข้าข่ายลักทรัพย์อยู่ดี

เอาเป็นว่า เพื่อนๆกลุ่มอุบลฯได้ช่วยเหลือแล้ว  อย่ากล่าวโทษเขาเลย  เพราะเหตุการณ์แบบนี้ผมเข้าใจครับ

เอายังงี้  สำหรับที่อยู่  พอดีผมเก็บไว้อยู่  เพราะตอนที่กิ๊ฟส่งหน้าปัทม์ TZR250 มาให้ผม(ยังไม่ได้ทำไรกับหน้าปัทม์เลย)

422 ม.7 ถ.บุญจันทร์  ต.เมืองเดช
อ.เดชอุดม  จ.อุบลราชธานี 34160

ส่วนหน้าปัทม์  ถ้าตวงต้องการใช้เดี๋ยวส่งไปให้เด้อ  แจ้งที่อยู่มา....เพราะพี่เอามาจากกิ๊ฟ  เพื่อศึกษาน่ะ...

ตามพี่จุงเลยครับ

ขอบคุณพี่ จุงมากๆ ครับ ที่เข้าใจ

ท่านใด อยากลง มาตามแกเอง ก็ได้นะครับ เด๊ยวผมพาไป

ผมทำอะไรไปมากกว่านี้ไม่ได้แล้ว ผม อายุ น้อยกว่าแก จาไปดู ไปด่า ไปว่า แกไม่ได้ จาไปเค้น ให้แกเอาตังคืนก็ไม่ได้

ช่วยได้แค่นี้ หละครับ

Thekop koh tao

ได้ที่อยู่แล้วท่าน TZR133 จากนี้ไปท่านก็นำหลักฐานของท่านที่มีอยู่
บวกกับที่อยู่ที่ได้จากคุณ Tajung ลองเข้าแจ้งความที่ สน. ใกล้บ้านก่อน
ว่าเขารับแจ้งความหรือไม่ ลองดูก่อนครับดีกว่าไม่ทำอะไรเลย

ปล.วันนี้ว่างไม่ค่อยมีงานเดี๋ยวจะมาลุ้นช่วยทั้งวันเลยจ้า

วันนี้คุณหมอยังไม่มา เดี๋ยวรอคุณหมออีกคน

vutilert

ผมว่าคุณต้นทำได้ดีแล้ว ช่วยเท่าที่ช่วยได้ เข้ามาอ่านแล้วกลับเป็นคุณต้นเดือดร้อน
ไม่นอนตื่นสาย ไม่อายทำกิน ไม่หมิ่นเงินน้อย ไม่คอยวาสนา
ไม่เที่ยว ไม่กิน ไม่ดูด ไม่ดื่ม ไม่ดู อบาย.

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ พฤษภาคม 19, 2011, 10:30:58 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Tajung เมื่อ พฤษภาคม 19, 2011, 10:27:32 ก่อนเที่ยง

ตามพี่จุงเลยครับ

ขอบคุณพี่ จุงมากๆ ครับ ที่เข้าใจ

ท่านใด อยากลง มาตามแกเอง ก็ได้นะครับ เด๊ยวผมพาไป

ผมทำอะไรไปมากกว่านี้ไม่ได้แล้ว ผม อายุ น้อยกว่าแก จาไปดู ไปด่า ไปว่า แกไม่ได้ จาไปเค้น ให้แกเอาตังคืนก็ไม่ได้

ช่วยได้แค่นี้ หละครับ

แค่นี้ก็ดีแล้วครับ ขอบคุณแทนเจ้าทุกข์ทุกคนเลยครับ
ต่อไปก็คงเป็นเรื่องของเจ้าทุกข์แล้วครับ ว่าจะเอายังไงต่อดีครับ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

tzr133

ขอบคุนมากครับที่เป็นห่วงผมนะครับก็อยากให้เรื่องมันจบไว นะครับ เดียวยังไงพรุ้งนี้ผมจะเข้าแจ้งความเอาหลักฐานเท่าที่มีลองไปดู เท่าไรก็เท่านั้นครับ อย่างน้อยผมก็รู้แล้วแหละว่าในเวปนี้ ใคร พระเอก ใครตัวโกง ขอบคุนมากครับเพื่อน ชาวนอนขี่ทั้งหลาย ฮิฮิ

328 080808 4
นายอานนท์ ไชยนอก ธนาคารกรุงเทพ สาขาแม่สอด ออมทรัพย์
0884246578

จะรอฟังข่าวครับ ได้ความยังไงรายงานด้วยครับ......

DEDOR

นึกว่าเรื่องจะจบไปแล้วนะเนี่ย  เอาใจช่วยครับ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

เงียบๆแบบนี้ ผมเดาว่าเรื่องน่าจะจบลงด้วยดีแล้วครับทุกท่าน

@@TaJung@@

ยังไม่จบ  เพราะต้องรอดำเนินการ  ส่วนเจ้าตัวก็เงียบเช่นเดิม....

หน้าปัทม์ถ้าไม่รีบเดี๋ยวส่งให้เด้อ  ช่วงนี้ติดงาน กับ ติดฝน...

tzr133

นายอานนท์ ไชยนอก ธนาคารกรุงเทพ สาขาแม่สอด ออมทรัพย์
0884246578

musicman_ton

ได้เรื่องแล้วนะครับ

ผมได้คุยกับพี่ กิบ เรียบร้อยแล้ว

แกบอกผม ว่า เดี๋ยวแก ส่งให้ครับ

เรื่องค่าส่งแกบอก จะ ส่งแบบ เก็บค่าส่งปลายทาง ครับ

ประมานนี้

tzr133

อ้างจาก: musicman_ton เมื่อ มิถุนายน 04, 2011, 05:55:14 หลังเที่ยง
ได้เรื่องแล้วนะครับ

ผมได้คุยกับพี่ กิบ เรียบร้อยแล้ว

แกบอกผม ว่า เดี๋ยวแก ส่งให้ครับ

เรื่องค่าส่งแกบอก จะ ส่งแบบ เก็บค่าส่งปลายทาง ครับ

ประมานนี้
ขอบคุนล่วงหน้าครับ แล้วเค้าบอกไหมครับว่าจะส่งวันไหน ผมจะได้รอรับ

0884246578

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

tzr133

ยังครับแล้วก็ไม่ได้รับการติดต่อจากใครทั้งสิ้นหมดหวังครับเบื่อรอขอบคุนพระเอกของผมจิงๆ(พี่หมอ)อิอิ

0884246578

SATHIT

เเจ้งตำรวจดีกว่าครับ อย่ารอเลย คนเเบบนี้ รอไปไม่มีประโยชน์ เสียเวลาทำมาหากิน

""" ชื่อกินไม่หมด   คดกินไม่นาน""" 
คนเราทำอะไรก็ได้อย่างนั้นครับ