Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: tachoo เมื่อ กันยายน 19, 2011, 04:24:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jojo11 เมื่อ กันยายน 18, 2011, 09:08:28 หลังเที่ยง
วิวสวยดี...อิอิอิ
โธ่ อาจารย์จั้ย ไม่ให้กำลังใจน้อง ๆ เลยนะ
อ้าวลืมรถก็สวยด้วยครับ เเต่บังโคลนหน้าปากอ้าไปหน่อย...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

tongbluedog

RX100  RX-s   RX-k   RX-z   are  best  of  yamaha

boon bangbon

ไม่เหลือแล้วคราบ เหลือที่ใส่รถอันเดียวคราบ ???

tongbluedog

เบาะกระดานสวยๆๆๆ นี่หาซื้อได้ที่ไหนครับ  ขอความรู้หน่อยครับ  ผมอยู่แถวเดอะมอล์ ท่าพระครับ
RX100  RX-s   RX-k   RX-z   are  best  of  yamaha

NUNG_RXS

tachoo

น้าบูล คอนคอรด์แนวนี้แจ๋วไหม(ขอยืมเจ้าของภาพหน่อยนะครับ)

tachoo

sek_rxk

โปรเจ็คโช้คเดี่ยวครับผม         อาร์มดามล่าง   แต่สงสัยจะใส่ขาตั้งคู่ไม่ได้        :(

sek_rxk

KOG BAA

พี่บูนคับ คันนี้น่าสนใจป่าวฝากถามท่านนายกด้วยคับ

ARRON

แผ่นคลัชของ วายแอล2 เอามาใส่ rxs rxk แล้วต้องดัดแปลงอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ รบกวนรายละเอียดด้วยครับ ใส่แล้วเห็นความต่างอย่างไรบางครับ ข้อดีข้อเสีย รบกวนผู้รู้หน่อย

tachoo

มีแต่ข้อดีครับไม่มีเสีย นอกจากเสียตังค์ ใส่ได้เลยไม่ต้องแปลง แผ่นของ yl2 จะหนากว่าของเดิมละครับสปริงก็จะแข็งขึ้น คลัท์ซก็จะจับดีขึ้น ว่าแต่หาที่ไหนได้บอกด้วยนะครับ