Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tachoo

ไปไหนกันมะเห็นรู้เรื่องเลย ไม่ยอมบอกเลยนะอาจารย์ไจ้ลำเอียง

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: tachoo เมื่อ สิงหาคม 05, 2012, 10:44:31 หลังเที่ยง
ไปไหนกันมะเห็นรู้เรื่องเลย ไม่ยอมบอกเลยนะอาจารย์ไจ้ลำเอียง
เมื่อวานว่าจะชวนไปมิตติ้งประจำเดือนของเว็บนี้เเต่เห็นเงียบกันหมดเลย ก็เลยไปเอง...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

boon bangbon

ĒҗŽā

tachoo

ĒҗŽā

เดี๋ยวน้าบูนไปพร้อมผม (ของผมหลังหน้าฝน >:()

tachoo

ĒҗŽā

ก็ให้ดูในรายเซ็น วันละนิด วันละหน่อยแล้วงัยครับ >:(

น๊า_ธี.

น๊า_ธี.

ĒҗŽā

เบิกไม่ได้หลายปีแล้วครับ

พวกที่แต่งรถ AUTO ที่มีเงินแต่ง ตามหากันมาก เป็นของที่ มีเงินก็หาซื้อลำบากครับ น้า

น๊า_ธี.

ĒҗŽā

เฉพาะ ปลอกมือนะครับ ที่หายาก

ปลอกมือตระกูล รถวิบาก suzuki รุ่นเก่าๆส่วนใหญรายจะเป็นรายนี้ครับ เช่น TS100-125 มีตราS mand in japan เหมื่อนกัน

แต่ก็ยังแตกต่าง ต่างกันที่ปลอกมือ RM จะสั่นกว่า ตัววิบากตัวอื่นๆคัรบ โค๊ตตัวเลข 6 ตัวที่ปลอกมือข้างซ้ายด้านในปีก เลขจะไม่เหมือนกัน

อู๋ ลำพูน

อย่าว่าอย่างงั้นอย่างงี้เลยนะครับ
ผมเห็นรถคุณท่านๆ ทั้งหลาย คันไม้คันมือชมัด อยากได้ อยากทำ
อยากโชว์มั่ง แต่...... แค่ได้มาเปิดดูทู้นี้ก้มีความสุขและอิ่มใจ ครับ

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ĒҗŽā เมื่อ สิงหาคม 08, 2012, 09:16:35 หลังเที่ยง

ปลอกมือตระกูล รถวิบาก suzuki รุ่นเก่าๆส่วนใหญรายจะเป็นรายนี้ครับ เช่น TS100-125 มีตราS mand in japan เหมื่อนกัน

แต่ก็ยังแตกต่าง ต่างกันที่ปลอกมือ RM จะสั่นกว่า ตัววิบากตัวอื่นๆคัรบ โค๊ตตัวเลข 6 ตัวที่ปลอกมือข้างซ้ายด้านในปีก เลขจะไม่เหมือนกัน

เมื่อก่อนก็เคยใช้อยู่ครับใส่กับรถ rx-s นี่เเหละจำได้ว่าชุดล่ะ260บาท...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

ĒҗŽā

อู๋ ลำพูน

ตอนนี้ผมคงต้องหมอบครับไม่มีเวลาไม่มีที่จอดกำลัง เดินหน้าเต็มสูบ ตามนี้ครับ.....  http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=61545.0

ĒҗŽā

อ้างจาก: ไจ้ ณ.โซนรั่ว เมื่อ สิงหาคม 08, 2012, 09:24:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ĒҗŽā เมื่อ สิงหาคม 08, 2012, 09:16:35 หลังเที่ยง

เมื่อก่อนก็เคยใช้อยู่ครับใส่กับรถ rx-s นี่เเหละจำได้ว่าชุดล่ะ260บาท...อิอิอิ
สวัสดีครับอาจารย์ไจ้ 

เมื่อก่อนผมเบิกร้าน สปีด แถวสำเหร่ ครบเลย ปลอกมือซ-ข สาย ประกับ ใส่เร่ง(ติดปลอกมือขวามา 1800-เอง) โดยเฉพาะสายRM เบิกบ่อย

มาก ณ.เวลานี้ราคาไปไกลเชียวครับประกับมือ2 มีขายอยู่ ส่วนใหญ่ขาดใส่เร่งแท้ ปลอกมือไม่ต้องพูดถึง

ĒҗŽā

อ้างจาก: อู๋ ลำพูน เมื่อ สิงหาคม 08, 2012, 09:30:15 หลังเที่ยง
ตอนนี้ผมคงต้องหมอบครับไม่มีเวลาไม่มีที่จอดกำลัง เดินหน้าเต็มสูบ ตามนี้ครับ.....  http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=61545.0

ผมเคยเข้าไปตามผลงานแล้วครับ สงสารตอนที่ต้องเปลี่ยนหลังคาใหม่

tachoo

มาแบบเดี่ยว ครับน้าบูน ตัดสติกเกอร์ YAMAHA มาใหม่ซะด้วย