Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ

boon bangbon

ĒҗŽā

แอบเห็น จัดฝาสูบมาใหม่ ใส่คันไหนครับ

(น้าหมูน้าชูน้าบูน  เงียบๆแบบนี้ สงสัย ซุ้มทำไรกัน)

ผ่านหน้าบ้านตาบูนทุกวันไม่เห็นมีใครอยู่เลย...อิอิอิ

น้าไจ้ผ่านตอนตี1นะซีถีงไม่เห็นใครมากลางวันซี ???

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ กรกฎาคม 30, 2012, 09:14:14 หลังเที่ยง
น้าไจ้ผ่านตอนตี1นะซีถีงไม่เห็นใครมากลางวันซี ???
ผ่านทุกเย็นครับเห็นแต่ตาบูนกับเเฟนเฝ้าร้านอยู่...อิอิอิ

ผมว่าผมเห็นครั้งเดียวนากะบะหลังคาสูงมีชี้หน้าด้วยใช้ปะ ???

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ กรกฎาคม 30, 2012, 09:26:21 หลังเที่ยง
ผมว่าผมเห็นครั้งเดียวนากะบะหลังคาสูงมีชี้หน้าด้วยใช้ปะ ???
ใช่ครับไปหาพี่สาวเกือบทุกวัน...อิอิอิ

ĒҗŽā

อ้างจาก: ĒҗŽā เมื่อ กรกฎาคม 30, 2012, 02:05:53 หลังเที่ยง
แอบเห็น จัดฝาสูบมาใหม่ ใส่คันไหนครับ

(น้าหมูน้าชูน้าบูน  เงียบๆแบบนี้ สงสัย ซุ้มทำไรกัน)

อยากเปิดกรุกับเขาบ้างน้าx ขอดูของน้าๆๆๆ ก็มีสัณญากันมีของดีเก็บไว้ดูคนเดียวมัมไม่ใช้ พระสมเด็จดังเขายังให้ดูเลย :P

ĒҗŽā

ตัวรถขึ้นหมดแล้ว บังโคลนหน้าก็พึ่งได้มาเมื่ออาทิตย์ก่อนเอง เหลือแต่เติมน้ำมัน แล้วรองวิ้งดูนะครับ เพื่อหาข้อบกพ้องก่อน จึงจะเสร็จสมบูรณ์จริงๆ

tachoo

เอาออกมาทั้งตัวได้แล้วรอนานแล้วนะครับเดี๋ยวจะจืดซะหมดดูอยู่คนเดียว

ĒҗŽā

อ้างจาก: tachoo เมื่อ สิงหาคม 02, 2012, 01:09:17 หลังเที่ยง
เอาออกมาทั้งตัวได้แล้วรอนานแล้วนะครับเดี๋ยวจะจืดซะหมดดูอยู่คนเดียว

รถสวยช่วยดัน พรุ่งนี้มามิตติ้งเว็บกันมั้ยครับพี่น้องชาวบางบอน...อิอิอิ

ได้เลย น้าใจ้ พรุ่งนี้ น้าชูออกเวชพ่อดี เย็นๆๆแดดล้มลมตก   :'(

ĒҗŽā