Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ

ละครรักแท้®

boon bangbon

ĒҗŽā

tachoo

Firstela

สวัสดีครับเฮียบูลย์ จำผมได้มั๊ยครับ ตุ๊ครับ

อ้างจาก: Firstela เมื่อ มิถุนายน 04, 2012, 11:52:14 หลังเที่ยง
สวัสดีครับเฮียบูลย์ จำผมได้มั๊ยครับ ตุ๊ครับ
สวัสดีคราบ ใครนะ นิดหนึงนึกอยู่

Firstela

เคยไปที่ร้านเฮีย รถอยู่โรงทำหมวกครับ

วันนี้ผ่านหน้าบ้านตาบูนเห็นคนกำลังเทขยะอยู่ไม่รู้ใช่ตาบูนหรือเปล่า...อิอิอิ

ตอนเย็นอะเป่าน้าใจ้จำไม่ได้เหมือนกันแล้วก็ไม่จอดถักทายกันนะจำไว้ :P

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 09:47:44 หลังเที่ยง
ตอนเย็นอะเป่าน้าใจ้จำไม่ได้เหมือนกันแล้วก็ไม่จอดถักทายกันนะจำไว้ :P
เมื่อตอนเย็นนี้เองครับตกลงใช่ท่านหรือเปล่าล่ะครับ พอดีไปบ้านพี่สาวที่หมู่บ้านลลิล ขาออกกำลังจะเลี้ยวรถก็บังเอิญเจอเข้าพอดีเห็นท่านมองๆอยู่ก็ไม่กล้าทัก...อิอิอิ

น้าใจ้ถ้าเป็นหมู่บ้านลลิลกรีนวิว ถ.บางบอน3 ซ.6 ไม่ผิด

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ มิถุนายน 07, 2012, 01:25:52 หลังเที่ยง
น้าใจ้ถ้าเป็นหมู่บ้านลลิลกรีนวิว ถ.บางบอน3 ซ.6 ไม่ผิด
ตามนั้น...อิอิอิ

ĒҗŽā

รถใครน้าบูล สวยครับ มีรูปหลายๆมุมไหมครับ

รถน้า ตุ๊บางบอนFirstea ถ่ายไว้หลายมุมแต่กล้องไม่ดีกลางคืนปัญหาเกิด         >:(