Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

ลงชื่อเติมน้ำมันเป็นคนแรกครับ

aom_1975

ป๊าดดดด...............มีการอัดฉีดด้วย

saeb serpico

ทำงี้พี่กิ๊กกดดันแน่แต่ถ้าทั้งกดทั้งดันเตรียมเงินไว้6-7ร้อยนะแต่ได้ข่าวร้านปิดหลายร้านตำรวจลง

สามกอ แปดริ้ว

ช่างกิ๊ก

กำ.. รถตัวเอง ยังไม่มีตังค์เติมน้ำมันเลย 
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

BERSERKS

คันหูเหมือนกัน แต่รอช่างกิ๊กอยู่ครับ

chmphon

สอบถามหน่อยครับ โชคหน้า rr เอาของรุ่นไหนที่หาง่ายใส่ทดแทนกันได้มั่งครับ โชคหลังด้วยครับ รบกวนด้วยครับ ผม2Tมือใหม่

SATHIT

อ้างจาก: chmphon เมื่อ กันยายน 08, 2011, 09:40:05 ก่อนเที่ยง
สอบถามหน่อยครับ โชคหน้า rr เอาของรุ่นไหนที่หาง่ายใส่ทดแทนกันได้มั่งครับ โชคหลังด้วยครับ รบกวนด้วยครับ ผม2Tมือใหม่
RR มัน31mm. หาทดเเทนยากนะท่าน  ถ้าหาอยู่ผมน่าจะมีคู่นึงนะครับ สนใจก็บอกละกัน ต้องไปหาก่อน

chmphon

สนใจอยู่ครับ ขอราคาด้วยครับ ของผมรั่วเปลี่ยนซีลก็ไม่หาย ไม่มั่นใจว่าแกนเป็นรอยป่าว หรือผมเปลี่ยนเองทำไม่ดีมันเลยรั่วอีก เด่วรอผมเปลี่ยนซีลอีกรอบถ้าไม่หายเด่วผมบอกอีกทีนะครับ ผมอยู่พนมเส้นหลังศูนท่ารถครับ(อู่ทวีเซอวิส ตรงข้ามหมูกะทะหนองกี่) ตอนนี้ผมยังหาอกไก่ไม่ได้เลยครับ ถ้าพี่ๆมีบอกผมนะครับ ปล.ทหารเรือเงินน้อย

BERSERKS

อ้างจาก: chmphon เมื่อ กันยายน 08, 2011, 09:40:05 ก่อนเที่ยง
โชคหน้า มือ 2 อาร์ๆ เยอะอยุ่ครับ หลังก็ใส่ CBR150 ได้นะครับ ถ้าเป็น RR ครับ

chmphon

โชคหลังCBRเท่ากันใหมครับ ผมอยากทำตูดโด่งๆสวยดีครับ อิๆขอบคุณครับ

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

aom_1975

ถ้าวันนัดฝนตกจะทำนยังไงครับพี่น้อง......มีแผนสองกันรึยัง

chmphon

เลื่อนวันสิครับ

Ti

อ้างจาก: aom_1975 เมื่อ กันยายน 08, 2011, 08:04:49 หลังเที่ยง
ถ้าวันนัดฝนตกจะทำนยังไงครับพี่น้อง......มีแผนสองกันรึยัง

กางร่มเลยคับ....อิอิ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=71614.0

ไม่อยากเป็นคนฉลาดในหมู่คนโง่ แต่จะขอเป็นคนโง่ในหมู่คนฉลาด เพื่อที่จะพัฒนาความรู้ของตนให้เพิ่มมากขึ้น

aom_1975

อ้างจาก: Ti เมื่อ กันยายน 08, 2011, 09:35:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aom_1975 เมื่อ กันยายน 08, 2011, 08:04:49 หลังเที่ยง

กางร่มเลยคับ....อิอิ

รึจะเสื้อกันฝนกันดี..

can-nim

ยอมเปียก (ทำะไรไม่ได้)

aom_1975

มีแววได้เปียกกันแน่..

SATHIT

อ้างจาก: chmphon เมื่อ กันยายน 08, 2011, 08:19:29 หลังเที่ยง
อิอิ เลื่อนวัน เลื่อนวัน เลื่อนวัน อิอิ จะได้ไปได้

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กันยายน 09, 2011, 10:11:50 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: chmphon เมื่อ กันยายน 08, 2011, 08:19:29 หลังเที่ยง
อิอิ เลื่อนวัน เลื่อนวัน เลื่อนวัน อิอิ จะได้ไปได้
ไม่เลื่อนหรอกครับ  กำหนดการ คลอดมาแล้ว พลาดครั้งนี้  ก็รอครั้งหน้าก็ได้ครับ   
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

chmphon