Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

air

เดี๋ยวนี้ช่วงเย็น-กลางคืนบรรยากาศแถวนั้นดีมากๆ.
air .

can-nim

aom_1975

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ สิงหาคม 10, 2011, 08:35:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: aom_1975 เมื่อ สิงหาคม 09, 2011, 10:26:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ สิงหาคม 09, 2011, 10:10:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ สิงหาคม 09, 2011, 10:02:35 หลังเที่ยง
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ เป็นมิตติ้งย่อมๆลองเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง มากันเยอะๆนะครับงานนี้ผมยกให้น้ากิ๊กเป็นลูกพี่ อิ อิ อิ.
อ้าวๆ ช่วยกันดิ๊..

หวัดดีคับลูกพี่..........กิ๊ก
ไม่เอาครับ ผมไม่อยากเป็นลูกพี่ ผมอยากให้กลุ่มเรา คิดเป็นแบบ เพื่อน พี่ น้อง จะดีกว่าครับ   มีอะไร ก็ช่วยเหลือกัน

เอาน่าลูกพี่...เป็นพี่น้อง เป็นเพื่อนกันอะ  มันเป็นไปละ  ตอนนี้รับตำแหน่งหัวหน้าแก๊งค์ ตำแหน่งลูกพี่ไปด้วยดิ  ตำแหน่งนี้ต้องควักตัง  มะมีใครเหมาะเท่าลูกพี่ละ 5 5 5 5...

ปล.   ยังหาปั๊มพ์เบรกไม่เจอเลย  จะแวะไปรบกวนหาซีลให้หน่อย

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: aom_1975 เมื่อ สิงหาคม 10, 2011, 09:54:05 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ สิงหาคม 10, 2011, 08:35:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: aom_1975 เมื่อ สิงหาคม 09, 2011, 10:26:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ สิงหาคม 09, 2011, 10:10:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ สิงหาคม 09, 2011, 10:02:35 หลังเที่ยง
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ เป็นมิตติ้งย่อมๆลองเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง มากันเยอะๆนะครับงานนี้ผมยกให้น้ากิ๊กเป็นลูกพี่ อิ อิ อิ.

ไม่เอาครับ ผมไม่อยากเป็นลูกพี่ ผมอยากให้กลุ่มเรา คิดเป็นแบบ เพื่อน พี่ น้อง จะดีกว่าครับ   มีอะไร ก็ช่วยเหลือกัน

เอาน่าลูกพี่...เป็นพี่น้อง เป็นเพื่อนกันอะ  มันเป็นไปละ  ตอนนี้รับตำแหน่งหัวหน้าแก๊งค์ ตำแหน่งลูกพี่ไปด้วยดิ  ตำแหน่งนี้ต้องควักตัง  มะมีใครเหมาะเท่าลูกพี่ละ 5 5 5 5...

ปล.   ยังหาปั๊มพ์เบรกไม่เจอเลย  จะแวะไปรบกวนหาซีลให้หน่อย

นี่แหละครับที่ไม่อยากเป็นไง   ช่วงนี้ จนอยู่ด้วย..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

SATHIT

ครับ ผมเข้าใจตากิ๊กเเละ อิอิ ที่นี่มีเเต่เพื่อน.............เพื่อนยืมตังค์หน่อยดิ อิอิ

aom_1975

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ สิงหาคม 10, 2011, 10:33:38 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: aom_1975 เมื่อ สิงหาคม 10, 2011, 09:54:05 ก่อนเที่ยง

ปล.   ยังหาปั๊มพ์เบรกไม่เจอเลย  จะแวะไปรบกวนหาซีลให้หน่อย

นี่แหละครับที่ไม่อยากเป็นไง   ช่วงนี้ จนอยู่ด้วย..

5 5 5 ....เดี๋ยวลูกน้องช่วยกลมนึง เคป๊ะ...ลูกพี่

air

วันนี้ไปเช็คสถานที่มา ที่เดิมบรรยากาศดีได้ริมแม่น้ำ แต่ไม่มีห้องน้ำ     อีกที่ติดกับสวนสมเด็จ ลานจอดรถสวย เหมาะอย่างยิ่งกับการพบปะสังสรรค์ และที่สำคัญมีห้องน้ำ.
เดี๋ยวพรุ่งนี้ลงรูปครับ
air .

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: airforceone เมื่อ สิงหาคม 10, 2011, 02:20:15 หลังเที่ยง
วันนี้ไปเช็คสถานที่มา ที่เดิมบรรยากาศดีได้ริมแม่น้ำ แต่ไม่มีห้องน้ำ     อีกที่ติดกับสวนสมเด็จ ลานจอดรถสวย เหมาะอย่างยิ่งกับการพบปะสังสรรค์ และที่สำคัญมีห้องน้ำ.
เดี๋ยวพรุ่งนี้ลงรูปครับ
นัดเจอกันที่สวนสมเด็จก่อนแล้วกัน 
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

saeb serpico

ระวังตำรวจเด่อเด็กแว้นมันเยอะแต่เด็กเทคโนเยอะกว่าขาขาวกระโปรงสั้นฮิๆ

สามกอ แปดริ้ว

air

กังวลกับพี่ตำหนวดอย่างเดียวนั้นแหละครับ   แต่ก็มีกลุ่มเครื่องเสียง กลุ่มรถบังคับ เค้าก็ไปกันทุกศุกร์
ส่วนเด็กแว้นน คนละทาง.    โดยภาพรวมแล้วคิดว่าไม่น่าติดขัดอะไรครับ
air .

พี่กิ๊กเริ่มวันไหนจัดไปผมจะรีบซ่อมรถแต่อาจขี่4จังหวะไปก่อนนะ

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

SATHIT

ถ้าเป็นเส้นนอกเมืองละครับ อาจจะเป็นปั๊ม ปตท ตรงเลยวัดทดล่ะ ผมว่ากว้างดีนะครับ ตำรวจไม่น่ากวนด้วย
ปลอดภัยไร้กังวล ครับ  ตำรวจแปดริ้วเอาใจยากครับ

ปตท ตรงข้ามด่านชั่งใช่ป่ะก็พอได้พี่กิ๊กกับประชาชนส่วนใหญ่ว่าไงครับ

riroyrong

พี่น้องแปดริ้วมีกี่คันหวาา ถ้าว่างจะไปร่วมด้วยครับ ผมวิคเตอร์ดำเทา คลองสวน
รถแรงอยู่อู่ รถหรูอยู่DSI

aom_1975

วัดทดมันอยู่ตรงไหนอะคับ.... :-[

SATHIT

อ้างจาก: saeb serpico เมื่อ สิงหาคม 10, 2011, 06:09:31 หลังเที่ยง
ปตท ตรงข้ามด่านชั่งใช่ป่ะก็พอได้พี่กิ๊กกับประชาชนส่วนใหญ่ว่าไงครับ
ใช่ครับ ตามนั้น อาหารการกินผมว่าโอเคนะ ส่วนเครื่องดื่มร้านข้างๆปั๊มก็มีนะ

แต่ถ้านัดที่ปตท ผมกลัวว่าจะมีงานต่อแน่ใกล้กันขนาดนั้น

ช่างกิ๊ก

เอาเป็นว่า นัดเจอที่ปั๊ม ปตทใหญ่แถววัดทด นั่นก็ได้ครับ ที่จอดรถกว้างขวาง  มีร้านขายของกินเยอะ   แล้วค่อย ประชุมต่อว่าจะไปต่อที่ไหน 

โอเค ตามนั้นวันไหนนำเสนอด่วน