Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saeb serpico

รวมห้องแอร์เดินไปข้างๆหน่อยเดียวแต่เตียงไม่มีมีแต่ที่นอนวางกับพื้นบริการสุดยอด

สามกอ แปดริ้ว

air

อ้างจาก: saeb serpico เมื่อ กรกฎาคม 24, 2011, 09:15:13 หลังเที่ยง
รวมห้องแอร์เดินไปข้างๆหน่อยเดียวแต่เตียงไม่มีมีแต่ที่นอนวางกับพื้นบริการสุดยอด
บ๊ะ!! เข้าถึงประสบมะการณ์  ถ้าสุดยอดอย่างที่ว่าก็น่าาา.
air .

SATHIT

แหมท่านๆ  พอพูดถึงวัดทดล่ะ มากันเกือบหมดเลยนะ อิอิ

chmphon

น่าลองนะครับผมว่า แต่ถ้ามีเจ้ามือเลี้ยงจะดีมาก อิๆ

BERSERKS

สมาคมคนรักแปดริ้ว มารายงานตัวครับ บอกได้ครับเดียวว่า "สวัสดี" ทีเด็ด 

ช่างกิ๊ก

ตกลงจะมิตติ๊ง ที่ร้านไหน ดีล่ะ อิอิ..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

air

วันนี้ไปโดนตำรวจเส้น เสรีไทย-ลาดพร้าว ซิวมา(ด่านลอย) ข้อหาขับเลนขวา เวร.  ลงมาจากสะพานข้ามแยกยังเข้าซ้ายไม่ได้ มันเรียกเลย ใอ้เราก็มารยาทงามดันจอดให้มันซะด้วย
ถามหาความผิด และถกเถียงกันอยู่พักนึงจนมันโกรธ ผมเลยหยุดกลัวว่ามันจะเขืยนค่าปรับแบบมือหนัก สุดท้ายจ่ายแบบไม่มีใบเสร็จไปร้อยนึง  
       หลังจากนั้น!! กลายเป็นพวกซะงั้น เวร. มาถามเรา ทำหมดไปแยอะมั้ย สวยนะ ใอนั้นซื้อที่ใหน ใอนี้ ฯ  ซะงั้น. 555
air .

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 07:47:54 หลังเที่ยง
วันนี้ไปโดนตำรวจเส้น เสรีไทย-ลาดพร้าว ซิวมา(ด่านลอย) ข้อหาขับเลนขวา เวร.  ลงมาจากสะพานข้ามแยกยังเข้าซ้ายไม่ได้ มันเรียกเลย ใอ้เราก็มารยาทงามดันจอดให้มันซะด้วย
ถามหาความผิด และถกเถียงกันอยู่พักนึงจนมันโกรธ ผมเลยหยุดกลัวว่ามันจะเขืยนค่าปรับแบบมือหนัก สุดท้ายจ่ายแบบไม่มีใบเสร็จไปร้อยนึง  
       หลังจากนั้น!! กลายเป็นพวกซะงั้น เวร. มาถามเรา ทำหมดไปแยอะมั้ย สวยนะ ใอนั้นซื้อที่ใหน ใอนี้ ฯ  ซะงั้น. 555
บอกแล้ว ยกล้อ แหกด่านโลด  อิอิ..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

air

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 09:21:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 07:47:54 หลังเที่ยง
บอกแล้ว ยกล้อ แหกด่านโลด  อิอิ..
ยกได้ที่ใหนเล่า วันนี้เปิดโช๊ควิ่งทั้งไปทั้งกลับ เกือบ200โล กินน้ำมันคร๊อดๆ.
air .

SATHIT

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 10:07:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 09:21:44 หลังเที่ยง
ยกได้ที่ใหนเล่า วันนี้เปิดโช๊ควิ่งทั้งไปทั้งกลับ เกือบ200โล กินน้ำมันคร๊อดๆ.
ตำรวจหรือโจรครับท่านเเอร์  5555 แหมมีดักปล้น ผมว่าจริงๆเขาอยากจะคุยเรื่องรถมากกว่ามั้ง แต่ขอปล้นซะหน่อย

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 26, 2011, 08:31:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 10:07:55 หลังเที่ยง
ตำรวจหรือโจรครับท่านเเอร์  5555 แหมมีดักปล้น ผมว่าจริงๆเขาอยากจะคุยเรื่องรถมากกว่ามั้ง แต่ขอปล้นซะหน่อย
ตำรวจครับพี่สาธิตไม่ใช่โจร 555.
air .

BERSERKS

เอาหน่ะพี่ อย่าซีเรียส ไปแปดริ้วกันเลยดีกว่าครับ

air

อ้างจาก: BERSERKS เมื่อ กรกฎาคม 26, 2011, 10:22:27 ก่อนเที่ยง
เอาหน่ะพี่ อย่าซีเรียส ไปแปดริ้วกันเลยดีกว่าครับ
ไม่ซีเรียสเลยครับ เคสนี้ขำมากกว่า เล่าสู่กันฟัง 555.
air .

air

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ กรกฎาคม 25, 2011, 07:45:54 หลังเที่ยง
ตกลงจะมิตติ๊ง ที่ร้านไหน ดีล่ะ อิอิ..
ที่ใหนก็ได้ที่มีเธอ พูดจริงนะ มาเริ่มเอาจริงกันเลยดีกว่า 55
ผมว่าในแปดริ้ว ไม่เวิร์ค ต้องมีการขี่รถออกนอกเส้นทาง.
air .

saeb serpico

สาย304สิครับมีร้านนำเหนอยกตัวอย่างร้านวาเลนไทด็เด็กเยอะร้านลูกเกดห้องแอร์บอกชื่อแสบรู้จักทั้งร้านฮิๆร้านน้ำผึ้งก็ดีร้านประจำมิกเซ้อร์ถูกหรือร้านตังค์ตังค์ห้องแอร์เด็กไทยแต่แพงหน่อยร้านokดูแลดีเอา...ใจเก่งของขึ้นตั้งแต่นั่งแล้วขอบอกเลือกเอาเองละกัน

สามกอ แปดริ้ว

air

แต่ผมว่า น่าจะเน้นกลางวัน(อันนั้นค่อยยกสองดีมั้ยครับ  :()  แนะนำร้าน "ยกยอ"บรรยากาศน่าจะลูกทุ่ง เส้นไปชลฯ เยี้องๆแถวโรงไฟฟ้าบางปะกง
รอความเห็นท่านต่อไป.
air .

Mtz

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 26, 2011, 10:51:14 หลังเที่ยง
แต่ผมว่า น่าจะเน้นกลางวัน(อันนั้นค่อยยกสองดีมั้ยครับ  :()  แนะนำร้าน "ยกยอ"บรรยากาศน่าจะลูกทุ่ง เส้นไปชลฯ เยี้องๆแถวโรงไฟฟ้าบางปะกง
ยกยอเสร็จ ไป"ยกซด"ต่อเลย อิอิ

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 10:14:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 26, 2011, 10:51:14 หลังเที่ยง
  ยกยอเสร็จ ไป"ยกซด"ต่อเลย อิอิ
งั้น ผม รอ "ยกซด" เลยล่ะกัน  อิอิ..

aom_1975

น้องก้ออยู่แปดริ้ว  น้องฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคับ...

air

อ้างจาก: aom_1975 เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 10:50:03 หลังเที่ยง
น้องก้ออยู่แปดริ้ว  น้องฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคับ...
อยู่ตรงใหนละครับ ได้พวกเพิ่มมาอีก 1ท่าน. ยินดีต้อนรับครับ.
air .