Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 08:09:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 08:12:12 ก่อนเที่ยง
อิอิ เอาแล้วไง
เสี่ยเอ็ม จ่ายค่าเอ็ม
เสี่ยเเอร์ จ่ายค่าแอร์
เสี่ยกิ๊ก จ่ายค่ากิ๊ก
ส่วนท่านอื่นๆ ฟรี อิอิ
ใช่ๆ จ่ายตามนี้เลย หุหุ(เอ็มขวดละ10บาท เสร็จโจร ตาลุงกิ๊กจ่้ายค่าเด็กๆ อิอิ)

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 07:56:58 หลังเที่ยง
ผมว่าขี่รถเล่นไปน้ำตก ก็ดีนะ. หรือใกลไป
  ไม่เกินครับ ผมว่าใกล้ไปด้วย ถ้าซัก100KM+นี้กำลังมันส์  แต่เพื่อความสะดวกของหลายๆท่านก็กำลังดี(ไปๆมา เรามามั่วอะไรกะ8ริ้วเขาวะนี้ อิอิ)
จ่ายค่ากิ๊กหรอ ได้ๆ  งั้นผม ประกาศ ขึ้นค่าแรงเลยล่ะกัน  จะได้มีตังจ่ายค่ากิ๊ก  อิอิ..
เริ่มจาก รถลุงเอ็ม ก่อนเลย หุหุ
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

air

อ้างจาก: chmphon เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 07:18:50 ก่อนเที่ยง
เซงเบี้ยเลี้ยงไม่ออก กินแกลบกันถ้วนหน้าครับท่าน

เมื่อวานผมก็เจอเบี้ย แต่เป็นเบี้ยตัวเล็ก "สะดุ้งเป็นเหมือนกัน" เห็นแต่ใกลเฉยๆ พอเข้ามาใกล้ เฮ้ย!! เบี้ยนี้หว่า.
air .

Mtz

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 09:11:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Mtzm เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 08:09:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 08:12:12 ก่อนเที่ยง
ใช่ๆ จ่ายตามนี้เลย หุหุ(เอ็มขวดละ10บาท เสร็จโจร ตาลุงกิ๊กจ่้ายค่าเด็กๆ อิอิ)

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 07:56:58 หลังเที่ยง
ผมว่าขี่รถเล่นไปน้ำตก ก็ดีนะ. หรือใกลไป
  ไม่เกินครับ ผมว่าใกล้ไปด้วย ถ้าซัก100KM+นี้กำลังมันส์  แต่เพื่อความสะดวกของหลายๆท่านก็กำลังดี(ไปๆมา เรามามั่วอะไรกะ8ริ้วเขาวะนี้ อิอิ)
จ่ายค่ากิ๊กหรอ ได้ๆ  งั้นผม ประกาศ ขึ้นค่าแรงเลยล่ะกัน  จะได้มีตังจ่ายค่ากิ๊ก  อิอิ..
เริ่มจาก รถลุงเอ็ม ก่อนเลย หุหุ

ไม่มีตังจ่าย เอาต้มแมวไปแลกได้ป่าว อิอิ

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 10:39:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 09:11:26 หลังเที่ยง

ไม่มีตังจ่าย เอาต้มแมวไปแลกได้ป่าว อิอิ
แมวผม มันน่ากิน ตรงไหนเนี่ย ฮ่วย..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

air

แล้วมิตติ้งเล็กๆ กันที่ใหนดีเนี่ย.
น่าจะย่างหอยแครง กุ้ง  ถ่านผมมีไม้โกงกางอย่างดีเลย เบียร์เย็นๆ น่าสนน๊ะ.
air .

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 11:20:06 หลังเที่ยง
แล้วมิตติ้งเล็กๆ กันที่ใหนดีเนี่ย.
น่าจะย่างหอยแครง กุ้ง  ถ่านผมมีไม้โกงกางอย่างดีเลย เบียร์เย็นๆ น่าสนน๊ะ.
ว่าแล้ว ก็หิว หมูกระทะ ขึ้นมาเลย   

SATHIT

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ กรกฎาคม 22, 2011, 10:39:23 หลังเที่ยง

โห ลุงเอ็ม อยากกินแมวว่างั้น  ผมก็กินนะ อิอิ ขนมนมแมว กะ นมน้องแมว อร่อยสุดๆ อิอิ

saeb serpico

หลายเรื่องพี่ตอนนี้เริ่มคิดได้

สามกอ แปดริ้ว

SATHIT

ท่านแอร์ครับ วันไหนว่างๆ จะเข้าไปหานะ จะปรึกษาเรื่องทะเบียนDASHผมหน่อย แบบว่าอยากทำให้ถูกต้อง อิอิ จะได้ไปมิ้ทติ่งได้
จะไปดูKRงามๆด้วย อิอิ

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 23, 2011, 01:09:17 หลังเที่ยง
ท่านแอร์ครับ วันไหนว่างๆ จะเข้าไปหานะ จะปรึกษาเรื่องทะเบียนDASHผมหน่อย แบบว่าอยากทำให้ถูกต้อง อิอิ จะได้ไปมิ้ทติ่งได้
จะไปดูKRงามๆด้วย อิอิ
มาเลยครับ จะได้มาดูแม่ค้าเกี๋ยวเตี๋ยวของเราด้วย ว่ามีอะไรดี อิอิ.
มาวันใหนบอกล่วงหน้าด้วยนะครับ เพราะบางทีไม่อยู่.
air .

SATHIT

คุณเเอร์ อยู่แถวๆ ก๋วยเตี๋ยวตาเฉื่อยป่ะ(ไม่รู้เรียกเหมือนกันไหม) ที่ทำช้าๆ ช้ามากๆ  ช้าสุดๆ แต่อร่อยอ่ะ
ร้านนี้ขายมานานมากแล้ว เมื่อก่อนไปกินที นั่งรอจนเซ็งอ่ะ อิอิ

chmphon

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 23, 2011, 02:54:29 หลังเที่ยง
คุณเเอร์ อยู่แถวๆ ก๋วยเตี๋ยวตาเฉื่อยป่ะ(ไม่รู้เรียกเหมือนกันไหม) ที่ทำช้าๆ ช้ามากๆ  ช้าสุดๆ แต่อร่อยอ่ะ
ร้านนี้ขายมานานมากแล้ว เมื่อก่อนไปกินที นั่งรอจนเซ็งอ่ะ อิอิ
อ๋อ. เคยไปกิน ช้าาาาาจิง(แต่ไม่ได้ไปกินมานานแล้ว ไม่ประทับใจลูกน้องเค้า) คนละร้านกันครับ เลยมาอีกประมาณกิโลนึง. 
air .

SATHIT

อิอิ รู้พิกัดเเละ ว่างๆ เจอกันครับ

ช่างกิ๊ก

ไปวัดทด กันไม๊ครับ   :-\ :-\ :-\

riroyrong

สวัสดีครับชาวแปดริ้ว  ???
ไปเที่ยวเมื่อวันอาทิตย์รถติดมากๆ
รถแรงอยู่อู่ รถหรูอยู่DSI

Mtz

BenLo

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ กรกฎาคม 23, 2011, 10:34:54 หลังเที่ยง
ไปวัดทด กันไม๊ครับ   :-\ :-\ :-\
เมื่อไหรดีน้า  แต่วัดทดอยู่ตรงไหนผมลืมแล่ว
ไม่นิยมปั้มทู้

saeb serpico

ร้านลูกเกดก็ดีนะห้องแอร์ร้องเพลงๆละ5บาทเองมีทุกแนวแต่เด็กแพงหน่อย700

สามกอ แปดริ้ว

chmphon

อ๊อบ 700 รวมห้องรึป่าวครับ