Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SATHIT

ครับสอบถามนิดนึง สีสเปร์ย เลย์แลนด์ กระป๋องละเท่าไหร่ครับ เทียบคุณภาพ กับ ไพเเล๊ค แบบไหนน่าใช้กว่ากัน

BenLo

พวกแปดริ้ว   ก็เยอะนะนี่
ไม่นิยมปั้มทู้

SATHIT

อ้างจาก: BenLo เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 02:39:39 หลังเที่ยง
พวกแปดริ้ว   ก็เยอะนะนี่
เดี๋ยวรวมให้ได้100คันก่อน แล้วมิตติ้งกันครับ อิอิ

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 01:07:29 หลังเที่ยง
ครับสอบถามนิดนึง สีสเปร์ย เลย์แลนด์ กระป๋องละเท่าไหร่ครับ เทียบคุณภาพ กับ ไพเเล๊ค แบบไหนน่าใช้กว่ากัน
60 บาท กันความร้อนอคริลิค 160
เรื่องคุณภาพกับไพแลคบ่ฮู้ .
air .

SATHIT

ขอบคุณครับ คุณเเอร์ KR ไกล้หรือยังครับ รอชมครับ

ช่างกิ๊ก

ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

chmphon

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 04:03:16 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ คุณเเอร์ KR ไกล้หรือยังครับ รอชมครับ
เสร็จแล้ว

ฮ่า ๆ
air .

SATHIT

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 04:39:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 04:03:16 หลังเที่ยง
เสร็จแล้ว

ฮ่า ๆ
โอ้ว พระเจ้าจ๊อรช์ที่7 มันยอดมาก วันไหนว่างๆ ต้องขอเข้าไปชมหน่อยได้ไหมครับ  เขียวเเบบนี้ สวยครับเข้มดี

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

BenLo

อ้างจาก: BenLo เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 02:39:39 หลังเที่ยง
อย่าลืมผมหนึ่งคันนะครับ
อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 02:49:44 หลังเที่ยง
เดี๋ยวรวมให้ได้100คันก่อน แล้วมิตติ้งกันครับ อิอิ
อย่าลืมผมหนึ่งคันนะครับ
ไม่นิยมปั้มทู้

SATHIT

เอาแล้วครับ แปดริ้วเริ่มจะเกาะกลุ่มติดเเล้ว อิอิ เดี๋ยวเจอกัน ควันโขมงเเน่ อิอิ

chmphon

SATHIT

อ้างจาก: chmphon เมื่อ กรกฎาคม 20, 2011, 10:00:05 ก่อนเที่ยง
ตามนั้นคัฟ 555
ครับ สรุปตอนนี้รวมกันได้ประมาณกี่คนแล้วครับ อิอิ
ตากิ๊ก ลุงเเอร์ ดช.สาธิต คุณBENLO คุณCHMPHON คุณeak19573  ประมาณ 6 คัน แล้วครับขาดอีก 94คัน อิอิ
มีใครอีกบ้างครับ ลงชื่อเลยครับ พี่น้องผองเพื่อน ไม่แบ่งข้าง ไม่เเบ่งสี ไม่เเบ่งค่าย ไม่จำกัด CC ไม่แบ่งตังค์ อิอิ
แปดริ้วและไกล้เคียงมาครับ รวมกันให้ได้ จะได้ไป ตับตับกัน

บูรพาพยัคฆ์

ลงชื่อ  เลยครับ   รายงานตัวเลย rrw  กำลังปั้น   ตอนนี้ได้แฮนด์  fsx  มาไส่  ขี่สบายขึ้นเยอะเลยครับ

ภาพความหลัง

SATHIT

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 04:45:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 19, 2011, 04:39:21 หลังเที่ยง
เสร็จแล้ว

ฮ่า ๆ
โอ้ว พระเจ้าจ๊อรช์ที่7 มันยอดมาก วันไหนว่างๆ ต้องขอเข้าไปชมหน่อยได้ไหมครับ  เขียวเเบบนี้ สวยครับเข้มดี
ลุงแอร์ ยางหลังเบอร์ไรครับ PILOTใช่ไหม แหม มันเต็มดีจังครับ

บูรพาพยัคฆ์

รบกวนถามหน่อยครับ   สป็คยางเดิม ๆ  ของ  rrw   เท่าไหร่ครับ   พอดี  เขาเปลี่ยนให้ผม  มา  หน้า  90  มิชลินสปอร์ตตี้    หลัง  บริด  สโตน  แบทแล็ก   120   ยางไหม่เอี่ยมกิ้กๆ  เลย  แต่ใจผมว่ามันไหญ่  ไป  เปลี่ยนให้เล็กลงดีไหมครับ   แต่ก็เสียดายยางไหม่อยู่

ภาพความหลัง

chmphon

รบกวนถาม พี่ๆมีอกไก่ NSR ตัวไหนก็ได้ที่ใส่รถผมในรูปได้ไหมครับ ถ้ามีสิ้นเดือนโอนครับ ส่งของพนมสารคาม ขอราคารวมส่งหน่อยครับ ที่พนมหาของNไม่มีเลย

SATHIT

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ กรกฎาคม 20, 2011, 03:17:21 หลังเที่ยง
รบกวนถามหน่อยครับ   สป็คยางเดิม ๆ  ของ  rrw   เท่าไหร่ครับ   พอดี  เขาเปลี่ยนให้ผม  มา  หน้า  90  มิชลินสปอร์ตตี้    หลัง  บริด  สโตน  แบทแล็ก   120   ยางไหม่เอี่ยมกิ้กๆ  เลย  แต่ใจผมว่ามันไหญ่  ไป  เปลี่ยนให้เล็กลงดีไหมครับ   แต่ก็เสียดายยางไหม่อยู่
ผมว่าโอเคเเล้วนะครับ แหมถ้าเป็นไปได้อยากให้ขยับอีกSIZEนึงด้วย หน้า100 หลัง130 แหล่มเลย สาดโค้งสบายแน่นตึ๊บ

SATHIT

อ้างจาก: chmphon เมื่อ กรกฎาคม 20, 2011, 03:21:36 หลังเที่ยง
รบกวนถาม พี่ๆมีอกไก่ NSR ตัวไหนก็ได้ที่ใส่รถผมในรูปได้ไหมครับ ถ้ามีสิ้นเดือนโอนครับ ส่งของพนมสารคาม ขอราคารวมส่งหน่อยครับ ที่พนมหาของNไม่มีเลย
ลองดูที่ร้านคุณโจหรือยังครับ เห็นมีแว๊ปๆ หรือไม่ก็ใจเย็นๆครับ ติดตามไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็หลุดมา อิอิ