Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บูรพาพยัคฆ์

แจมด้วยครับ  อยู่ปราจีน  ครับ  กำลัง  จะได้  เอ็น อาณ์อา์ร์ดับบลิวมาครอบครอง  คงต้องรบกวนปรึกษาด้วยนะครับ

ภาพความหลัง

SATHIT

ยินดีครับ คุณ eak19573 แหมเล่นตัวเเรงเลยครับ
อยู่ปราจีนแถวไหน 304หรือเปล่า อิอิ ผมอยู่เขาหินซ้อนครับ
(แถวนั้นมีรถผู้หญิงขายมั่งไหม ราคาซัก 2-5000 อยากได้เอาไว้ให้เเฟนใช้ครับ)

บูรพาพยัคฆ์

อยู่หนองชะอม  ครับ     ว่าจะทำสี  อยู่  ช่วยแนะนำร้านด้วยครับ  แบบว่า  งานเนียน ๆ  ราคาไม่แพงนะครับ 

ภาพความหลัง

บูรพาพยัคฆ์

รบกวนถามครับ  เสื้อ  rrw มือหนึ่ง  แหวน  ลูกสูบ     ฝา  แบบราคา  ไม่แพงมาก  ร้านไหน  พอจะมีบ้างครับ   

ภาพความหลัง

SATHIT

ลองโทรถามครับ ร้านพนมอะไหล่เก่า
038-838345
081-8653767

air

น้ากิ๊กจัดจานหลังzxเบิกศูนย์ใหม่ๆงามๆมาสักใบ. มือสองสวยๆหายากเหลือเกิน

ใกล้ความจริงเข้ามาทุกที ทุกทีแล้ว หึ หึ หึ.

สียังไม่ได้เคลือบแลคเกอร์

จัดแลคเกอร์ด้านซะ จะได้เข้มเข้ม

ผลงานน้าตี๋หญ่ายเค้า.
air .

SATHIT

โห งดงาม สุดๆ เหมือนนั่งTIME MACHINEย้อนเวลากลับไปสัก15ปีเลย สวยครับคุณเเอร์

ช่างกิ๊ก

จองล้อแม็ค ตามนั้น.. อิอิ..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 09, 2011, 08:31:09 ก่อนเที่ยง
โห งดงาม สุดๆ เหมือนนั่งTIME MACHINEย้อนเวลากลับไปสัก15ปีเลย สวยครับคุณเเอร์
ฮ่า ฮ่า อิ อิ อิ   14อีกครั้ง.
air .

SATHIT

5555555555

14อีกครั้ง  15อีกหน  16อีกคน  17อีกที

จองซี่ลวด กะ ลมยาง กะ ควันท่อไอเสีย PMราคาบอกด้วยครับ อิอิ

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กรกฎาคม 09, 2011, 01:04:38 หลังเที่ยง
5555555555

14อีกครั้ง  15อีกหน  16อีกคน  17อีกที

จองซี่ลวด กะ ลมยาง กะ ควันท่อไอเสีย PMราคาบอกด้วยครับ อิอิ
555 ลมยางมีคนจองไปแล้วครับ ที่เหลือยังอยู่ครบ pmราคาไปแล้วนะครับ 55 เเถมเขม่ากับสมินถังให้ด้วย.
air .

Mtz

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 08, 2011, 05:07:11 หลังเที่ยง
น้ากิ๊กจัดจานหลังzxเบิกศูนย์ใหม่ๆงามๆมาสักใบ. มือสองสวยๆหายากเหลือเกิน

ใกล้ความจริงเข้ามาทุกที ทุกทีแล้ว หึ หึ หึ.

สียังไม่ได้เคลือบแลคเกอร์

จัดแลคเกอร์ด้านซะ จะได้เข้มเข้ม

ผลงานน้าตี๋หญ่ายเค้า.
น้าตี๋ เรื่องสีแกสุดยอดจริงๆ แจ่มมากๆครับ

zxpro

ชุดสีผมจองนะครับอิอิอิ+1ช่างกิ๊กท่านแอร์ท่านเอ็มครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 11, 2011, 02:53:16 หลังเที่ยง
ชุดสีผมจองนะครับอิอิอิ+1ช่างกิ๊กท่านแอร์ท่านเอ็มครับ
+ คืนให้ครับ
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

chmphon

เด็กชาย_โหน่ง_

จะได้ อะไร มั่งไหน เนี๊ยะ 5555+ จองกันซะหมด

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

SATHIT

แหม ท่านโหน่ง น้ำในหม้อน้ำกะจาระบีไง อิอิ

air

แหม!! พี่สาธิตเข้าช้าไปนิด อดได้ม้าฟรีเลย 555
เดี๋ยวเอาไปเสพก่อนละกัน +1 พี่สาธิต ท่านโหน่ง น้ากิ๊ก ลุงเอ็มและพี่เทพครับ.  วันนี้รวย  :(  :(
air .

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 12, 2011, 09:06:11 หลังเที่ยง
แหม!! พี่สาธิตเข้าช้าไปนิด อดได้ม้าฟรีเลย 555
เดี๋ยวเอาไปเสพก่อนละกัน +1 พี่สาธิต ท่านโหน่ง น้ากิ๊ก ลุงเอ็มและพี่เทพครับ.  วันนี้รวย  :(  :(
+ คืนให้แล้วกัน  วันนี้ ไปกินก๋วยเตี๋ยวต้มยำมา  แม่ค้า น่ารักมาก  อิอิ..

air

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ กรกฎาคม 12, 2011, 09:38:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ กรกฎาคม 12, 2011, 09:06:11 หลังเที่ยง
+ คืนให้แล้วกัน  วันนี้ ไปกินก๋วยเตี๋ยวต้มยำมา  แม่ค้า น่ารักมาก  อิอิ..
บอกแล้วว่าของเค้าดี.
air .