Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panyapol

อย่บางโฉลงทำไงดีช่างกิ๊ก

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: BenLo เมื่อ พฤษภาคม 17, 2011, 09:53:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ พฤษภาคม 17, 2011, 08:31:52 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: BenLo เมื่อ พฤษภาคม 17, 2011, 07:19:13 ก่อนเที่ยง
มาแจมด้วยอีกคนอยู่แปดริ้ว เช่นกันแต่ผมไม่ค่อยจะอยู่บ้าน
ไม่ค่อยได้อยู่บ้าน  ไปอยู่แถวไหนเอ่ย.. อิอิ.. :-[
แหะๆแวะไปเรื่อยๆครับช่าง  ช่างครับช่วงนี้ว่างบ้างไหมเอ่ยพอดีสมายผมมันมีอาการที่ผมไม่ค่อยเข้าใจอยู่อยากจะให้ลองสักหน่อย
ได้ครับ  จะมาวันไหน โทรแจ้งมาก่อนนะครับ เผื่อผมไม่อยู่บ้าน ..

อ้างจาก: panyapol เมื่อ พฤษภาคม 22, 2011, 03:37:26 หลังเที่ยง
อย่บางโฉลงทำไงดีช่างกิ๊ก
เดี๋ยวไปหา เลี้ยงเหล้าด้วยนะพี่ อิอิ..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

SATHIT

ดีครับ ผมสาธิตครับ อยู่ฉะเชิงเทราครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

panyapol

คนอารายเหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน(โซดาน้ำนะ)

SATHIT

กลุ่มเเปดริ้ว น่าจะมี MEETING กันนะครับ อยากเจอเพื่อนๆครับ

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ พฤษภาคม 25, 2011, 02:26:40 หลังเที่ยง
กลุ่มเเปดริ้ว น่าจะมี MEETING กันนะครับ อยากเจอเพื่อนๆครับ
มันก็น่าอยู่ครับ วันที่ 29 นี้ไปมั้ยละเที่ยวน้ำตกคงได้รวมกลุ่มกัน.
air .

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: airforceone เมื่อ พฤษภาคม 26, 2011, 06:43:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SATHIT เมื่อ พฤษภาคม 25, 2011, 02:26:40 หลังเที่ยง
มันก็น่าอยู่ครับ วันที่ 29 นี้ไปมั้ยละเที่ยวน้ำตกคงได้รวมกลุ่มกัน.
ไม่มีรถไปน่ะ ซ้อนท้ายไปด้วยได้เปล่า  อิอิ.. :(
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

SATHIT

แหม คุณเเอร์ ใจร้อนจัง เปิดปุ๊บ  ติดปั๊บ  เจ๋งครับ
แต่รถผม ทะเบียนขาดมา 5 ปีเเล้วยังไม่ได้ไปต่อเลย 555555
ถ้าไปไกลๆ มีหวัง เสียรถเเน่ครับ

SATHIT

อืม เพื่อนๆครับ
ผมมีเเหล่งอะไหล่แนะนำครับ 2ที่ ไกล้และไกล
-ไกล้ๆก็ พนมอะไหล่เก่าครับ เพียบครับ เเขวนไว้เหมือนปลาหมึกเลยครับ
-ไกลๆก็ กาญจนบุรีครับ เยอะมากๆครับ ใหญ่กว่าพนมอะไหล่เก่าอีก
ผมไม่ได้รับจัดหานะครับ แค่ชี้เป้าเฉยๆ อิอิ

SATHIT

ครับเพื่อนๆกลุ่มแปดริ้ว มีใครขับN  PROบ้างครับ แบบว่าอยากได้บ้างครับ แบบว่า รถในฝันครับ

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ พฤษภาคม 27, 2011, 09:36:51 ก่อนเที่ยง
อืม เพื่อนๆครับ
ผมมีเเหล่งอะไหล่แนะนำครับ 2ที่ ไกล้และไกล
-ไกล้ๆก็ พนมอะไหล่เก่าครับ เพียบครับ เเขวนไว้เหมือนปลาหมึกเลยครับ
-ไกลๆก็ กาญจนบุรีครับ เยอะมากๆครับ ใหญ่กว่าพนมอะไหล่เก่าอีก
ผมไม่ได้รับจัดหานะครับ แค่ชี้เป้าเฉยๆ อิอิ

ขอบคุณครับ  กาญคงไม่ใหวอะครับถ้าจากแปดริ้วสงสัยไม่คุ้มค่าน้ำมัน แค่ที่พนมก็แบกกลับแทบไม่ใหวแล้วครับ ฮิ ฮิ.
air .

ช่างกิ๊ก

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ พฤษภาคม 27, 2011, 08:46:26 ก่อนเที่ยง
แหม คุณเเอร์ ใจร้อนจัง เปิดปุ๊บ  ติดปั๊บ  เจ๋งครับ
แต่รถผม ทะเบียนขาดมา 5 ปีเเล้วยังไม่ได้ไปต่อเลย 555555
ถ้าไปไกลๆ มีหวัง เสียรถเเน่ครับ
ไปกับกลุ่มบูรพาครับเที่ยวนี้ เรื่องด่านหรือตำรวจเท่าที่เคยขับไปไม่เคยเห็นครับ .    KR น้าเอฟก็ทะเบียนขาดเหมือนกันครับ อิอิ     คงรู้เส้นทาง.
air .

Mtz

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ พฤษภาคม 27, 2011, 08:11:51 หลังเที่ยง
ตามนั้น อิอิ..  :(
ไปไหน จะได้ตามไปด้วย เห็น ตามนั้นๆ  :( :(

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ พฤษภาคม 27, 2011, 08:14:06 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ พฤษภาคม 27, 2011, 08:11:51 หลังเที่ยง
ไปไหน จะได้ตามไปด้วย เห็น ตามนั้นๆ  :( :(
ไปได้ไง รถรอประกอบเยอะเยะ  ลูกค้า ก็มาเร่งงาน จะบ้าตาย..

air

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ พฤษภาคม 26, 2011, 08:28:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ พฤษภาคม 26, 2011, 06:43:16 หลังเที่ยง
ไม่มีรถไปน่ะ ซ้อนท้ายไปด้วยได้เปล่า  อิอิ.. :(
เดี๋ยวคิดดูก่อน  
air .

air

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ พฤษภาคม 27, 2011, 08:17:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Mtzm เมื่อ พฤษภาคม 27, 2011, 08:14:06 หลังเที่ยง
ไปได้ไง รถรอประกอบเยอะเยะ  ลูกค้า ก็มาเร่งงาน จะบ้าตาย..
ไม่มีเวลาจะกอดเมียแล้วน้ากิ๊ก เกิดมาหล่อเองช่วยไม่ได้..
air .

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: airforceone เมื่อ พฤษภาคม 27, 2011, 08:38:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ พฤษภาคม 27, 2011, 08:17:28 หลังเที่ยง
ไม่มีเวลาจะกอดเมียแล้วน้ากิ๊ก เกิดมาหล่อเองช่วยไม่ได้..
ตามนั้น.. อิอิ.. 

chaiyabutr

นี่อีกคันครับ ปราจีนบุรี ครับ รายงานตัว

SATHIT

อยู่ที่นี่  ได้ฮา ได้เพื่อน ได้ใจ  จัดไป อย่าให้เสีย อิอิ