Main Menu

น้องใหม่จ้า ^^

เริ่มโดย Tuakiaw, มกราคม 25, 2011, 04:29:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tuakiaw

สวัสดีคะคุนลุงทุกท่าน
ถั่วเขียวนะคะ หนูชื่อ "ถั่วเขียว" ยินดีที่ไดรู้จักทุกคนเล๊ยยยยย
อันที่จริงแล้วหนูก็ไม่รู้หรอกว่านี่มันเวปไซด์อะไรอ่ะ
พอดีมีลุงแก่ ๆ คนนึงบอกให้หนูมาสมัคร ก็เลยลองสมัครดูอ่ะ
ปรากฎว่ามันคือเวปไซด์ที่เกี่ยวกับมอไซค์สองจังหวะ ซึ้งหนูก้ไม่ได้รู้เรื่องเกี่ยวกะมอไซค์อะไรนี่เล๊ยยยยยย - -"
ยังไงก็ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
อย่าสนใจอดีต...แต่จงปรับปรุงปัจจุบัน> เพราะเพื่อวันข้างหน้า...เราจะได้มีอนาคตที่ดี ๆ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีจ้า ถั่วเขียว แต่เรียกลุงเลยเหรอ เรียกพี่ได้ไหม ยินดีต้อนรับจ้า อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

pepsi-leo.139

เป็น เด็ก เป็น เล็ก  ไม่ รู้ จัก นอน เดี๋ยว ไม่โต หลอก!!

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: Tuakiaw เมื่อ มกราคม 25, 2011, 04:29:12 ก่อนเที่ยง
สวัสดีคะคุนลุงทุกท่าน
ถั่วเขียวนะคะ หนูชื่อ "ถั่วเขียว" ยินดีที่ไดรู้จักทุกคนเล๊ยยยยย
อันที่จริงแล้วหนูก็ไม่รู้หรอกว่านี่มันเวปไซด์อะไรอ่ะ
พอดีมีลุงแก่ ๆ คนนึงบอกให้หนูมาสมัคร ก็เลยลองสมัครดูอ่ะ
ปรากฎว่ามันคือเวปไซด์ที่เกี่ยวกับมอไซค์สองจังหวะ ซึ้งหนูก้ไม่ได้รู้เรื่องเกี่ยวกะมอไซค์อะไรนี่เล๊ยยยยยย - -"
ยังไงก็ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

ยินดีจร้าน้องถั่วเขียว ส่วนพี่ชื่อถั่วดำนะจ๊ะ พี่รับฝากแต่หัวใจจร้า.....ตามนั้น รักนะ จุ๊บ จุ๊บ

not

อ้างจาก: braidism เมื่อ มกราคม 25, 2011, 04:55:19 ก่อนเที่ยง
สวัสดีจ้า ถั่วเขียว แต่เรียกลุงเลยเหรอ เรียกพี่ได้ไหม ยินดีต้อนรับจ้า อิอิ

ครายหว่าลุงแก่ๆ อิอิ อย่าไปเรียกว่าลุงซิ

เรียก พี่ ได้ ไหม
แล้วพี่จะให้ กินขนม หมื่นห้า
ถ้าเรียกอา ลดมา ห้าพัน
เรียกลุงเลิกพลัน
ไม่ให้สักพัน แน่นอน....

5555+

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

globblinknight

ไอหย่ะ,,,มีสาวหลงมา 5555+++

ชื่อไรน่ะ "ถั่วเขียว" เห๊อ

เด็กบ้านไหนเนี๊ย มาแรงน่ะเนี๊ยน,,,โพสเดียว ขึ้น 2 ม้า แล้วอ่ะ อิอิ,,

tookkb

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

ChAmP

อ้างจาก: tookkb เมื่อ มกราคม 25, 2011, 10:02:47 ก่อนเที่ยง
ร่างอวตาร  รึป่าวน้อ.....
งืมๆๆ น่าคิดครับ อิอิ ตามนั้น

** พี่เฉาก๊วย +นู๋ใบตอง** ศูนย์กู้ชีพจังหวัดลำพูน 155.725Mhz นามเรียกขาน ลำพูน248
086-9144116

NeonoN

อ้างจาก: braidism เมื่อ มกราคม 25, 2011, 04:55:19 ก่อนเที่ยง
แพร ดูไว้ ว่าตานี่มาคนแรกเลยนะ

สวัสดี น้องถั่วเขียว ยินดีต้อนรับนะครับ

ปอลิง. พี่รักแพร คนเดียว เหมือนเดิม  8)
"เวร ย่อมระงับด้วยการ ไม่จองเวร"  + ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผล กับคนที่พูดไม่รู้เรื่อง +

http://th.wikipedia.org/wiki/แผนลับแหกคุกนรก

อ้างจาก: NeonoN เมื่อ มกราคม 25, 2011, 10:22:15 ก่อนเที่ยง
แพร ดูไว้ ว่าตานี่มาคนแรกเลยนะ

สวัสดี น้องถั่วเขียว ยินดีต้อนรับนะครับ

ปอลิง. พี่รักแพร คนเดียว เหมือนเดิม  8)
แหม มีดิสเครดิต กันด้วย อิอิ

ก็น้องเค้า ตั้งกระทู้ เวลาที่ออนพอดีนี่ครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

น้า,,,,เบียดกัน ระวังน่ะน้า

เดี๋ยวผมแซง ,,,,,อิ อิ

DarkEdition

อิตาลุงแก่ๆนี่ใครน้อ   ;)
"อันขี้เหล้า ขี้ยา หมาไม่ Dag คนก็แปลกDag ได้ไม่อายหมา"

5555++++

ลุงแก่ๆ มาเป็นประเด็น ซะหล่ะ 5555+++

แต่,,,ผมว่า น้องเค้าไม่น่าชื่อ"ถั่วเขียว" มั่ง คนอะไรชื่อ"ถั่วเขียว"
น่าจะเป็นฉายาเค้า ไหมอ่ะ น้าๆ
เจ้าตัวไปไหน อ่ะ ชี้แจงดิ๊,,,

LomyenJung0

เด็ก คน แถว นี้ แหละ 555   

โดน เค้า ให้ เข้ามา ป่วน หัวงู ทั้ง หลาย  55   

อะ ล้อเล่น น่า   ใคร หว่า   ยินดีต้อนรับ จ้า กล่องใคร หลุดมา น้า
นะ ณ.โซนรั่ว  โทร..  0843361992

momaster

หวัดดีจ๊ะ น้องถั่วเขียว อย่างที่ว่า ที่นี่ลุงๆกันหมดแล้วแหละ ยกเว้นผม  >:(

yodyos

ยินดีต้อนรับครับน้องถั่วเขียว บ้านหลังนี้มีแต่เพื่อนครับ

yodyos

Tuakiaw

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ ต้อนรับนะคะ หนู 19 ปีค่ะ อยู่รามอินทรา ^^ ??? ???
อย่าสนใจอดีต...แต่จงปรับปรุงปัจจุบัน> เพราะเพื่อวันข้างหน้า...เราจะได้มีอนาคตที่ดี ๆ

อ้างจาก: Tuakiaw เมื่อ มกราคม 25, 2011, 05:25:08 หลังเที่ยง
ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ ต้อนรับนะคะ หนู 19 ปีค่ะ อยู่รามอินทรา ^^ ??? ???
แหม ใกล้ๆ เลยนะเนี่ย ว่าแต่ ใครแนะนำให้เข้ามาเล่นเอ่ย

ปอลิง กล่องใครหว่า 555+

Tuakiaw

อันนี้เป็นความลับคะบอกไม่ได้ว่าใครแนะนำ อิอิ โปรดติดตามตอนต่อไปนะคะ ^^