Main Menu

คืบหน้าเกี่ยวกับจับ น๊อตPOSH อยากรู้มั้ยว

เริ่มโดย manu16, มกราคม 07, 2011, 08:29:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KENG_TZ

ก็เพราะบ้านเรามีไอ้พวกห่าแบบนี้หล่ะครับถึงโดนประเทศเพื่อนบ้านเค้าแซงหน้า โกงกินภาษี ปชช. มังยังไม่พอ ยังมาไถกันข้างนอกอีก เหมือนผมเคยโดนไป500 แล้วมันเก็บด่าน สักพักมังเอาแบ็งค์500 ของผมไปซื้อเบียร์ที่ร้านชำใกล้ที่พักผมมาแดกกันแระ..555++....

***((...Club ใจง่าย...))***

pikky_team

เรียกลูกเสือยังให้เกียรตมันเกินไป เรียกตะกวดจะเหมาะกว่า

loso002man

บ้านเราก็เก่งนะ ทำเลียนแบบเลยครับ ตั้งชื่อใหม่ น๊อต POZH
ทำแบบดีๆหน่อย น่าจะขายได้อยุ่น๊าาา อิอิ