Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nainoy

;Dหมอไล่กลับบ้านแล้วครับ หมอบอกว่าหล่อเกินหมอเลยไล่กลับบ้านครับอิอิอิ พร้อมแว้นแย้วอิอิอิ ใจมันรักครับลุงอ๊อดอิอิอิ :o

Mr.tony

บรรยากาศทานอาหารกลางที่เชียงราย ณ.ร้านลาบสนามกีฬา
http://www.chiangraifocus.com/forums/index.php?topic=130212.5360

Bazooka

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ เมษายน 07, 2013, 01:13:56 หลังเที่ยง
;Dหมอไล่กลับบ้านแล้วครับ หมอบอกว่าหล่อเกินหมอเลยไล่กลับบ้านครับอิอิอิ พร้อมแว้นแย้วอิอิอิ ใจมันรักครับลุงอ๊อดอิอิอิ :o
..ดีใจด้วยที่ได้กลับบ้าน..แต่ก็ขอให้รักษาสุขภาพ..เด้อ..นายน้อย..

JoJo Halha

ได้กลับบ้านแล้วหรือครับพี่นาย มีพยาบาลส่วนตัวมาด้วยหรือเปล่าคับท่านพี่ :(
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

treephet

เดินทางกลับบ้านปลอดภัยนะครับ
ไว้คราวหน้ามาเที่ยวเชียงรายใหม่นะครับ 2Tเจียงฮายยินดีต้อนรับครับ
ชื่อ..ตรีเพชร พิมสาร ธนาคารอิสลามฯสาขาเชียงราย 808/8 ถ.พหลโยธิน ต.เวียง อ.เมืองเชียงราย จ.เชียงราย 57000 เบอร์โทร 082-6946188

Mr.tony

2T เจียงใหม่ ถ้าปิ๊กถึงบ้านแล้ว จะไดจ่วยแจ้งข่าวมาหื้อฮู้ตวยเน่อคร้าบบบบบบบ

seacrab

ทุลักทุเล ตั้งแต่ต้นจนจบ อิอิ

งานนี้ไปรอเป็นคันแรก ประวัติศาสตร์ ต้องจารึก

กลับแบบคุณชาย
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

Nainoy

>:(ขอบคุณพี่ทุกท่านที่มาเยียมครับ ขาดตกบกพร่องอย่างไรขออภัยด้วยครับ พูดมากไม่ได้เจ็บแผลครับอิอิอิอิ. ถึงกันหรือยังครับแจ้งด้วยครับ :'(

krai2509

ถึงบ้านแล้วครับผมได้ของฝากกลับมาด้วย...อิอิอิ

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

lichen

ถึงบ้าน แลัว ครับ ...

ต้อง  ขอบคุณ คุณไกร ที่ช่วย (( แบก )) รถจากเชียงราย มาเชียงใหม่ และ

ขอบคุณ พี่ปู + ติงลี่ ที่ช่วย ยก รถลงจากกระบะให้ นะครับ ....   ??? ??? ???

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

seacrab

สรุป ทริป200หน้า(เฉพาะกิจ)
รถผม เปลี่ยน สเตอร์ จาก 15/42เป็น 14/42 ผล รอบเครื่องเหลือแต่ปลายไม่ไหล ซึ่งอาจจะมาจากครัช ที่ดันเติมน้ำมันเครื่องรถยนต์ ผสมของเดิม วิ่งทางตรง 110 ไม่หมดปลอก แต่เครื่องครางมากๆ ความร้อนอยู่ที่ครึ่ง ตอนขึ้นเขา ไม่โอเวอร์ น้ำมันไปกลับ น่าจะประมาณ 400บาท รอท่านอื่นรายงานผล รถตัวเองละกัน อิอิ ซ่อมกันตลอดทาง
----------------------------------
***ขอบคุณ พี่น้องทาง2ทีเชียงราย ที่ร่วมใจมาต้อนรับ อย่างอบอุ่น มาเชียงใหม่เมื่อไหร่ จะพาไป ห้วยตึงเฒ่า อิอิ ไปนอนแช่น้ำพร้อมเบียร์เย็น คลายร้อน****
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

Nainoy

>:(รักพี่เชียงใหม่ทุกท่านครับ :'(

blue_jrs

อ้างจาก: seacrab เมื่อ เมษายน 07, 2013, 09:43:28 หลังเที่ยง
สรุป ทริป200หน้า(เฉพาะกิจ)
รถผม เปลี่ยน สเตอร์ จาก 15/42เป็น 14/42 ผล รอบเครื่องเหลือแต่ปลายไม่ไหล ซึ่งอาจจะมาจากครัช ที่ดันเติมน้ำมันเครื่องรถยนต์ ผสมของเดิม วิ่งทางตรง 110 ไม่หมดปลอก แต่เครื่องครางมากๆ ความร้อนอยู่ที่ครึ่ง ตอนขึ้นเขา ไม่โอเวอร์ น้ำมันไปกลับ น่าจะประมาณ 400บาท รอท่านอื่นรายงานผล รถตัวเองละกัน อิอิ ซ่อมกันตลอดทาง

เฮียยังให้ผมเพิ่มหน้าเป็น17ฟันเลยครับ หน้าเยอะไหลกว่าครับ ทริปนี้บะใด้ไปเน้อครับ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

krai2509

มั่ยเปงรัยทริปน่าว่ากังใหม่...อิอิอิ
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

option09

ปลอดภัยทุกลำมมั้ย ครับ น้า ไกร    แหม่ น่าไกร จอดได้ ถูกที่เลยอ่ะ  ฝากๆๆๆๆ    ..... ขากลับสบายเลยอ่ะ อิๆๆๆๆ เต็มหลังกะบะ    :D  :D  :D  

doldee

กลับบ้านปลอดภัยกันทุกท่าน(2Tเชียงราย)ก็สบายใจครับ
และต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้อยู่ต้อนรับ(ติดภารกิจที่ทำงาน)
ไว้โอกาศหน้ารอท่านนายน้อยหายก่อน เราจะไปบุกเชียงใหม่กันนะครับ...... :D

rally2000

เหดียวเย็นๆจะมาอัพรูป ยังไม่ว่าง
สรุป KR150SP เสื้อปลอกทำเครื่องใหม่ยังไม่ได้รันอิน ลากรอบ 6500-8000 ความเร็ว 90-120 (รถยนต์) ระยะทาง100+กิโล ไม่พัก
ตั้งออโตลูปตามโรงงานไม่ผสมถัง เครื่องไม่ฮี๊ต สูบไม่ติด ฝีมือเฮียดีจริงๆเลย สวดยอด หมดน้ำมันไป 700 บาท
สูตร ฟิสิก 2TกำลังD

รถทุกคัน น้ำมันทุกหยด อย่าใช้ทิ้งขว้าง เป็นของมีค่า ขุดเจาะเหนื่อยยาก ลำบากหนักหนา สงสารบรรดา คนไม่มีตัง...[

seacrab

ลี่ เอาลง2-3รูปพอ ที่เหลือ เอาไปบอรด์นัดหมาย
------------------------------------------------
เริ่มยั่วต่อ
งานเชียงราย

ท้าย R7 ไฟท้าย เคอา

999fluke999

อ่าวพลาดไม่ได้ไปช่วยเฮียเล็กยกรถลงงะ ผมปล้ำเจ้าวิกเตอร์ตังแต่วันเสาร์เช้า   บ่ายไปหาเฮียวิชาญเสร็จเย็น วิ่งกลับบ้านน้ำมันล้นคาบู ตกเช้าเปลี่ยนอีกลูกลองเครื่องครางไหม่หยุด
เลยนำลูกูเก่าไปให้ช่างแถวบ้าน อามรมศิลป์ลปินหน่อย บ่นโน้นบ่นนี้ขนาดถอดเอาเฉพาะคาบูไปอย่างเดียวนะบอกถ้ายังใช้ไม่ได้ให้ซื้อใหม่ กลับมาประกอบรวมร่างเสร็จ 8.45 รีบอาบน้ำเสร็จ9.10 พี่ปูโทรมาพอดี ชัดอกบ้านมาดับไฟแดงปล้ำอีกปลักหัวเทียนใช้ไม่ได้ เสียบสายตรงเลย วิ่งไปที่ปั๊มพี่ปูมัดสายติดหัวเทียนเลย 555 ชัดกันมันละที่นี้
จนมาเติมน้ำมันที่แม่ขะจาน รถมันกระตุกไปดับที่หน้าร้านซ่อมพร้อมอะไหล่พอดี ยางมารั่วพร้มกัน สั่งเปลียนยาง ปลั๊กหัวเทียน น๊อดปายท่อที่หาย โชคดีมากได้พี่ไกรกับแฟนเป็นรถเซอวิส เลยให้กลุ่มหน้าวิ่งไปก่อน  นั่งรอจนเสร็จ  ออกจากร้านชัดไล่เต็มที่มันก่อยังกระตุก เลยลองหมุนก๊อกน้ำมัน จากรีเสริฟ ไป ออน คราวนี้ละเรียกเป็นมา ซัดเต็มที่ครับ 120 ขึ้นกลัวรถเซอวิสแซง (ชัดกับซีบีอาครับ)ไม่ได้ทิ้งนะครับ (ไม่ยอมซีบีอาวางั้นเถอะ) จนถึงวัดร่องขุ่น  สรุปทริปนี้มันครับ น้ำมัน 650 ครับ ต้องขอบคุณเพื่อนร่วมทาง พี่ไกรกับแฟน พี่ปู พี่เล็ก ติ่งลี่ครับ และที่ขาดไม่ได้พี่น้อง 2T เชียงรายทุกท่าน และขอให้นายน้อยหายไวไวครับ จากใจครับ  

:D :D :D
ใจมันรัก