Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

namamulet

*~วินนี่_พริ้ว Őń ŇŠŘ~*

อ้างจาก: namamulet เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 05:14:12 หลังเที่ยง
โอ้วทำไมมันหนาวอย่างนี้

อย่างนี้ต้องเอาชุดหนังของลุงๆเค้ามาใส่...

จะได้อุ่นๆ....

อิอิ...

2 + 2 = 4

namamulet

อ้างจาก: *~วินนี่_พริ้ว Őń ŇŠŘ~* เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 05:32:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: namamulet เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 05:14:12 หลังเที่ยง
โอ้วทำไมมันหนาวอย่างนี้

อย่างนี้ต้องเอาชุดหนังของลุงๆเค้ามาใส่...

จะได้อุ่นๆ....

อิอิ...

ขอฟรีน่ะพี่555ไม่ชอบการลงทุน

seacrab

เซ้งว่ะ ทำงานไม่ได้เลย พี่อ๊อดครับ พักเท้าไม่ต้องตัดก็ได้ครับ บากไฟเบอร์ เข้าตามรูปร่องพักเท้าก็ได้ จะได้เป็นตัวรั้งชุดไฟเบอร์ท้ายไม่ให้เดินหน้าถอยหลัง ทำให้อายุของจุดยึดน๊อต ไม่แตกหักง่ายครับ
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

jordan23

เอามายั่วกันเนาะ...เห็นแล้วใจขึ้น 555+
รถก็เก่า.....คนก็แก่....แต่ยังมีไฟอยู่

Bazooka

อ้างจาก: seacrab เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 10:43:47 หลังเที่ยง
เซ้งว่ะ ทำงานไม่ได้เลย พี่อ๊อดครับ พักเท้าไม่ต้องตัดก็ได้ครับ บากไฟเบอร์ เข้าตามรูปร่องพักเท้าก็ได้ จะได้เป็นตัวรั้งชุดไฟเบอร์ท้ายไม่ให้เดินหน้าถอยหลัง ทำให้อายุของจุดยึดน๊อต ไม่แตกหักง่ายครับ

ขอบคุณครับคุณปูที่แนะนำ แต่ไฟเบอร์ชุดนี้มันลอยพ้นขาพักเท้าครับ..ที่แน่ๆ ผบ.ห้ามเอาหญิงซ้อนสั่งให้เอาออก รถซิ่งทุกคันของผมเลยถูกเจี๋ยนออกทุกคันครับ..Ei Ei..

Bazooka

อ้างจาก: jordan23 เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 10:58:39 หลังเที่ยง
เอามายั่วกันเนาะ...เห็นแล้วใจขึ้น 555+

ใจขึ้น ก็ลุยเลยดอน หนุกออก

namamulet

รถลุงแต่ละคันไม่มีพักเท้าเอาสาวขึ้นถังน้ำมันเลยลุงผมเคยทำมาแล้ว

อัด3คนแรกนั่งบนถังน้ำมันคนที่2ซ้อนท้าย หำชนตูดหลังชนนมเลยทีเดียว555

lichen

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มีนาคม 17, 2011, 05:00:15 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: seacrab เมื่อ มีนาคม 16, 2011, 10:43:47 หลังเที่ยง

ขอบคุณครับคุณปูที่แนะนำ แต่ไฟเบอร์ชุดนี้มันลอยพ้นขาพักเท้าครับ..ที่แน่ๆ ผบ.ห้ามเอาหญิงซ้อนสั่งให้เอาออก รถซิ่งทุกคันของผมเลยถูกเจี๋ยนออกทุกคันครับ..Ei Ei..

คำสั่ง ผบทบ.  ...

นี่ หน้ากลัว มั๊ก มาก ..... 666 .....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Mtz

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มีนาคม 17, 2011, 05:00:15 ก่อนเที่ยง

รถลุงบาซูก้า สวยล้ำแต้ๆ เรื่องเอาพักเท้าออกแล้วสาวจะซ้อนไม่ได้ ก็ให้ซ้อนแบบเต็กแว๊นเอาคลิกไปรับสาวซิพี่ :'( :'( :'( เอาเข้าเอวโลด อุ้มแตง  :( :( :(

seacrab

แล้วรถตัวเองเมื่อไหร่เอามาให้ดูมั่งล่ะ ตาเอ็ม
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

หล่อทั้งรถ หล่อทั้งคนขับเลย.....

ขนาดอยู่วัดพระธาตุลำปางหลวงยังมีสาว(เหลือน้อย)มาสนใจเลยอ่ะ....

อิอิ....

สวดยอดเลยลวกเพี่ย!!!

2 + 2 = 4

hut_indy

ไปดูงานของพี่อ็อดมาล่ะครัฟ

เรื่องของเรื่อง มันหนาว เลยเข้าไปขอกาแฟกินฟรี

อิอิ งานสวยมากเลยครัฟ ของ อ เกษมซ่ะด้วย

แท้ๆ แบบนี้ ซื้อมาได้ไง อย่างถูก น่าอิจฉายิ่งนััก

ศราวุธ  พึ่งประดิษฐ์
เลขที่บัญชี 547-1-38690-6
ธนาคาร กรุงไทย สาขา ข่วงสิงห์

Bazooka

อ้างจาก: Mtzm เมื่อ มีนาคม 17, 2011, 06:55:12 หลังเที่ยง

รถลุงบาซูก้า สวยล้ำแต้ๆ เรื่องเอาพักเท้าออกแล้วสาวจะซ้อนไม่ได้ ก็ให้ซ้อนแบบเต็กแว๊นเอาคลิกไปรับสาวซิพี่ :'( :'( :'( เอาเข้าเอวโลด อุ้มแตง  :( :( :(

55555..อุ้มแตงนี่ต้องอุ้มในที่ลับตาคนสิคุณเอ็ม ถ้าอุ้มในที่คนเยอะๆนี่เป็นข่าวหน้าหนึ่งนี่ยุ่งเลย Ei Ei..

Bazooka

..งานเดินหน้าไปได้วันละนิดวันละหน่อย..พอดีช่วงนี้ว่างเลยค่อยๆทำ..รายการปวดหัวเรื่องถังโอเลี้ยงกับถังพักน้ำลงตัวแล้วครับ..

ตอนแรกว่าจะเอาถังพักน้ำเดิมมาทำเป็นถังโอเลี้ยง แต่มันต้องตัดระบบคืนถังออก เลยเสาะหาว่ายังพอมีไรมาทดแทนได้บ้าง เปิดอากู๋เสาะหาไปเจอเลยครับ ถังพักน้ำ N pro มีสายระบายข้างบน เราจับมาเป็นที่ใส่สายคืนถังซะเลย รีบตากฝนไปแสงชัย จัดมา 132 บาทพร้อมฝา

จดๆจ้องๆว่าจะเอายัดลงตรงใหน และแล้วก็มาลงตัวกับจุดนี้.. ???  ???

ปิดฝาแล้วแจ๋ว เติมก็ง่ายเช็คก็ง่ายแต่ไม่มีไฟเตือน..

Bazooka

..ส่วนถังพักน้ำใช้ของเดิมเลย ไม่ต้องไปหาป๋องนมให้เสียตังค์ ใส่ด้านขวาของรถ เป๊ะ..

เช็คง่ายเติมง่ายไม่ต้องเปิดเบาะให้เสียเวลา

วันนี้ว่าจะจัดเรื่องจุดยึดท้ายกับเบาะให้จบ เสร็จแล้วก็ส่งเจาะใส่ไฟท้ายกับทำสี..

สวดยอดไปเลยลวกเพี่ย!!!

รอชมผลงานเทพๆคับ......

อิอิ....

2 + 2 = 4

gu_beat

แจ่มมากเรยคัฟ

เอาแคนตาลูปไว้ขางหน้า

คิดได้ไงอะ

ชอบมากคัฟ

แหวกแนวดี

อิอิ

namamulet

โหลุงคนนี้ร้ายกาจแท้หนอ

ทำอะไรก็สวยจริงๆๆค่าทำสีเฉพาะตูดเท่ารัยอ่ะลุง

gu_beat

เหนื่อยละหรอตาน้ำ

มะเอามาโชว์เรยนะคัฟ

ช่วงนี้ไปแอ่วไหนป่าว