Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bazooka

..5555..ตูดเล็กๆมันก็ขย่มไม่มันงะสิคุณเล็ก..อิ อิ..
จริงๆผมก็จะทำตูดเล็กๆนะครับ..แต่ติดที่ไอ้เจ้าถังออโต้ลู๊บนี่แหละมันใหญ่และเต็มแพหลังเลย ถ้าทำตูดเล็กนี่ไม่รู้จะเอาไปซ่อนใว้ที่ใหน..ว่าจะเปลี่ยนควรจะเอาขนาดใหนครับที่วิ่งได้ยาวๆไม่ต้องเติม..และที่แน่ๆต้องรอนานเพราะต้องทำโมใหม่..
แต่ถ้าเอาตัวตูดใหญ่..นี่ลงมือเขียนคิ้วทาปากได้เลย แถมไม่พอไม่ต้องตัดส่วนใดของรถออกเลยและก็เอาตูดเดิมใส่ได้อีกเท่ากับมีตูดให้ขย่มสองชุด..

Bazooka

เอ้า..เอาตูดเล็กๆบางๆโด่งๆไปดู..อิ อิ..

lichen

ถ้า ตูด บาง ๆๆ แบบของผม .... ก็

ตัด + สร้าง อย่างเดียว ครับ ...

กระป๋องโอ ฯ ต้องหาของรุ่นอื่น มาใส่ครับ ..

และ ก็ หาที่ ซ่อนอีกที่ ครับ ...ฮิฮิฮิ ......

พอ ตูด บาง ๆๆ  จะได้ โชว์ ล้อหลัง ด้วย ...... 55555 .....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

lichen

ส่วน ปลายท่อ ก็ .....

เอา ปลาย โซนิค มาล้วงไส้ ทำ ใส้ตรงแบบ สองจังหวะ ....

แล้วเอาไปชุบ รุ้ง ..... โอ๋ว แจ่ม ....

พอใส่แล้ว  เหมือน รถใหญ่หน่อย ..... ครับ ...

แต่ เสียง แป๊ด แป๊ด ..... 5555 .....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

ENTANEER004

อ้างจาก: lichen เมื่อ ธันวาคม 08, 2010, 06:00:19 หลังเที่ยง
สเป็ก ผม   .....

ชอบ หุ่น สูง ๆๆ  ..

บาง ๆๆ

แบน ๆๆ  .... ตลูด โด่ง ๆๆ

ครับ  .....

ส่วน หุ่น  แบบ แม่ลูกสอง ลูกสี่ อะ   ....

ไม่ค่อยชอบ  ครับ  ..... (อวบ ๆๆ อ้วน ๆๆ ) ....

อันนี้เพิ่ม 1 ที่ครับ...

ขอด้วย ขอด้วย...

อิอิ...
อยากมีแฟนที่เป็นทั้งแม่และเพื่อน...ก็ให้หาเพื่อนเป็นแฟนและให้ไปเป็นกิ๊กกับพ่อ...อิอิ

sodaban

อ้างจาก: ENTANEER004 เมื่อ ธันวาคม 09, 2010, 12:15:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: lichen เมื่อ ธันวาคม 08, 2010, 06:00:19 หลังเที่ยง
สเป็ก ผม   .....

ชอบ หุ่น สูง ๆๆ  ..

บาง ๆๆ

แบน ๆๆ  .... ตลูด โด่ง ๆๆ

ครับ  .....

ส่วน หุ่น  แบบ แม่ลูกสอง ลูกสี่ อะ   ....

ไม่ค่อยชอบ  ครับ  ..... (อวบ ๆๆ อ้วน ๆๆ ) ....

อันนี้เพิ่ม 1 ที่ครับ...

ขอด้วย ขอด้วย...

อิอิ...
แผลหายดี แล้วหรอ ขอ 1ที่นะ
บะ บะ อิอิ.........
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

Bazooka

เกือบแล้วครับ..ปีหน้าได้ขย่มแน่ๆ.. ???  ???

Bazooka

Bazooka

เหลาออกหน่อยให้บางนิด..เช้านี้น่าจะได้เห็นสีแล้วครับ..

wvuitews

เอาแล้วๆ รถพี่อ๊อดเสร็จไปฉลองออกทริปกันดีกว่า

Bazooka

หวัดดีครับ พระWvuitews (มะรู้ตอนนี้สึกยัง) เดี๋ยวให้เสร็จเต็มร้อยก่อนเนาะค่อยจัดทริปฉลองกัน..แต่แน่ๆยังไม่รู้ว่าเครื่องเป็นไงมั่ง..
เดี๋ยวพอชุดสีเสร็จก็คงต้องให้คุณ Hut ดูเรื่องเครื่องให้ครับ..

wvuitews

Doraeman

*~วินนี่_พริ้ว Őń ŇŠŘ~*

2 + 2 = 4

Bazooka

นึกว่า ทิด Wvuitews จะบวชข้ามปี อิ อิ..
..ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม..
..เมื่อกี้แอบไปดู เริ่มลงลายแล้วครับแต่เสียดายลืมเอากล้องติดไปด้วย เดี๋ยวบ่ายๆจะแอบไปอีกที ยังไงเดี๋ยวมา up ให้ดูนะครับ  ???  8)
..เตรียมติชมได้เลย.. :-[  :-[

Bazooka

เขียนคิ้ว ทาปาก เดี๋ยวพรุ่งนี้ได้เห็นแบบเต็มๆ.. ;D  ;D

lichen

....... 55555 .....

เสร็จ ก่อน TZM Motor GP  ของผมอีก ......

แต่ คงได้ TZRR ออกมาวิ่งเล่ยก่อน อะ ครับ ...

แล้ว จะเอารูปมาลง อวดให้ดู ...... ฮิฮิฮิ ......

Bazooka

เร่งหน่อย คุณเล็ก ของป๋มใกล้เต็มที่แล้ว  ;D  ;D

Bazooka

Bazooka