Main Menu

โซนจรัญฯ มีมั้ยคับ

เริ่มโดย a neverdie, พฤศจิกายน 15, 2010, 10:35:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

a neverdie

:'( อยากทราบว่า โซนจรัญฯ มีจุดนัดหมาย มิตติ้ง กันบ้างมั้ยคับ
ผมอยู่ ซ.จรัญฯ 25 คับ
บุญท่วมหัว มีผัว ป่อเต็กตึ๊ง

yama

only_lek

ms69

อยู่ จรัญฯ 75 บางพลัด และ สาธุ 19 ครับ ว่างๆมาแจมกันได้ครับ

~{ Eak_ThaPra }~

ผมเพชรเกษม 3 เข้าไปซอยจรัญฯ25 บ่อยๆ ไม่ยักจะเจอ 2จังหวะ เลยคับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

a neverdie

เพิ่งได้ รถ มาอ่ะคับ เลยยังไม่ค่อยเอาขี่สักเท่าไหร่ แวะมาได้นะคับ ผมอยู่ แยก 5 บ้านตึก หลังที่2 (บ้านทองก้อน กะ ทองกวาว)

sutsri

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

sutsri

อ้างจาก: backawer เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 10:01:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: sutsri เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 09:49:03 หลังเที่ยง
ผม จรัญ 40

ซอยทะลุพระราม8ได้ใช่ไหมคับ

ใช้ครับ  ที่จริงผมอยู่พระราม8 แต่เมื่อก่อนใช้ชื่อจรัญ 40

khantaseree

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ

a neverdie

นัดเจอกันดี ไหมครับ อยากรู้จัก ทุกท่าน

sutsri

a neverdie

??? ดีเหมือนกัน คับ เอาเปนวันไหนดี คับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

จัดเลยครับ ถ้าโซนรั่ว ว่าง จะไปแจมด้วยครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

a neverdie

ถ้าพร้อมยังงัย ก้อจะแจ้งให้ทราบนะคับ ขอบคุณ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

sutsri

วันที่  17  หรือ 18  ธันวาคม นี้ว่าไงครับ

seilencer_TZR

จรัญคนเยอะเหมือนกันนะเนี่ย