Main Menu

รูปภาพรายการสินค้าอัพเดทล่าสุด***ภาค 2 ***

เริ่มโดย Ran_Nadun, พฤศจิกายน 09, 2010, 02:13:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ĒҗŽā

โอนเงินแล้วจะโทรไปบอกครับ ขอบคุณครับ

patvictor

:) :) :)ถึงพี่โจที่เคารพรัก....ผมpatvictor ..ภูเก็ต ที่สั่งเสื้อ+ฝา+ลูกสูป..แท้เก่าจากพี่คงจำผมได้ตอนนี้เช่ารถมอไซค์เดือนละ3000ใช้อยู่ครับขณะที่ผมแก้ผ้า....เอ๊ยถอดเสื้อ(สูบ)ของผมรอเสื้อของพี่ที่ส่งมาให้ผม(น่าจะถึงวันจันทร์นี้)มันก็ได้เกิดเหตุไม่คาดฝัน...งานเข้า..ที่คาดเดาเอาใว้ว่าลูกสูปมันติด(เพราะเพิ่งผ่าเครื่อง+เปลี่ยนทุกอย่าง+ตีปอก)พอผ่าออกมาปรากฎว่ามันไม่ติด(เข้าใจว่ามันติดเพราะมันstartไม่ได้)....หุหุมันเป็นที่ก้านครับ...ก้านมันติด+มีแศษเหล็ก+เศษทองเหลือง..หรือทองแดงก็ไม่ทราบเพราะมีนสีแดงและมีรอยใหม้แดงคล้ำก้านขยับไม่ได้เลยครับแต่ลูกสูบถอดได้ไม่เสีย...แต่ก็คงไม่เอามันหรอกครับ :P :P...ผมจึงรงับการซ่อมเอาใว้มีเเนวคิดใหม่...ผมอยากได้เครื่องvictorหรือserหรือkr..อะไรก็ได้ที่ใส่victorได้...เอาแบบแจ่มๆครับเอามาแล้วผมแค่ถอดหมายเลขเครื่องผมไปใส่แล้วขี่ได้เลยครับ...ผมอยากไห้มันจบครับ...จะมีแต่เครื่องมา..แล้วมาบวกกับเส้อที่ผมสั่งกับพี่ไปเเล้ว....หรือมาทั้งหมดเครื่อง(เหมือนที่พี่ลงใว้ใน  อัพเดรตสินค้าหน้าที่19)ก็ได้โปรดเอามาเถอะครับตอนนี้เดือดร้อนมากๆไม่มีรถใช้ :) :)..ทำงานทุกวัน...ผมไม่แน่ใจว่าผ่าเครื่องครั้งที่แล้งช่าง...แม่งไม่ได้เรื่องหรือมันตั้งออโต้ลูปไม่พอ(ผ่ามา3เดือนออโต้ลูปไม่เคยหมด+เหลือเยอะอีกต่างหาก)หรือมันประกอบไม่ถูกก็ไม่ทราบ(เพราะมันมีเศษอะไรก็ไม่ทราบเต็มไปหมด).....อยกให้มันจบครับ....ซื้อมา8000แต่ซ่อมไป50000กว่าแล้วครับหุหุ...ใจมันชอบ....และผมคงเช่ามอไซค์ต่ออีก1เดือน(2เดือน6000)...พี่จะเอาเเต่ครื่องมาแล้วผมเพิ่มเงินไปอีก800(เสื้อ+ฝา+ลูกเก่า 1500)เครื่อง1เครื่อง2300.....หรือผมส่งเสื้อ+ฝา+ลูกกลับไป...แล้วพี่ส่งเครื่องทั้งเครื่องมาใหม่หรือยังไงก็ได้ครับค่าส่งผมรับผิดชอบให้ครับ...หุหุผมอยากไห้มันจบครับ....แต่แนวทางนี้น่าจะโอเค....คือ เครื่องที่พี่ลงใว้2300..พี่ถอดเสื้อกับฝาเอาใว้แล้วส่งเครื่องมาให้ผมแล้วผมเพิ่มเงินน่าจะworkกว่าไม่ต้องกลับไปกลับมา... ??? ??? :-* :-* :-* :-*แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับพี่ตัดสินใจครับ...หาแนวทางให้ผมทีครับ...ครั้นผมจะผ่าเครื่องใหม่เปลี่ยนหลายๆอย่างใหม่คงไม่คุ้มและงบอาจบานปลายได้..และคงไม่ถูกใจ+เครื่องมันคงพังสาหัสพอควรขี่ไปดับไปเฉยๆ..ซะงั้น(วันนั้นไปกินเลี้ยงประจำปีของพนักงานเมาเต็มที่เรยครับ ขากลับพอออกจากบริเวณงานสัก500เมตรมันก็ดับ..เข็น5กิโลเมตรได้มั้ง...ส่างเมาเลยครับหุหุ...เพราะมันตี2เเล้วร้านปิดหมดเเร้ว.....ยังงัยผมจะโทรหาพี่อีกที่ครับ...ช่วยที.....  >:( >:( >:(

@@TaJung@@

สงสัยน้ำมันออโต้ลูปไม่ไปเลี้ยงก้านลูกปืนก้านแตก  งานเข้าเลย  ดีไม่ดีเจอก้านเทียมอีกต่างหากมั๊ง  เป็นกำลังใจให้เด้อ...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

patvictor

ĒҗŽā

Ran_Nadun

สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

@@TaJung@@

^
^
^
ล้อชุดนี้ประจำการบน TZR คันหลังบ้าน  ขอบอกว่าสวยมากเด้อ....
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

Virus

mamypok01

โอนให้แล้วนะครับคุนโจค่าหม้อน้ำรถวิกเตอที่คุยกันตอนเย็นนะครับ

God army

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2010, 09:27:29 ก่อนเที่ยง
nsr-250 มีเล่มทะเบียนแท้เตรียมขนส่ง
-เซอร์ปิโก้ปี96มีเล่มชุดโอนลูกค้าขอชม

[bgcolor=#0013ff]พี่โจคับ NS-250 คันนี้ขี่ได้ใหมคับ มีอะไหล่+เอกสารครบใหม ?
ขายเท่าไร ?[/bgcolor]

@@TaJung@@

ปาน ไข่ ดำ

TZ_Bird

มีเครื่อง cagiva ตัวแรก + ชุดไฟ มั้ยคับ
ขอทราบราคาด้วยน่ะคับ
ขอบคุณคับ

nopadon

พี่โจคับ รูปท่อที่ว่านะคับ ปลายมันสั้นกว่าของเดิม

ตัวเดิมก่อนถึงปลายท่อจะมีช่อดอกรับ

ตัวที่เอามาไม่มีคับ ฝากพิจารณาอีกรอบนะคับพี่ ขอบคุณคับ

only_lek

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ มกราคม 07, 2011, 06:53:22 หลังเที่ยง
ชุดอาร์มหลังอลูมิเนียม KR รวมยกชุดระบบโช๊ค 650  รวมส่ง

ล้างเสร็จอัพภาพให้ชมอีกครั้งครับ

พี่โจ

ชุดอาร์มหลัง ตัวล่างยังอยู่ไหมครับพี่

Ran_Nadun

อ้างจาก: TZ_Bird เมื่อ มกราคม 10, 2011, 02:55:40 ก่อนเที่ยง
มีเครื่อง cagiva ตัวแรก + ชุดไฟ มั้ยคับ
ขอทราบราคาด้วยน่ะคับ
ขอบคุณคับ

เห็นมีอยู่นะครับเครื่องคาจิว่า..2 ลูก ราคายังไม่ทราบ

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มกราคม 10, 2011, 08:25:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ มกราคม 07, 2011, 06:53:22 หลังเที่ยง
ชุดอาร์มหลังอลูมิเนียม KR รวมยกชุดระบบโช๊ค 650  รวมส่ง

ล้างเสร็จอัพภาพให้ชมอีกครั้งครับ

พี่โจ

ชุดอาร์มหลัง ตัวล่างยังอยู่ไหมครับพี่

ยังอยู่ครับคุณเล็ก..ถ้าล้างแล้วรับรองสวยทุกตัว..55
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

only_lek

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ มกราคม 10, 2011, 08:36:16 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ มกราคม 10, 2011, 08:25:17 ก่อนเที่ยง

พี่โจ

ยังอยู่ครับคุณเล็ก..ถ้าล้างแล้วรับรองสวยทุกตัว..55

ถ้าชุดล่างยังอยู่ ผมขอรับไว้นะครับพี่

อาร์มตัวล่างมันเป็นรุ่นมีเพลทไว้ยึดบังยูนิเทรค(บังโคลนตัวใน)ครับพี่

Ran_Nadun

ได้เลยครับคุณเล็ก..ส่งที่อยู่เดิม..

และขอบคุณมากครับที่แจ้งความรู้ใหม่..พี่จะมองหาเพิ่มเป็นพิเศษสำหรับอาร์มรุ่นนี้

Project_D

กระเดืองโช๊ครถนอก แยกขายป่าวครับพี่โจ เท่าไรครับ

~{ Eak_ThaPra }~

โอนให้เรีบร้อยแล้วนะค
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2