Main Menu

CBR 250ตัวใหม่ เค้าถ่ายโฆษณากันแล้วมีรูปหลุดมาครับ

เริ่มโดย SuddteeN, กันยายน 30, 2010, 07:12:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ ตุลาคม 02, 2010, 12:24:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 02, 2010, 12:01:36 ก่อนเที่ยง
ไปถ่ายโฆษณาถึงภูเก็ตเลยเหรอนั่น 5555+

ท่านโต้งอยู่ภูเก็ต ไม่ไปดูหน่อยเหรอครับ

ได้ข่าว มาจากไหนอะ อยากรู้ ด้วยคน

ดูเสาบ้าน กับลายฟุตบาทครับน้องบาส คนพื้นที่ถ้าดูก็จะรู้เลย 555+

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ผมคือใคร...?

ได้แอบมองเธอข้างเดียวอยู่ที่มุมนี้
ก็พอแล้วไม่มีเงื่อนไขใดๆในความหวังดี
แค่ได้ชอบเธออยู่ตอนนี้
ก็ถือเป็นโชคชะตาดีๆที่คนอย่างฉันได้เกิดมาพบกับเธอ

ตามนั้น มองอย่างเดียว เก็บเงินเอาใว้ออก vigo ปีหน้า

love2t

อ้างจาก: jew figo เมื่อ ตุลาคม 02, 2010, 02:43:39 ก่อนเที่ยง
ได้แอบมองเธอข้างเดียวอยู่ที่มุมนี้
ก็พอแล้วไม่มีเงื่อนไขใดๆในความหวังดี
แค่ได้ชอบเธออยู่ตอนนี้
ก็ถือเป็นโชคชะตาดีๆที่คนอย่างฉันได้เกิดมาพบกับเธอ

ตามนั้น มองอย่างเดียว เก็บเงินเอาใว้ออก vigo ปีหน้า

ผมก็ปวดหัวเต็มที  ....เก็บเงินต่อไปอีก  หรือฟาดเลย

ขอบคุณในน้ำใจ มิตรภาพทุกท่าน  บอกแล้วไงว่า Ride Running are never die

SuddteeN

อ้างจาก: nuttomrong เมื่อ ตุลาคม 01, 2010, 09:04:03 หลังเที่ยง
ดีเลยครับ อิอิ    หันไปเล่นcbr250fi ต่อไปเอ็นโปรคงเหลือคันไม่กี่บาท อิอิ  สอยยยยย

เหอๆ จะรับของผมซักคันไหม ครับ อิอิ

Gate ลัลล้า

สามภาพแรกซอยนั้นทะลุตะลาดสดครับ ผ่านร้านคาราโอเกะ กับสโมสรสนุกเกอร์ ครับ
แต่ถ้าวิ่ง ตามภาพสองสามนั้น สวนวันเวย์ครับ
แต่ว่ามาถ่ายเมื่อหว่า ถ้ารู้จะได้ไปแอบถ่าย เหอ ๆ

SER_NEVERDIE

รุ่นนี้คงจะได้รับความนิยมสูงสุดในภาคเหนือและภาคอีสาน ในฤดูหนาวที่จะมาถึงนี่แน่นอนครับ  ฟันธง ....  :(

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

bas7026

อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 02, 2010, 12:36:21 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bas7026 เมื่อ ตุลาคม 02, 2010, 12:24:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 02, 2010, 12:01:36 ก่อนเที่ยง
ไปถ่ายโฆษณาถึงภูเก็ตเลยเหรอนั่น 5555+

ท่านโต้งอยู่ภูเก็ต ไม่ไปดูหน่อยเหรอครับ

ได้ข่าว มาจากไหนอะ อยากรู้ ด้วยคน

ดูเสาบ้าน กับลายฟุตบาทครับน้องบาส คนพื้นที่ถ้าดูก็จะรู้เลย 555+
จำได้ เเน่นอน เชียว ลุง ก้อ นี้ อิอิ   เเฟนพันเเท้ภูเก็ต รึเปล่าเนี่ย อิอิ

อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ ตุลาคม 02, 2010, 02:37:12 หลังเที่ยง

รุ่นนี้คงจะได้รับความนิยมสูงสุดในภาคเหนือและภาคอีสาน ในฤดูหนาวที่จะมาถึงนี่แน่นอนครับ  ฟันธง ....  :(
ตามนั้น ลุง   ห่อผ้าอยู่นั้นเเละ ถ้าผมอยู่ในเหตุการณ์ นะ จะวิ่งไปเปิดผ้าคลุม เเล้ว ลั่น ชัตเตอร์ซักสิบยี่สิบภาพ  เเหม่ม่ม่ม่ม่ม่ม  มันหนาจริงๆๆ
084-102-6501.  บาสครับ

love2t

คุ้นๆ.....นี่มันผ้าห่มแจกชาวบ้านช่วงหน้าหนาวชัดๆ

ขอบคุณในน้ำใจ มิตรภาพทุกท่าน  บอกแล้วไงว่า Ride Running are never die

Gate ลัลล้า

love2t

เอ้อๆ....เอาเข้าไป  ขอให้ขายดีนะ

-ดูไกลๆรถคันนี้  ผมว่าหัวมันโหนกๆ  งุ้มๆ  ไม่เพรียวลื่น เฉี่ยว 

-ว่าแต่เป็นรุ่นไหนนะ  ...ฮ่าๆๆ  ไม่รู้จักเลย

SuddteeN

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ ตุลาคม 02, 2010, 08:00:58 หลังเที่ยง
มันจะคันเดียวกะคันนี้ป่าว

น่าจะคันเดียวกันครับ กำลังจะอัพเดทรูปเลย เหอๆ

wvuitews

ไปรท์ ลูกบอส

เดี๋ยวเจอภาพหลุด จิ๋ว ฟิโก้ กับ อ้วน โมจิ จะกลบกระแส CBR250 แบบไม่ได้เกิดเลย ฮ่าๆ เป็น talk of the town แน่

อ้างจาก: ไปรท์ ลูกบอส เมื่อ ตุลาคม 04, 2010, 04:33:46 ก่อนเที่ยง
เดี๋ยวเจอภาพหลุด จิ๋ว ฟิโก้ กับ อ้วน โมจิ จะกลบกระแส CBR250 แบบไม่ได้เกิดเลย ฮ่าๆ เป็น talk of the town แน่

เอนี่นิ ไปรท์ เป็น ปาปารัชซี่ ป่าวเนี่ย 555+

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

cagivamod

ต้องลอง.....

มันจะสับยกมั้ยอะ  สงสัยสัยพวกเก็บเงินดอกกรี๊ดกร๊าดกันเชียว

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

musicman_ton