Main Menu

น้องใหม่ N-Pro รายงานตัวครับ...อิ อิ

เริ่มโดย tookkb, พฤศจิกายน 28, 2011, 04:01:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tookkb

ตอนนี้อีเหลืองน้องชายรับตัวไปอยู่แหลมฉบังแล้ว

ล่าสุด เพิ่งจัด N-Pro มาคันสด ๆ ร้อน ๆ ดีใจหลาย  :-[ ได้มาในราคา สิบสามพัน รบกวนติชมด้วยครับ...

รวม ๆ ด้านซ้าย

รวม ๆ ด้านขวา

วิ่งมาแล้ว 80596 km   ;)

ชุดสีแตกเล็กน้อย พอรับได้   :)

ซีลลูกสูบโช๊คหลังรั่ว โช๊คหลังตาย   :-*

ถังน้ำมันรั่วด้วย กรรม     :)

แต่ที่สำคัญ ยังเอาเข้าบ้านไม่ได้ ถ้าท่าน ผบ (ผู้บัญชาการที่บ้าน) รู้ว่าแม้มเงินไปซื้อรถ รับรองงานเข้าผมแน่... :P

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

tong chelsea

รวมๆแล้วราคาก็แรงอยู่นะครับน่าจะอยูสัก 29999ก็ดูไม่แรง แต่ไม่เป็นไรใจรักชะอย่างไม่ต้องชีเรียดครับ  ของผมได้มา สิบสองพันถ้วนครับมาแต่งตัวอีกนิดหน่อย ค่าส่งออกเอง 2000บาท เจ้าของเดิมเป็นคนบัวใหญ่แต่ไปรับใช้ชาติอยูนารธิวาสครับ

tong chelsea

nutty0000011

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ธันวาคม 10, 2011, 06:07:51 หลังเที่ยง
รวมๆแล้วราคาก็แรงอยู่นะครับน่าจะอยูสัก 29999ก็ดูไม่แรง แต่ไม่เป็นไรใจรักชะอย่างไม่ต้องชีเรียดครับ  ของผมได้มา สิบสองพันถ้วนครับมาแต่งตัวอีกนิดหน่อย ค่าส่งออกเอง 2000บาท เจ้าของเดิมเป็นคนบัวใหญ่แต่ไปรับใช้ชาติอยูนารธิวาสครับ

งดงามมาก.......12K มีทะเบียน +ค่าขนส่ง รวม 15K :D :D :D

nutty0000011

อ้างจาก: tookkb เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2011, 04:01:45 หลังเที่ยง
ตอนนี้อีเหลืองน้องชายรับตัวไปอยู่แหลมฉบังแล้ว

ล่าสุด เพิ่งจัด N-Pro มาคันสด ๆ ร้อน ๆ ดีใจหลาย  :-[ ได้มาในราคา สิบสามพัน รบกวนติชมด้วยครับ...

รวม ๆ ด้านซ้าย

รวม ๆ ด้านขวา

วิ่งมาแล้ว 80596 km   ;)

ชุดสีแตกเล็กน้อย พอรับได้   :)

ซีลลูกสูบโช๊คหลังรั่ว โช๊คหลังตาย   :-*

ถังน้ำมันรั่วด้วย กรรม     :)

แต่ที่สำคัญ ยังเอาเข้าบ้านไม่ได้ ถ้าท่าน ผบ (ผู้บัญชาการที่บ้าน) รู้ว่าแม้มเงินไปซื้อรถ รับรองงานเข้าผมแน่... :P
:P :P :P ดูรูปไม่ได้.....

tookkb

ความทรงจำเก่า ๆ หวนกลับคืนมาอีกครั้ง
อีเหลืองเพื่อนยาก จงวิ่งทะยานผ่านสายลมกาลเวลา
กลับไปหาอดีตเมื่อวัยเยาว์ เราจะออกตามฝัน ด้วยกัน

TONLOVENSR

super Tiger

พี่ๆน้องใหม่เหรอครับ เหมือนผมเคยเห็นพี่ตอนผมมาอยู่ใหม่ 555

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

velocity1000cc

อ้างจาก: WhiteTiger เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2012, 04:48:51 หลังเที่ยง
พี่ๆน้องใหม่เหรอครับ เหมือนผมเคยเห็นพี่ตอนผมมาอยู่ใหม่ 555

ตามท่านเสือมาครับ อิ อิ ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

SRD_007

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ธันวาคม 10, 2011, 06:07:51 หลังเที่ยง

สวยงามมากเลยครับ เห็นแล้วชักเกิดกิเลสอยากหาชุดสีสีแดงมาใส่บ้างแล้วสิ

GtozA

K.นิธิโรจน์ โทร.085-8325207(บิ๊ก)
LINE ไอดี0863114925

[

... Club ใจง่าย ...                                  
... ใจง่าย Club ...                 ... แก้งส์ ใจง่าย