Main Menu

ZX บ้านๆ ว่างๆค่อยทำ

เริ่มโดย ms69, สิงหาคม 25, 2010, 10:07:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangpoo 88

เเหม่ zx นี่มันหล่อจริงๆ..อยากได้ซักคันจัง...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

<< ZenSoNic >>

วรพลKR

ไม่แรง แซงทางโค้ง 0873148769 อาร์ตคับ   จ.ตาก  รับสั่งคาบู2tทุกรุ่น

ms69

ขอบคุณที่ ความคิดเห็นครับ ตอนนี้ได้ ล้อ ปั๊มล่าง สายเบรค แล้ว เหลือ จานเบรค ยาง แล้วที่สำคัญ เงิน ไว้คืบหน้าอย่างไรจะมาอัพเดทให้ชมกันครับ    :-*

ms69

วันนี้ไปรับล้อที่ถูกส่งจากเมืองเหนือมาแล้วครับ จากที่เฟ้นหาล้อในอุดมคติคือ หน้าประมาณ 2.75" หลังประมาณ 3.5"

และรูกลางจานดิสหน้าเล็กเพื่อสามารถหาจาน 2 ชิ้นใส่ได้ไม่ยาก เล็งๆล้อ ZX250 อยู่แต่ดันมีปล่อยออกมาเฉพาะล้อหลัง ล้อหน้าต้องเบิกศูนย์ประมาณ 5,000 บาท

ถอดใจครับ ไว้รอมีของมือ 2 หลุดออกมาแล้วแล้วค่อยสอยใหม่แล้วกัน มองไปมองมาไปสะดุดกับล้อ TZM เข้าเมื่อก่อนที่ใช้ KR ใส่ดุม TZR

และยังสามารถแปลงใช้เสื้อไมล์เดิมบูชเดิมแกนเดิมได้ หาจาน 2 ชิ้นใส่ได้สบายเอาว่ะ ตกลงเอาล้อ TZM มาก่อนราคาก็ไม่แรงมากน่าสนใจไม่น้อย

สรุปเลยจัดการสั่งของจากในเว็บมาซะแต่พอไปรับของเจอ แพคเกจจิ้งที่ส่งมา

มึนครับพูดไม่ออก งานเข้าแล้วกรุ อุตส่าห์เลือกล้อที่ไม่ต้องทำสีจานหน้าไม่มีไม่เป็นไรไม่ใช้จานเดิมอยู่แล้ว เจอเข้าไป กระสอบงูเหลือมรึปล่าวหว่า

พวก อศ.จับส่งมากรุงเทพรึป่าวหว่า เสียววุ้ย
   :-X

ms69

เคยสั่งล้อแม๊กซ์ทั้งจาก ญี่ปุ่้น และ ล้อขอบอลูมิเนียมที่เว็บนี้จากแดนใต้

ยังไม่เคยเจอ แพคเกจจิ้งแบบนี้เลย มึนครับ และเคยส่งของไปให้ลูกค้าที่เว็บนี้ขึ้นเมืองเหนือ

ทำมัยแพ็คเกจจิ้งที่เราทำให้ลูกค้ามันช่างต่างกันมากจัง
  :P

ms69

หอบหิ้วมาถึงคอนโดจัดการหาที่โล่งแจ้งเปิดกระสอบมาดูเผื่อมีงูจะได้วิ่งทัน สภาพที่เจอ  :P

not

ตอนออกมาใหม่ๆ ทำไมเราไม่ซื้อ ว้า -*-
................ZX.................

เป็นเพราะไม่อยากอยู่ด้วยกัน หรือฉันมันไม่มีวาสนา

ms69

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

ms69

ไม่เป็นรัย ไม่มีอะไรเพอร์เฟ็คไปทุกอย่างอยู่แล้ว จัดการเช็คร้านทำสีล้อแม๊กซ์อันดับต้นๆในกรุงเทพ อยู่ที่พันกว่าบาทต่อ 1 คู่สำหรับงาน ซ่อมเก็บขอบ ยิงทราย และพ่นสี powder coating งานงอกซะงั้น และของอีกบางส่วนที่รอประกอบร่างอยู่ครับ ต้องหาจานหน้า ชุดเบรคหลังและ ยาง สงสัยอีกเยอะ   :-*

jacky chan

ไม่เป็นรัย ไม่มีอะไรเพอร์เฟ็คไปทุกอย่างอยู่แล้ว

คำนี้ทำให้ื  รู้ว่าท่าน เป็นคนใจเย็นนะครับ คุณสมบัติ ข้อแรกของผู้นำ ติดตามดูอยู่ห่างๆนะครับ
"จิตใจ" ก็เหมือนกับนํ้า ถ้าขุ่นมัว ก็ยากที่จะมองเห็น

prayna71club ( เต่า )

ผู้ขายแม๊กให้น่าจะทำการแพ๊คให้ดีกว่านี้นะครับ...........ผมเองก็ส่งของให้ลูกค้าหลายราย

ของหลายอย่างแพคเองกับมือทั้งซื้อและหากล่องมาใส่ให้เรียบร้อย..........แต่เจอแบบนี้รับไม่ได้เหมือนกัน

จำได้ว่าถ่ายรูปออกมาดูดีมั่กๆ.........แต่พอส่งมาแล้วเจอแบบนี้..........เซ้งเลย..........สู้ๆครับ
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

ople

ไม่โหดแต่กรูร์....เอาจริง

SAB_KR

ติดตามรอชมครับ ZX ถ้าเส็จสมบูรณ์คงสวยน่าดูครับ :D
แสบ  :o
"พวกคุณจะเป็นใครมาจากไหนผมไม่รู้ ขอให้รู้ไว้ว่าพวกคุณคือเพื่อนผม"

ms69

เริ่มว่างจากงานแล้วช่วงนี้พอมีเวลามาปั้นต่อ อีกไม่นานเกินรอคงจะเสร็จ  :-*

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

namamulet

อ้างจาก: ms69 เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2010, 04:24:24 หลังเที่ยง
เริ่มว่างจากงานแล้วช่วงนี้พอมีเวลามาปั้นต่อ อีกไม่นานเกินรอคงจะเสร็จ  :-*

อันนี้คือรัยอ่ะครับ