Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

วันนี้ว่างไม่รู้ทำไร รื้อรถเล่นๆ

kowyum

โอม..

..ต่อโพล๊กบ่ายโมงไปโก-ลคหว๋า..ไอ้โก้หายเจ็บตีนแล้วหม้าย..ไอ้ขาวลุงตีนบวมหัวสั่นเอาไปไม่ได้..

KOWYUM Narathiwat School

kowyum

+1...ทุกๆลุงคับ..ทุกโซนที่แวะมาฯราธิวาสครับ..

KOWYUM Narathiwat School

โอม

อ้างจาก: kowyum เมื่อ ตุลาคม 26, 2011, 10:47:29 หลังเที่ยง
โอม..

..ต่อโพล๊กบ่ายโมงไปโก-ลคหว๋า..ไอ้โก้หายเจ็บตีนแล้วหม้าย..ไอ้ขาวลุงตีนบวมหัวสั่นเอาไปไม่ได้..

ว่างๆๆๆ เรียบร้อยเหม็ด ไปได้เพ เชียงใหม่ก็ได้ครับลุง

โอม

โอยๆๆๆๆ หายไปไหนหมดแล้วววววววววววววววว

tong chelsea

หวัดดียามเช้า สุง ๆทุกท่าน

เมื่อวานไปทำงานที่กาญจนบุรีไปเจอร้านอะไหล่มอไฃค์ สองจังหวะ ร้านมันมีอะหลั่ยเกือบทุกรุ่น เป็นร้านเ่ก่าแก่ดั้งเดิม เลยได้อะไหล่ n pro   ls  GTO มาตุนไว้เพียบ เจ้าของร้านเค้าบอกว่ามีพวกที่ไกลๆมาเหมาอะหลั่ย โดยเฉพาะพวกเฃียงใหม่มันมาทีมันขนเป็นรถกระบะเจ้าชองบอกว่า งง ฃิปเป็ง มังเอาไปทำไรฟะ  ชื่ร้านแสงเจริญ  ตั้งอยู ถนนแสงชูโต ติดกับโรงรับจำนำ

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 26, 2011, 11:25:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kowyum เมื่อ ตุลาคม 26, 2011, 10:47:29 หลังเที่ยง
โอม..

ว่างๆๆๆ เรียบร้อยเหม็ด ไปได้เพ เชียงใหม่ก็ได้ครับลุง

ไปนวนคร...

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 06:39:08 ก่อนเที่ยง
หวัดดียามเช้า สุง ๆทุกท่าน

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 06:55:33 ก่อนเที่ยง
เมื่อวานไปทำงานที่กาญจนบุรีไปเจอร้านอะไหล่มอไฃค์ สองจังหวะ ร้านมันมีอะหลั่ยเกือบทุกรุ่น เป็นร้านเ่ก่าแก่ดั้งเดิม เลยได้อะไหล่ n pro   ls  GTO มาตุนไว้เพียบ เจ้าของร้านเค้าบอกว่ามีพวกที่ไกลๆมาเหมาอะหลั่ย โดยเฉพาะพวกเฃียงใหม่มันมาทีมันขนเป็นรถกระบะเจ้าชองบอกว่า งง ฃิปเป็ง มังเอาไปทำไรฟะ  ชื่ร้านแสงเจริญ  ตั้งอยู ถนนแสงชูโต ติดกับโรงรับจำนำ

สวัสดีตอนเช้าครับลุงต๋อง โชคดีจังไปเจอคลังแสง

+1 ลุงๆทุกๆท่านครับ

mnop29

ลุงโอม  เอารูป kr น้องใหม่  มาโชว์หน่อยจิ  ว่าสวยเหมือนรูปที่ลงขายรึป่าว  แล้วงัย ZX คันล่ะหมื่น  ถอดเป็นกองๆๆล่ะครับ

ที่นี่ PHUKET

โอม

อ้างจาก: mnop29 เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 05:11:53 หลังเที่ยง
ลุงโอม  เอารูป kr น้องใหม่  มาโชว์หน่อยจิ  ว่าสวยเหมือนรูปที่ลงขายรึป่าว  แล้วงัย ZX คันล่ะหมื่น  ถอดเป็นกองๆๆล่ะครับ

สวัสดีครับพี่จ๋าย รูปเคอาร์น้องใหม่ผมถ่ายมาได้แค่สองสามรูปเองครับ รูปอยู่หน้าที่แล้ว

ส่วน ZX ที่รื้อๆนั่นพอดีไปได้โครง เคร้ง เล่มมาใหม่ครับ รื้อๆรอทำสีประกอบร่างครับพี่ คันละหมื่นมีเล่มแล้วราคาคงดีขึ้น แต่...ผมไม่ขาย อิอิ

maxdrs

วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

โอม

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 09:29:00 หลังเที่ยง
สวัสดีลุงๆทุกท่านคับ

ดีครับท่าน..โครงการ KR SP ไปถึงไหนแล้วครับ

maxdrs

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 10:49:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: maxdrs เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 09:29:00 หลังเที่ยง

ดีครับท่าน..โครงการ KR SP ไปถึงไหนแล้วครับ

ว่าจะขายแล้วคับ ไม่มีเวลาจะปั้นเลย งานยุ่งมากคับ อิอิ
แต่ไม่รู้ขายเป็นคันหรือ แยกชิ้นขายดีคับ
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 

โอม

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 11:48:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 27, 2011, 10:49:43 หลังเที่ยง

ว่าจะขายแล้วคับ ไม่มีเวลาจะปั้นเลย งานยุ่งมากคับ อิอิ
แต่ไม่รู้ขายเป็นคันหรือ แยกชิ้นขายดีคับ

หากขายยกคัน มีราคาในใจแล้วรึยังครับ อิอิ

หากจะบิวท์ใหม่ แนวทางตามลายเซ็นผมด้านล่างครับ .. เป็นอีกตัวหนึ่ง

หวัดดีตอนหัวเช้าลุง ๆ ทุกท่านครับ วันนิ้ลุ้นอีกวันว่าน้ำจะเข้าลาดกระบังเมืาอไหร่ 555

bangnara

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ตุลาคม 28, 2011, 06:44:31 ก่อนเที่ยง
หวัดดีตอนหัวเช้าลุง ๆ ทุกท่านครับ วันนิ้ลุ้นอีกวันว่าน้ำจะเข้าลาดกระบังเมืาอไหร่ 555

ร่วมลุ้นและเอาใจช่วยน่ะครับ สู้ๆ

bangnara

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ตุลาคม 28, 2011, 08:39:24 ก่อนเที่ยง
ล่งโอมไปใหนวันเงียบจัง

น่าจะออกทำงานหรือไม่ก็ยังไม่ตื่น  เพราะอากาศครึ้มๆฝนกำลังจะตกครับ

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 28, 2011, 09:05:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ตุลาคม 28, 2011, 08:39:24 ก่อนเที่ยง
ล่งโอมไปใหนวันเงียบจัง

น่าจะออกทำงานหรือไม่ก็ยังไม่ตื่น  เพราะอากาศครึ้มๆฝนกำลังจะตกครับ

อยู่ครับๆๆ พึ่งตื่นครับ ฝนตก นอนสบายเลย

maxdrs

สวัสดีชาวใต้ทุกท่านคับ  เช้าๆฝนตกหลับหรอยคับ

[/url]