Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tong chelsea

ขอบคุณมาก โอมที่ฃ้วยเป็นหน่วย เสือหมอบแมวเฃา ( C I A )

bangnara

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ตุลาคม 15, 2011, 06:48:23 ก่อนเที่ยง
ลุงสองอยู่โคราชหรือเปล่า ช่วงปลายเดือนอาจจะแวะไปทักทาย บ้านอยู่แถวเฃฟวัน โนนไม้แดง ช.1 (สินทร)

ระวังป้ายเซฟวันหล่นใส่รถน่ะลุง ผมโดนมาแล้ว ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก :-[

สวัสดีตอนเช้าทุกๆท่านน่ะครับ :'(

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

tanakron

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 15, 2011, 08:00:34 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ตุลาคม 15, 2011, 06:48:23 ก่อนเที่ยง
ลุงสองอยู่โคราชหรือเปล่า ช่วงปลายเดือนอาจจะแวะไปทักทาย บ้านอยู่แถวเฃฟวัน โนนไม้แดง ช.1 (สินทร)

ระวังป้ายเซฟวันหล่นใส่รถน่ะลุง ผมโดนมาแล้ว ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก :-[

สวัสดีตอนเช้าทุกๆท่านน่ะครับ :'(
555555 คนมีประวัติ

โอม

ไปได้เลยครับพี่ต๋อง ผมแวะไปเยี่ยมเยียนมาแล้ว โซนโคราชใจดีทุกคนครับ

อ่อ .. เชียงกงหน้าตลาดเซฟวันก็ ว่างๆก็เดินไปเล่นได้นะครับ ซื้อเอ็นโปรไปแล้ว ไปดูเค้าแต่งเอ็นโปรสนามเป็นแนวทางได้ครับ

โอม

อ้างจาก: tanakron เมื่อ ตุลาคม 15, 2011, 09:08:35 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 15, 2011, 08:00:34 ก่อนเที่ยง

555555 คนมีประวัติ

555+ ของสมน้ำหน้าคุณจากโคราชครับ

mra68

:D สวัสดีตอนเช้า ด้วยครับ  :o

โอม

air

กำลังจีบ kawaฯ อีกแล้วเหรอครับท่านโอม.
air .

โอม

อ้างจาก: airforceone เมื่อ ตุลาคม 15, 2011, 12:17:32 หลังเที่ยง
กำลังจีบ kawaฯ อีกแล้วเหรอครับท่านโอม.

ชู่ววววววววว..อย่าเหม่ อย่าโฉ๋ ท่านแอร์ อิอิ กะเอามาเงียบๆครับ หลังจากผิดหวังคันท้ายแบนวันก่อน

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 15, 2011, 02:03:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ ตุลาคม 15, 2011, 12:17:32 หลังเที่ยง

ชู่ววววววววว..อย่าเหม่ อย่าโฉ๋ ท่านแอร์ อิอิ กะเอามาเงียบๆครับ หลังจากผิดหวังคันท้ายแบนวันก่อน

ประกาศ โอมจะได้  KAWA อีกคันแล้ว เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :'(

ho....ไปมิตติ้งถืงโคราชา เลยนะ เยียมจริง ไปคราวหน้าชวนผมด้วย ผมสร้า้งบ้านไว้ที่นั้นไม่มีใครอยู่ไปพักได้สบาย บรรยากาศดีกว้างขวาง

ยินดีด้วยได้รถใหม่ เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

โอม

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ตุลาคม 15, 2011, 06:12:54 หลังเที่ยง
ho....ไปมิตติ้งถืงโคราชา เลยนะ เยียมจริง ไปคราวหน้าชวนผมด้วย ผมสร้า้งบ้านไว้ที่นั้นไม่มีใครอยู่ไปพักได้สบาย บรรยากาศดีกว้างขวาง

คงอีกสักระยะหล่าวครับ หว๋าจะได้ไปแถวๆโคราชหล่าว อิอิ โหม๋เมาเพียบเลย แถวๆนั้นครับ

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ตุลาคม 15, 2011, 06:27:21 หลังเที่ยง
ยินดีด้วยได้รถใหม่ เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

ครานี้จะให้ส่งกับ บ.ส่งสินค้าแล้ว ไม่ไหส เซอร์ ยังมาไม่ถึงที ไปค้างอยู่หาดใหญ่อาทิตย์นึงแล้วครับ น่าตามไปเผาไปรษณย์หาดใหญ่จริงๆเลย

โอม

เมื่อกี๊ลืม เข้ามาใหม่ +๑ ลุงต๋อง และลุงๆทุกลุงครับ

โอม

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ตุลาคม 15, 2011, 07:15:15 หลังเที่ยง
ได้รถมาจากที่ใหนครับ

พระราม 4 กทม. ครับ คันที่พี่ จอน กู๊ด โอล คาร์ ขายออกไป

ตอนนั้นอยากได้คันนี้มาก แต่มาไม่ทันตอนขายครับ ตอนนี้คนๆนั้นเอาออกมาขายใหม่ จึงรีบเอาเลย เดี๋ยวหลุดไปอื่นหล่าวครับ

only_lek

โอม

เข้ามาโฃนนี้รู้สืก อบอุ่น โฃนลาดกระบังเงียบเป็นป่าฃ้า