Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanakron

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: tanakron เมื่อ ตุลาคม 01, 2011, 10:42:17 ก่อนเที่ยง
สงสัยไป วค.ครับลุงเล็ก
เล่นไหรกัน  ผม ว.54 น่ะ รีบตามมาน่ะ  เหอๆ

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

kowyum

สวัสดี +1 ปธ.อู๋  หลานโอม ลุงเล็ก ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋ ลุงเทพ ลุงเปิ้ล ลุงปู ลุงต้อม ลุงนัย ลุงไมค์ ลุงเกตุ กอฟล์และลุงๆ

KOWYUM Narathiwat School

โอม

ใบ้หวยไรกันเหรอครับลุงๆๆ ???

123456

bangnara

อ้างจาก: kowyum เมื่อ ตุลาคม 01, 2011, 10:28:32 หลังเที่ยง
สวัสดี +1 ปธ.อู๋  หลานโอม ลุงเล็ก ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋ ลุงเทพ ลุงเปิ้ล ลุงปู ลุงต้อม ลุงนัย ลุงไมค์ ลุงเกตุ กอฟล์และลุงๆ

ลอกลุงสิทด้วยครับ +1ลุงสิทด้วย ขอเพิ่ม ลุงโย ลุงเอกด้วย :D

บูรพาพยัคฆ์

เดือนที่ผ่านมา    เกิดเหตุ   ที่นราธิวาส  บ่อย กว่า จ.อื่น   ฝากพี่ ๆ ถุก ๆ คนระมัดระวังตัว  กันด้วยนะครับ   หลีกเลี่ยงและระวัง  2ที่    1 ที่ที่เป็นชุมชนเมืองหรือสถานที่ที่คนเยอะ ๆ   2 การเดินทางในเส้นทางที่เปลี่ยว  แบบว่านานๆ รถจะมาซักคัน  ประมาณนั้น 

ภาพความหลัง

kowyum

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 02:02:41 หลังเที่ยง
เดือนที่ผ่านมา    เกิดเหตุ   ที่นราธิวาส  บ่อย กว่า จ.อื่น   ฝากพี่ ๆ ถุก ๆ คนระมัดระวังตัว  กันด้วยนะครับ   หลีกเลี่ยงและระวัง  2ที่    1 ที่ที่เป็นชุมชนเมืองหรือสถานที่ที่คนเยอะ ๆ   2 การเดินทางในเส้นทางที่เปลี่ยว  แบบว่านานๆ รถจะมาซักคัน  ประมาณนั้น 

ครับ ว 037  +1 ลุงเอกด้วยครับ

KOWYUM Narathiwat School

mra68

npro3

สบายดีทุกท่านครับ ขอให้สิ่งศักสิทธิ์คุ้มครอง

"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

บูรพาพยัคฆ์

ผมเป็นคนภาคตะวันออก   แต่  มาทำงานช่วยราชการ 4 จชต.   ถ้าไม่มีเหตุการณ์   ผมว่า  4จชต.  มีสถานที่ท่องเที่ยว  หลาย ๆ ที่ที่สวยงาม  น่าเที่ยว  ผู้คนก็มีน้ำใจไมตรี  อัธยาศัยดี   สาว ๆ ก็น่ารัก     คือ   ผม อยู่ไม่นานเท่าไหร่ตัวผมในพื้นที่นะครับ  แต่ว่า  มาใต้  ปีเว้นปี  ตั้งกะปี 47   ปัจจุบัน  ก็ยังอยู่ในพื้นที่   ถ้าไม่มีเหตุการณ์ ความมั่นคง 4 จชต.  ก็คง จะเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่ดีที่สุดเหมือนกัน

ภาพความหลัง

โอม

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 02:02:41 หลังเที่ยง
เดือนที่ผ่านมา    เกิดเหตุ   ที่นราธิวาส  บ่อย กว่า จ.อื่น   ฝากพี่ ๆ ถุก ๆ คนระมัดระวังตัว  กันด้วยนะครับ   หลีกเลี่ยงและระวัง  2ที่    1 ที่ที่เป็นชุมชนเมืองหรือสถานที่ที่คนเยอะ ๆ   2 การเดินทางในเส้นทางที่เปลี่ยว  แบบว่านานๆ รถจะมาซักคัน  ประมาณนั้น 

ใช่แล้วครับ ยิ่งเคอาร์เขียวๆนี่เด่นเลย ลุงอู๋ระวังด้วยนะครับ เหอๆๆ

ขี่เคอาร์ไปคาราโอเกะก็ไม่ได้ สีมันเด่นเกิน คนจำได้ ลำบากครับ

โอม

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 03:03:20 หลังเที่ยง
ผมเป็นคนภาคตะวันออก   แต่  มาทำงานช่วยราชการ 4 จชต.   ถ้าไม่มีเหตุการณ์   ผมว่า  4จชต.  มีสถานที่ท่องเที่ยว  หลาย ๆ ที่ที่สวยงาม  น่าเที่ยว  ผู้คนก็มีน้ำใจไมตรี  อัธยาศัยดี   สาว ๆ ก็น่ารัก     คือ   ผม อยู่ไม่นานเท่าไหร่ตัวผมในพื้นที่นะครับ  แต่ว่า  มาใต้  ปีเว้นปี  ตั้งกะปี 47   ปัจจุบัน  ก็ยังอยู่ในพื้นที่   ถ้าไม่มีเหตุการณ์ ความมั่นคง 4 จชต.  ก็คง จะเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่ดีที่สุดเหมือนกัน

อยู่หน่วงงานไหนเหรอครับ ??

ผม โอม ครับ

โอม

อ้างจาก: npro3 เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 02:52:06 หลังเที่ยง
สบายดีทุกท่านครับ ขอให้สิ่งศักสิทธิ์คุ้มครอง

ขอบคุณท่านซี้ดครับ ผ่านโคราชจะแวะอีกนะครับ

ปล.ตามรูป...ท่ายาก เต็มร้อยคะเเนนเลย

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 04:14:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: eak19573 เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 03:03:20 หลังเที่ยง
ผมเป็นคนภาคตะวันออก   แต่  มาทำงานช่วยราชการ 4 จชต.   ถ้าไม่มีเหตุการณ์   ผมว่า  4จชต.  มีสถานที่ท่องเที่ยว  หลาย ๆ ที่ที่สวยงาม  น่าเที่ยว  ผู้คนก็มีน้ำใจไมตรี  อัธยาศัยดี   สาว ๆ ก็น่ารัก     คือ   ผม อยู่ไม่นานเท่าไหร่ตัวผมในพื้นที่นะครับ  แต่ว่า  มาใต้  ปีเว้นปี  ตั้งกะปี 47   ปัจจุบัน  ก็ยังอยู่ในพื้นที่   ถ้าไม่มีเหตุการณ์ ความมั่นคง 4 จชต.  ก็คง จะเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่ดีที่สุดเหมือนกัน

ผม โอม ครับ

ผมอู๋ครับ

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 04:15:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: npro3 เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 02:52:06 หลังเที่ยง

ขอบคุณท่านซี้ดครับ ผ่านโคราชจะแวะอีกนะครับ

ปล.ตามรูป...ท่ายาก เต็มร้อยคะเเนนเลย

ตอนแรกนึกว่าเอารูปผู้เสียชีวิตจากเหตุการณ์รายวันในภาคใต้มาให้ดู 55555+

ปล.  ท่าจบแบบนี้ ผมก็ให้ร้อยคะแนนเต็ม

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 06:15:30 หลังเที่ยง

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 04:14:28 หลังเที่ยง

ผม โอม ครับ

ผมอู๋ครับ

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 04:15:37 หลังเที่ยง

ตอนแรกนึกว่าเอารูปผู้เสียชีวิตจากเหตุการณ์รายวันในภาคใต้มาให้ดู 55555+

ปล.  ท่าจบแบบนี้ ผมก็ให้ร้อยคะแนนเต็ม

อยากดูไหมละครับ  ลูกน้องพึ่งตายไป  เมื่อ   4  วันที่แล้ว   ล้อเล่นครับ    แต่ตายจริง   มาทุกปี  ได้แต่ไปเก็บศพชาวบ้าน  มาปีนี้แหละ  เก็บศพ พวกเดียวกัน  เฮ้อ   ผมเอก  ครับ   เป็นทหาร  บูรพาพยัคฆ์  (ฟังชื่อแล้วน่ามีเรื่องไหม เห็นเขาพูดกันบ่อยจัง ) 

ภาพความหลัง

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 02, 2011, 06:15:30 หลังเที่ยง

ผม โอม ครับ

ผมอู๋ครับ

ผมเอก        3   อ   เลยนิ

ภาพความหลัง