Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only_lek

อ้างจาก: kowyum เมื่อ สิงหาคม 20, 2011, 09:25:43 ก่อนเที่ยง
สวัสดี +1 ปธ.อู๋  หลานโอม ลุงเล็ก ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋ ลุงเทพ ลุงเปิ้ล ลุงปู ลุงต้อม ลุงนัย ลุงไมค์ กอฟล์และลุงๆ

ตามลุงสิท

สบายดีกันหม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยย

bangnara

อ้างจาก: only_lek เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 07:22:22 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kowyum เมื่อ สิงหาคม 20, 2011, 09:25:43 ก่อนเที่ยง
สวัสดี +1 ปธ.อู๋  หลานโอม ลุงเล็ก ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋ ลุงเทพ ลุงเปิ้ล ลุงปู ลุงต้อม ลุงนัย ลุงไมค์ กอฟล์และลุงๆ

ตามลุงสิท

สบายดีกันหม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยย

ลุงถามใคร..   +1 ลุงเล็กด้วยครับ

bangnara

อ้างจาก: 123456 เมื่อ สิงหาคม 20, 2011, 04:17:30 หลังเที่ยง
บอกพี่อู๋เป็นคนที่สองเลยครับ(คนแรกบอกเมียนะครับ อิอิ)

นรา มีรถไรปล่อยมั่งครับพี่  พี่อู๋ช่วยpmเบอร์พี่อู๋และพี่โอมให้หน่อยโทรศัพเสียครับเบอร์หายจอ๋ยเลย :-*

นรามีแต่ มอไซค์บอมบ์ครับที่จะปล่อย แต่ที่รามันก็น่าจะมีเหมือนกันน่ะ 55+

+1 น้องโย

micronz

ถึงโอม
เลี้ยงคาวาไว้ ตั้ง 4 คัน
ไว้ผมมีตังค์ อาจมาสู่ ขอสาว เจ้าไปเลี้ยงสักคันนะครับ ดูแล ดีๆๆ
ตอนนี้ซีด กันนิด ออกทริป + ซ่อมเอ็นโปรมาครับ

โอม

สวัสดี +1 ทุกลุง พักนี้ติดเกมส์ 55+

ไปแล้ว ไปยึดเกาะก่อน...

nai95

+1 ก่อนเลยแล้วกันทุกท่าน ผมไปรับเอ็นโปรมาดูแลคันหนึ่งเมื่อวานนี้ที่ จ.เพชรบุรี ของร้านช่างทัด ครับ ราคา 15,700 บาท ไม่รวมค่าขนส่งอีก 1,800 บาท

สภาพตามราคาครับ เครื่องถือว่าใช่ได้ ลองขับปล่อยมือแล้วมีเอียงซ้ายนิดๆ(ไม่แน่ใจว่าผมนั่งเอียงหรือป่าว) ไม่มีอาการชกมวย ความเร็วประมาณ 130 เนื่องจาก

วาวล์เปิดได้ไม่สุดเขม่าปิดวาวล์ไว้นะครับ คิดว่าเป็นเช่นนั้น ส่วนระบบไฟก็ต้องเช็ดใหม่นะครับ แต่ที่ผมลองทำงานปกติ  ??? โดยภาพรวมถือว่าสมราคาแล้วครับ

แต่ตอนนี้เกิดปัญหาสิครับ พอกลับมาถึงหาดใหญ่แค่นั้นละ งานเข้าทันที  :-X กำลังคิดตัดสินใจจะปล่อยดีหรือปั้นต่อดี เพราะสิ้นเดือนนี้ต้องใช่เงินก้อนใหญ่พอสมควร

กลัวหมุนเงินไม่ทัน ต้องรอดูก่อนว่าทำไงได้บ้างสัก3-4 วันนี้ :-*

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 10:44:59 ก่อนเที่ยง
สวัสดี +1 ทุกลุง พักนี้ติดเกมส์ 55+

ไปแล้ว ไปยึดเกาะก่อน...

ติดเกมส์ หรือว่าติดเด็กที่หอเกมส์...

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 03:07:47 หลังเที่ยง
+1 ก่อนเลยแล้วกันทุกท่าน ผมไปรับเอ็นโปรมาดูแลคันหนึ่งเมื่อวานนี้ที่ จ.เพชรบุรี ของร้านช่างทัด ครับ ราคา 15,700 บาท ไม่รวมค่าขนส่งอีก 1,800 บาท

สภาพตามราคาครับ เครื่องถือว่าใช่ได้ ลองขับปล่อยมือแล้วมีเอียงซ้ายนิดๆ(ไม่แน่ใจว่าผมนั่งเอียงหรือป่าว) ไม่มีอาการชกมวย ความเร็วประมาณ 130 เนื่องจาก

วาวล์เปิดได้ไม่สุดเขม่าปิดวาวล์ไว้นะครับ คิดว่าเป็นเช่นนั้น ส่วนระบบไฟก็ต้องเช็ดใหม่นะครับ แต่ที่ผมลองทำงานปกติ  ??? โดยภาพรวมถือว่าสมราคาแล้วครับ

แต่ตอนนี้เกิดปัญหาสิครับ พอกลับมาถึงหาดใหญ่แค่นั้นละ งานเข้าทันที  :-X กำลังคิดตัดสินใจจะปล่อยดีหรือปั้นต่อดี เพราะสิ้นเดือนนี้ต้องใช่เงินก้อนใหญ่พอสมควร

กลัวหมุนเงินไม่ทัน ต้องรอดูก่อนว่าทำไงได้บ้างสัก3-4 วันนี้ :-*

ไม่สนคาวาแล้วเหรอ 555+  ขอดูรูปเอนโปรบ้างสินัย สภาพสวยขนาดไหน ถ้าจะปล่อยเผื่อจะได้หาเจ้าของใหม่ให้..

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

หวัดดีครับทุกท่าน ตอนนี้ทางลุงสิทธิ์กะโอม ตั้งวงกันแล้ว เผื่อผมด้วยนะครับ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

bangnara

อ้างจาก: tom victor เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 06:20:18 หลังเที่ยง
หวัดดีครับทุกท่าน ตอนนี้ทางลุงสิทธิ์กะโอม ตั้งวงกันแล้ว เผื่อผมด้วยนะครับ

ตั้งวงหรือตั้งคณะกันครับ...

kowyum

สวัสดี +1 ปธ.อู๋  หลานโอม ลุงเล็ก ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋ ลุงเทพ ลุงเปิ้ล ลุงปู ลุงต้อม ลุงนัย ลุงไมค์ กอฟล์และลุงๆ....เอิ๊กกกกกกกกๆๆ

KOWYUM Narathiwat School

kowyum

อ้างจาก: bangnara เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 06:34:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tom victor เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 06:20:18 หลังเที่ยง

ตั้งวงหรือตั้งคณะกันครับ...

ตั้งวงคับ...ส่วนคณะเป็นของอู๋ ชวนยิ้มคร๊าบบบบบ...

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

หวัดดีคร้าบบบบบบบบบบบบบ ทางนรา เมากันอ่ะยัง 
ทางซีคอนเริ่มหน้าตึงแร้วววววว

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

kowyum

อ้างจาก: tom victor เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 09:10:05 หลังเที่ยง
หวัดดีคร้าบบบบบบบบบบบบบ ทางนรา เมากันอ่ะยัง 

ทางนราฯตึงไปทั้งตัวแล้วทุกคน..ยกเว้นปธ.อู๋...

bangnara

อ้างจาก: kowyum เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 08:38:41 หลังเที่ยง
สวัสดี +1 ปธ.อู๋  หลานโอม ลุงเล็ก ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋ ลุงเทพ ลุงเปิ้ล ลุงปู ลุงต้อม ลุงนัย ลุงไมค์ กอฟล์และลุงๆ....เอิ๊กกกกกกกกๆๆ

ลอกป๊ะป๋า +1 ป๋าด้วยครับ..

อ้างจาก: kowyum เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 11:55:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tom victor เมื่อ สิงหาคม 21, 2011, 09:10:05 หลังเที่ยง

ทางนราฯตึงไปทั้งตัวแล้วทุกคน..ยกเว้นปธ.อู๋...

ผมตึงแค่บางส่วนครับ.....

tanakron

bangnara

nai95

nai95

เพิ่มเติมครับ เมื่อคืนเอารถไปตรวจเช็ดสภาพที่ร้านช่างโม่ครับ ผลคือ วาวล์ไอเสียทำงานดีครับเปิดไม่สุดไม่แน่ใจว่าเกิดจากตั้งมาร์ผิดหรือมีเขม่าเกาะวาวล์
รอบมาดี สิ่งที่ต้องทำคือล้อหน้าสะดุ้ง+จาน ที่ต้องดัดทำใหม่แต่ไม่ยากครับ ชุดสีแตกและถลอกเนื่องจากการล้มของเจ้าของเดิม ใครสนใจโทร.0807015474
อยากให้รถอยู่ในภาคใต้มากกว่าครับ

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 22, 2011, 02:37:54 หลังเที่ยง
เพิ่มเติมครับ เมื่อคืนเอารถไปตรวจเช็ดสภาพที่ร้านช่างโม่ครับ ผลคือ วาวล์ไอเสียทำงานดีครับเปิดไม่สุดไม่แน่ใจว่าเกิดจากตั้งมาร์ผิดหรือมีเขม่าเกาะวาวล์
รอบมาดี สิ่งที่ต้องทำคือล้อหน้าสะดุ้ง+จาน ที่ต้องดัดทำใหม่แต่ไม่ยากครับ ชุดสีแตกและถลอกเนื่องจากการล้มของเจ้าของเดิม ใครสนใจโทร.0807015474
อยากให้รถอยู่ในภาคใต้มากกว่าครับ

เยี่ยม

nai95

พี่อู่ผมขอรบกวนช่วยติดต่อคุณเอ ที่เป็นตำรวจให้ผมด้วย  ??? เผื่อว่าแกยังสนใจเอ็นโปรอยู่ :(

คิดว่าวันนี้ถ้าตอนบ่ายไม่มีอรไรทำอาจจะไล่ระบบไฟเอ็นโปรใหม่สักรอบและเปลี่ยนหลอดไฟหน้า สวิทเบรคหน้าด้วย :-[