Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only_lek

อ้างจาก: micronz เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 12:07:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 09:03:33 ก่อนเที่ยง
หวัดดี +1 ปธ.อู๋ ลุงสิท น้องโอม ลุงไมค์

ปล.เมื่อวานไค้รับสายชาวใต้เกือบครบเลย ตอนสายลุงโต้ง ตอนมึดลุงโอ๋ จากนั้นก้อลุงอู๋ โอม ลุงสิท ดีใจครับ
ห้องนี้ปั่น ม้ากันจังดีครับ .....ทุกท่านปั่นกัน ต่อไป  ชาวนราธิวาส พรั่นพรื่อมั่ง บายดี บ่ ลุงเล้ก ด้วย จังหวัดไหนหว่า อิอิ
  ปั่นต่อ ไปครับ ทุกท่าน +1+1

ผมอยู่ใกล้กะลุงอู๋ โอม ลุงสิท ครับ เมื่อคืนยังนั่งฉลองวันเกิดโอมเลย อิอิ

bangnara

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 12:44:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 12:07:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 09:03:33 ก่อนเที่ยง
หวัดดี +1 ปธ.อู๋ ลุงสิท น้องโอม ลุงไมค์

ปล.เมื่อวานไค้รับสายชาวใต้เกือบครบเลย ตอนสายลุงโต้ง ตอนมึดลุงโอ๋ จากนั้นก้อลุงอู๋ โอม ลุงสิท ดีใจครับ
ห้องนี้ปั่น ม้ากันจังดีครับ .....ทุกท่านปั่นกัน ต่อไป  ชาวนราธิวาส พรั่นพรื่อมั่ง บายดี บ่ ลุงเล้ก ด้วย จังหวัดไหนหว่า อิอิ

ผมอยู่ใกล้กะลุงอู๋ โอม ลุงสิท ครับ เมื่อคืนยังนั่งฉลองวันเกิดโอมเลย อิอิ

ยิ่งกว่าวันเกิดอีกลุงเล้ก    โอมกินเหล้าแบบไม่ต้องกลัวโดนตัดรอบ....

Naoho Bkk

only_lek

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 02:51:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 12:44:34 หลังเที่ยง

ยิ่งกว่าวันเกิดอีกลุงเล้ก    โอมกินเหล้าแบบไม่ต้องกลัวโดนตัดรอบ....

แมวไม่อยู่ โอมร่าเริง

โอม

+1 ลุงๆดึกๆทุกท่าน รวมย้อนหลังสามหน้าเลย อิอิ เมาแล้วครับ ฉลองทรงผมใหม่...

Gate ลัลล้า

ตามมาดู ตาโอม ไม่เห็นหน้าเห็นตาหลายคืนเหล่ะ อิอิ

ราตรีสวัสดิ์เลยแล้วกัน ไปนอนเหล่ะ

micronz

อ้างจาก: G19 เมื่อ มิถุนายน 19, 2011, 12:35:32 ก่อนเที่ยง
+1 ลุงๆดึกๆทุกท่าน รวมย้อนหลังสามหน้าเลย อิอิ เมาแล้วครับ ฉลองทรงผมใหม่...
สกิน เฮด ปะครับ สวดยวดเลยทรงนั้น

โซนนรา ประธานอู๋ นี่เองครับ

micronz

2T หาดใหญ่ เริ่มมีแวว เติบโต กันบ้างล่ะครับ แจ้งให้ทราบ ประกาศให้ชาวโลกรู้หน่อย อิอิ
ตอนนี้ ได้สมาชิกเพิ่มมาอีก 1 คัน  คืิอ ช่างโม่ง โนว่าแดช    กำลังให้นาย ตาม เคอาร์ หลงฝูง
หลงทางอีกคัน มาอยู่ครับ  ได้สัก 4  คัน  จะคิดชื่อทีม 2T ล่ะครับ อิอิ
--------------------------------------
  หลังจากไปเสียบ ยอด กับกลุ่ม CBR ไทยแลนด์ อยู่ 2 ปีก็เริ่มเติบโตกันแล้วครับ แต่ไงก็ต้องให้เครดิต
กับกลุ่ม CBr เพราะถ้าไม่มีกลุ่มนี้ จะจัดมีตติ้งลำบากมากเนื่อง จาก อาจโดนผีหลอกหรือ ผีอำได้ เพราะนัดมากัน
ยาก จริง ๆๆๆ 2T เนี่ย อิอิ

เอส

ตอนนี้ยอด 2t กี้คนแล้วท่าน   อย่ากรู้

kowyum

ยงไม่ดึกแบบคึกๆ+1 ปธ.อู๋ หลานโอม  ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย  ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋   ลุงปู ลุงต้อม  ลุงริท  ลุงเล็ก ลุงเทพ ลุงเปิล ลุงสองและลุงเอส...

KOWYUM Narathiwat School

kowyum

อ้างจาก: G19 เมื่อ มิถุนายน 19, 2011, 12:35:32 ก่อนเที่ยง

ผบ.ตกใจนึกว่าใครขึ้นห้อง..ฉลองทรงผมใหม่รวมเลี้ยงส่งขึ้นกทม.โอมจัดไป กี่ดอก..ฉึกๆ

kowyum

อ้างจาก: micronz เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 12:44:20 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 17, 2011, 01:58:09 หลังเที่ยง
+1 ปธ.อู๋ หลานโอม  ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย  ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋   ลุงปู ลุงต้อม  ลุงริท  ลุงเล็ก ลุงเทพ ลุงเปิล ลุงสองและลุงเอส...
+1 กลับเช่นกันครับ ลุง ข้าวยำ (ลืมชื่อเล่นจริงทุกที แอบอ่านได้หลายทีแระ) (สงสัยต้องกินหำ ฉลามแระ อิอิ)
   ม้าเยอะดีๆๆ ปีนเสาไฟฟ้ากัน อิอิ

ลุงสิทธิ์..ชื่อเล่นจิงๆคับ ลุงไมค์..เริ่มแตกหน่อจะได้จัดมิตติ้งของ 2T สงขลาแล้ว..+1 ให้เลยคับ

kowyum

คนอะไร..รูปก้อหล่อ เสียงก้อหล่อ..ล้อเล่งน่า..จริงๆ..55..+1 ลุงเล็ก ดีใจคับ

micronz

อ้างจาก: เอส เมื่อ มิถุนายน 19, 2011, 07:52:03 หลังเที่ยง
ตอนนี้ยอด 2t กี้คนแล้วท่าน   อย่ากรู้
เฉพาะกลุ่ม ผม รวมได้ 3 คันครับ แต่เวลา มิตติ้งไมเหงา ครับเพราะ ร่วมกับกลุ่ม CBR  ตอนนี้ไปแจม กับนินจา
และ SUZUKI ด้วยครับ
   เร็วๆๆ นี้อาจได้ KRR 150 มาอีกคัน ฝากตา นาย95  ช่วยตามให้อยู่ครับ
---------------------------------------------
   ส่วนที่คุยกัน อยู่ก็มีพี่ เอ อีกคันแต่แกไม่สะดวกมา มีตติ้ง เนื่องจากติด เสาร์อาทิตย์ครับ มีรถ 2T ตั้ง 3-4 คันแน่ะ

micronz

+1 ปั่นม้าให้ทุกท่านเช่นกัน ลุง เล็ก ลุง ข้าวยำ   น้าเอส  อื่นๆๆ ชาวนรา ทุกท่าน

เอส

ปธ. ยะลาเป็นไครอ่ะ อย่ากขอฝ่ากเนื้อฝ่ากตัวด้วยคนนะครับ

only_lek

kowyum

ลอกของเก่าแต่จิงใจ..+1 ปธ.อู๋ หลานโอม  ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย  ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋   ลุงปู ลุงต้อม  ลุงริท  ลุงเล็ก ลุงเทพ ลุงเปิล ลุงสองและลุงเอส...

chang-ab

อ้างจาก: kowyum เมื่อ มิถุนายน 20, 2011, 10:22:06 ก่อนเที่ยง
ลอกของเก่าแต่จิงใจ..+1 ปธ.อู๋ หลานโอม  ลุงไมค์ ลุงนัย ลุงโย  ลุงโอ๋ ลุงจ๊ะโอ๋   ลุงปู ลุงต้อม  ลุงริท  ลุงเล็ก ลุงเทพ ลุงเปิล ลุงสองและลุงเอส...
ป๋มก็ขอลอกด้วย +ม้าไปทุกท่าน หวัดดีตอนเที่ยงๆคับ
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

123456

หวัดดีครับทุกคน+1ให้นะครับ พี่เทพมาเที่ยวโซนใต้ด้วย