Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangnara

lek_krab

kowyum

อ้างจาก: bangnara เมื่อ เมษายน 06, 2011, 07:37:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 06, 2011, 06:58:53 หลังเที่ยง
เยอะจัง...ขาดไป 2 คัน เครื่องเจ๊ง กับ กำลังบิวท์ สมช.หาดใหญ่-สงขลา รีบๆรวมตัวกันนะครับ แล้วพวกเราจะไปหา

"150 Club Narathiwat"

ท่านประธานอู๋ ไม่น่ากลับก่อนเลย ทูทีผสมแอลฮอได้ที่จะออกไปเวียนนราทัศ์กันแล้ว..

รั่วทุกคน 5555+

KOWYUM Narathiwat School

lek_krab

อย่าบอกนะว่าคนใส่เสื้อดำน่ะคือ ลุงอู๋

kowyum

อ้างจาก: lek_krab เมื่อ เมษายน 06, 2011, 09:45:40 หลังเที่ยง
อย่าบอกนะว่าคนใส่เสื้อดำน่ะคือ ลุงอู๋

55..ไม่บอก..ให้ประธานอู๋มาเฉลยเอง..+1 ขอรู้จักท่านเล็กขอรับ..

KOWYUM Narathiwat School

lek_krab

อ้างจาก: kowyum เมื่อ เมษายน 06, 2011, 10:01:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: lek_krab เมื่อ เมษายน 06, 2011, 09:45:40 หลังเที่ยง

55..ไม่บอก..ให้ประธานอู๋มาเฉลยเอง..+1 ขอรู้จักท่านเล็กขอรับ..

ยินดีที่ไม่รู้จักครับ น้าชื่อไรอ่ะครับ

กรรม ดูทรงแล้วน่าจะใช่โจรใต้อ่ะเสื้อดำน่ะ อิอิ

ปล.ลุงอู๋เป็นประธานกลุ่มนี่หรอ อิอิ

โอม

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

โอม

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 06, 2011, 10:44:59 หลังเที่ยง
แวะเข้ามายามดึกหน่อยครับ

สวัสดีพี่สิทธิ์ครับ ทำงานดึกอีกรึป่าวครับ +1

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 07, 2011, 12:10:24 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 06, 2011, 10:44:59 หลังเที่ยง
แวะเข้ามายามดึกหน่อยครับ

สวัสดีพี่สิทธิ์ครับ ทำงานดึกอีกรึป่าวครับ +1

ใช่ครับ ทำงาน แต่วันนี้คงไม่ถึงเช้าครับ

คงอีกสักพัก
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

โอม

เสร็จซักที ตัดสติกเกอร์ให้ตาหนุ่ม ทำเอางงใช้ได้แฮะ

สติกเกอร์ดำ ลอกลายลงด้านหน้าไม่ได้ มองไม่เห็น ต้องลงด้านหลัง กลับซ้าย-ขวาอีก ทั้งมึน ทั้งงงเลย

ส่วนนี่ หน้าตา "ตาหนุ่ม" สมาชิกใหม่ๆหมาดๆ ดาวรั่วพุ่งแรง อนาคตตากล้องประจำคลับ "150 Club Narathiwat"

ส่วนภาพนี้ไม่มีไร...เอารูปรถมาโชว์เฉยๆ อิอิ

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 07, 2011, 12:21:08 ก่อนเที่ยง
เสร็จซักที ตัดสติกเกอร์ให้ตาหนุ่ม ทำเอางงใช้ได้แฮะ

สติกเกอร์ดำ ลอกลายลงด้านหน้าไม่ได้ มองไม่เห็น ต้องลงด้านหลัง กลับซ้าย-ขวาอีก ทั้งมึน ทั้งงงเลย

ส่วนนี่ หน้าตา "ตาหนุ่ม" สมาชิกใหม่ๆหมาดๆ ดาวรั่วพุ่งแรง อนาคตตากล้องประจำคลับ "150 Club Narathiwat"

ส่วนภาพนี้ไม่มีไร...เอารูปรถมาโชว์เฉยๆ อิอิ

ฝีมือพอไปวัดไปวาได้เหมือนนี่ครับ

โอม

ขอบคุณพี่สิทธิครับ ของจริงดูแปลกๆหน่อย ตามประสามือใหม่ครับ

โอม

เงียบจัง ไปไหนหมดแล้ว ลงรูปเล่นๆดีกว่า

1.ประเดิมเลย Victor M ของไอ้หน้าแก่ กำลังเก็บรายละเอียดอยู่ วันนี้เลยไม่ได้เอามาที่ชมรม 555+ อาร์มเทพ...

2.เมื่อวานฝ่าดงกระสุน+ระเบิดไปหาน้องโย 123456 ที่ อ.รามัน ส่วนวันนี้ที่นั้นยิงกันหูดับตับใหม้ เด็กแนว(ร่วม) ตายไป 1
(โชคดีมันไม่ยิงเมื่อวาน)

3.เอามาจอดหยบเมียใว้ในชมรม 555+ เมียจะแอบลักไปขาย สามพันสี่พันมันก็ขาย
น้องก็จะขอผ่อนอีก เดือนละ 500 เวนกำ...เมื่อไหร่จะครบฟร่ะ??

4.มาแล้วก็อย่าให้เสียเวลา จัดบ่ายเลย ดีที่ไม่ผ่าเที่ยง 555+

5.เซอร์ฯลุง สิทธ kowyum เจ้าของสโลแกน "กูแก่แค่อายุโว้ย" 555+ ได้มาสองสามวัน บ่นๆว่ายางเล็ก ซัดโค้งไม่หรอย เลยจัดอัดแน่นเลย หน้า 90/90-17 หลัง 110/80-18 เห็นโค้งไม่ได้ เข้าใส่เลย เน้นๆแบนๆนิ่มๆ

อิอิ...แค่กๆ

ตามนั้นครับ เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้ว กับกลุ่ม 2stroke นราธิวาส "150Club Narathiwat" (น่าจะใช้ชื่อนี้แล้วมั๊งผมว่า??)
แล้วก็รอเอาเรือลำขาวๆลงน้ำ ก็จะมีพื้นที่เพิ่มขึ้น ทำอะไรคงจะสะดวกขึ้น(น่าจะบอกว่านั่งกินเหล้ามากกว่า) การเก็บอะหลั่ยและการเซอร์วิส น่าจะเป็นรูปธรรมมากขึ้นครับ (นึกไม่ออกแล้ว แค่นี้หว๋า 555+)

Gate ลัลล้า

micronz

สุดยอด ครับ เยี่ยมๆๆ
เดาว่า ทุกคัน ฝีมือ ช่างโอม แน่นอน  เปิดอู่หวา รวยเละ  อิอิอิ

micronz

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 07, 2011, 02:08:01 ก่อนเที่ยง
สุดยอด ครับ เยี่ยมๆๆ
เดาว่า ทุกคัน ฝีมือ ช่างโอม แน่นอน  เปิดอู่หวา รวยเละ  อิอิอิ

อย่าเลยครับ แบบนี้น่ะดีแล้ว 555+ เคอาร์ เอสอี ไปยกมาก็ไม่ได้จ่ายตังค์ทีครับ ตกลงกันแล้วค่อยจ่ายสิ้นปีครับลุง 555+

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 07, 2011, 02:09:16 ก่อนเที่ยง
แง้ มีแต่ คาวา  น้อยใจ มั่กๆๆ

อย่าพึ่งน้อยใจลุง เอ็นโปร มีครับ 1 คัน เอ็นตากลม 1 คัน วันนี้ไม่ได้มาร่วม ไปทำมาหากินอยู่ครับ อิอิ

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 07, 2011, 01:34:29 ก่อนเที่ยง
เงียบจัง ไปไหนหมดแล้ว ลงรูปเล่นๆดีกว่า

1.ประเดิมเลย Victor M ของไอ้หน้าแก่ กำลังเก็บรายละเอียดอยู่ วันนี้เลยไม่ได้เอามาที่ชมรม 555+ อาร์มเทพ...

2.เมื่อวานฝ่าดงกระสุน+ระเบิดไปหาน้องโย 123456 ที่ อ.รามัน ส่วนวันนี้ที่นั้นยิงกันหูดับตับใหม้ เด็กแนว(ร่วม) ตายไป 1
(โชคดีมันไม่ยิงเมื่อวาน)

3.เอามาจอดหยบเมียใว้ในชมรม 555+ เมียจะแอบลักไปขาย สามพันสี่พันมันก็ขาย
น้องก็จะขอผ่อนอีก เดือนละ 500 เวนกำ...เมื่อไหร่จะครบฟร่ะ??

4.มาแล้วก็อย่าให้เสียเวลา จัดบ่ายเลย ดีที่ไม่ผ่าเที่ยง 555+

5.เซอร์ฯลุง สิทธ kowyum เจ้าของสโลแกน "กูแก่แค่อายุโว้ย" 555+ ได้มาสองสามวัน บ่นๆว่ายางเล็ก ซัดโค้งไม่หรอย เลยจัดอัดแน่นเลย หน้า 90/90-17 หลัง 110/80-18 เห็นโค้งไม่ได้ เข้าใส่เลย เน้นๆแบนๆนิ่มๆ

อิอิ...แค่กๆ

ตามนั้นครับ เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้ว กับกลุ่ม 2stroke นราธิวาส "150Club Narathiwat" (น่าจะใช้ชื่อนี้แล้วมั๊งผมว่า??)
แล้วก็รอเอาเรือลำขาวๆลงน้ำ ก็จะมีพื้นที่เพิ่มขึ้น ทำอะไรคงจะสะดวกขึ้น(น่าจะบอกว่านั่งกินเหล้ามากกว่า) การเก็บอะหลั่ยและการเซอร์วิส น่าจะเป็นรูปธรรมมากขึ้นครับ (นึกไม่ออกแล้ว แค่นี้หว๋า 555+)

ป้าดดดดด  โอมประชาสัมพันธ์ประจำกลุ่ม ข้อมูลแน่นดีจัง กลุ่มนี้ใครไม่รั่วไม่ให้เข้ากลุ่มใช่ป่าว 55+     +1 ลุงสิท ลุงโอม ลุงเล็ก ลุงไมค์