Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tong chelsea

ลุงอู๋กลับผมกลับมาแว้ว เมื่อวานไม่ว่างครับมัวแต่แต่งตัวให้ไอ้แดง เปลี่ยนปลายท่อใหม่ เปลี่ยนป๋องนมใหม่(ป๋อง 2t) อันเดิมมันเหลือง ลุงอู๋ตอนี้ผมมีอะไหล่ที่ถอดออก ใครอยากได้ ติดต่อมาแล้วแต่จะให้ไม่ตั้งราคาครับ มีแฟริ่งหน้าอันเดิม มีปลายท่อ มีป๋องนม อีกอย่างกำจะแกะไฟหน้าแต่เป็นของเทียม ผมกำลังสั่งของแ้ท้มา ครับ

ไปใหนกันหมด รายงานตัวกันหน่อย 

bangnara

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 08:54:52 ก่อนเที่ยง
G19 ชื่อไรตอบด่วนคร๊าบๆๆ

G 19 ก็ลุงโอม ไงครับลุงต๋อง

อ้างจาก: kowyum เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 09:28:23 ก่อนเที่ยง
+1 ทุกๆลุง...ไปแล้ว
ปล. ปธ.อู๋ รถขายกี่ตังค์..ถามจริงๆ มีคนสนใจ..

ปิดการขายแล้วครับ

bangnara

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 09:29:20 ก่อนเที่ยง
  ลุงอู๋กลับผมกลับมาแว้ว เมื่อวานไม่ว่างครับมัวแต่แต่งตัวให้ไอ้แดง เปลี่ยนปลายท่อใหม่ เปลี่ยนป๋องนมใหม่(ป๋อง 2t) อันเดิมมันเหลือง ลุงอู๋ตอนี้ผมมีอะไหล่ที่ถอดออก ใครอยากได้ ติดต่อมาแล้วแต่จะให้ไม่ตั้งราคาครับ มีแฟริ่งหน้าอันเดิม มีปลายท่อ มีป๋องนม อีกอย่างกำจะแกะไฟหน้าแต่เป็นของเทียม ผมกำลังสั่งของแ้ท้มา ครับ

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 10:06:42 ก่อนเที่ยง

เก็บไว้ก่อนครับลุง เผื่ออันใหม่ชำรุดเก็บไว้ทดแทนดีกว่า ..

เปลี่ยนรูปจำไม่ได้เกิดอาการสับสน

ปิดหน้าเหมื่อนนินจาฮาโตริ (ตอนกระชากกางเกงใน)

โอม

โอม

ไหนๆๆๆ ว่างแล้วๆๆๆ ใครออนอยู่บ้างนิ มาๆๆๆๆ มาจอยกันๆๆ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

แอบมาดูเค้าคุยไรกัน งง ไปดอนเมืองดีฟ่า 555

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

micronz

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 10:15:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 09:29:20 ก่อนเที่ยง

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 10:06:42 ก่อนเที่ยง

เก็บไว้ก่อนครับลุง เผื่ออันใหม่ชำรุดเก็บไว้ทดแทนดีกว่า ..
โอมเอาเองหลาว นิ  ดีๆๆตะว่า อิอิอิ

tanakron

อ้างจาก: tom victor เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 11:30:44 ก่อนเที่ยง
แอบมาดูเค้าคุยไรกัน งง ไปดอนเมืองดีฟ่า 555
อย่าลืมแวะเยี่ยมกิ๊กลุงเล็กด้วยน่ะครับลุงต้อม

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

nongss1

สวัสดีครับ โซน นราฯและโซนใต้ ทุกท่าน ไม่ได้แวะมาแอ่วหาเลยครับ

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 12:13:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tom victor เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 11:30:44 ก่อนเที่ยง
อย่าลืมแวะเยี่ยมกิ๊กลุงเล็กด้วยน่ะครับลุงต้อม

ใครหล่าว...

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 12:32:36 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ พี่ ๆ ทุก ๆ ท่าน

สวัสดีลุงเอก กลับนราได้แล้ว...

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 12:33:50 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ โซน นราฯและโซนใต้ ทุกท่าน ไม่ได้แวะมาแอ่วหาเลยครับ

หวัดดีครับลุงโหน่ง บ่ายนี้อุณหภูมิกี่องศาครับ อิอิ

บูรพาพยัคฆ์

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 12:44:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tanakron เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 12:13:29 หลังเที่ยง
ยังไม่อยากกลับเลยครับ   อยากพักต่ออีก      แต่ไกล้จะกลับแล้วละครับ 

ใครหล่าว...

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 12:32:36 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ พี่ ๆ ทุก ๆ ท่าน

สวัสดีลุงเอก กลับนราได้แล้ว...

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2011, 12:33:50 หลังเที่ยง

หวัดดีครับลุงโหน่ง บ่ายนี้อุณหภูมิกี่องศาครับ อิอิ

ภาพความหลัง

บูรพาพยัคฆ์

ยังไม่อยากกลับเลยครับ   อยากพักต่ออีก      แต่ไกล้จะกลับแล้วละครับ 
  ตอบผิดช่องนะครับ

ภาพความหลัง

ลุงเอกเปลี่ยนรูปอีกหน่อยยังไม่แจ่มหา โลเกชั่นดีๆ หรือหาฟริตี้มายืนข้างรถก็ได้ รถไม่สวยช่างมัน ให้ฟริตตี้สวยไว้ก่อนนิ
   แบบนี้เป็นไงละแจ่ม

รู้แล้ว เคน ทีระดอก เป็นสตั๊นแมนให้กับปีเตอร์เช็ค ใช้มั้ยครับ :D

ลุงอู๋ไปใหน tom victer มาเยือน ตกใจหมดคิดมนุษย์ต่างดาว