Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tong chelsea

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวลุงเล็กด้วยครับ

bangnara

อ้างจาก: tong chelsea เมื่อ ตุลาคม 23, 2011, 07:08:37 หลังเที่ยง
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวลุงเล็กด้วยครับ

ครับลุงต๋อง เพราะลุงเล็กจะมาโพสต์คุยที่ห้องนราบ่อยๆ รู้สึกใจหายครับ

bangnara

คืนนี้ในเมืองนราป่วนไปหมด เหตุการณ์หลายจุดมากๆ ทั้งระเบิดร้านค้า ไฟไหม้ โจมตีจุดตรวจ โปรยตะปูเรือใบ ดับไฟฟ้าทั้งเมืองนรา :-*

micronz

เสียใจจริงครับเรืองลุง เล็ก แต่เล่น 2sT ก็ทำใจอยู่แร้วว่าต้องเจอเรื่องพวกนี้ ยิ่งเป้นเว้บที่คนเล่นทั้งประเทศ
แต่ น่าเศร้าไม่น่าเชื่อว่าเหตุการณ์น้ำท่วม จะรุนแรงเพียงนี้

โอม

เฮ้ออออออออออออ.. ไม่รู้จะพิมพ์ไร หดหู่จัง..

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 03:22:38 ก่อนเที่ยง
เฮ้ออออออออออออ.. ไม่รู้จะพิมพ์ไร หดหู่จัง..

ถูกใจมากๆลายเซนต์รูปนี้ +1 :D

nongss1

สวัสดีครับ ผมชื่อโหน่งครับ แวะมาทักทายชาวนราธิวาส
อาศัยอยู่กลุ่ม นวลฉวี  &  Original two stroke Racing Team
เป็น คนเชียงรายจร้า
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ

bangnara

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 01:07:39 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ผมชื่อโหน่งครับ แวะมาทักทายชาวนราธิวาส
อาศัยอยู่กลุ่ม นวลฉวี  &  Original two stroke Racing Team

หวัดดีครับลุงโหน่ง +1 ยินดีต้อนรับ มารั่วแทนลุงเล็กด้วยน่ะครับ อึบๆ ???

nongss1

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 01:13:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 01:07:39 หลังเที่ยง

หวัดดีครับลุงโหน่ง +1 ยินดีต้อนรับ มารั่วแทนลุงเล็กด้วยน่ะครับ อึบๆ ???
บวกคืนโซนนรา เท่าที่บวกได้ครับผม5555   รถสีเดียวกันแต่ยังไม่เสดครับ รองพื้นมาปีกว่าล่ะครับ

บูรพาพยัคฆ์

สวัสดีครับพี่ ๆ ทุก ๆคน   วันนี้ อากาศครึ้ม ๆ แต่ไม่ตก

ภาพความหลัง

โอม

สวัสดีเพ่โหน่งครับ เเวะเวียนมาแทนลุงเล็กได้นะครับ โซนนี้ไม่น่ากลัวเหมือนในข่าวกว่าที่คิด อิอิ

รถสวยจัง คันของผมก็มาถึงแล้ววันนี้ 555+ เข้าโรงงานจัดการรื้อแล้วเรียบร้อย

ปล.ไม่มีรูปถ่ายครับ ติดใว้ก่อน

nongss1

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 04:42:44 หลังเที่ยง

สวัสดีเพ่โหน่งครับ เเวะเวียนมาแทนลุงเล็กได้นะครับ โซนนี้ไม่น่ากลัวเหมือนในข่าวกว่าที่คิด อิอิ

รถสวยจัง คันของผมก็มาถึงแล้ววันนี้ 555+ เข้าโรงงานจัดการรื้อแล้วเรียบร้อย

ปล.ไม่มีรูปถ่ายครับ ติดใว้ก่อน
รถยังไม่สวยหรอกครับ กำลังจะบิ้วชุดไหญ่ พี่โอมจับรถมา กระทู้ไหนหรอครับ อิอิ แอบแลง คันที่ชุดสี97ป่าว??
สงสัยจะได้มาแทนลุงเล็กจริงๆ มีแต่คน รีเควส

bangnara

อ้างจาก: eak19573 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 03:44:53 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ ๆ ทุก ๆคน   วันนี้ อากาศครึ้ม ๆ แต่ไม่ตก

เมืองนราก็เหมือนกันครับลุงเอก แต่ในเมืองวันนี้ดูหดหู่มากๆเพราะมีเหตุการณ์ไม่ค่อยดีเมื่อคืนนี้..

bangnara

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 05:17:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 04:42:44 หลังเที่ยง

รถยังไม่สวยหรอกครับ กำลังจะบิ้วชุดไหญ่ พี่โอมจับรถมา กระทู้ไหนหรอครับ อิอิ แอบแลง คันที่ชุดสี97ป่าว??
สงสัยจะได้มาแทนลุงเล็กจริงๆ มีแต่คน รีเควส

โอมมีรถจะเต็มโกดังแล้ว สะสมเป็นอาชีพจริงๆ ลุงเล็กคงดีใจที่มีโหน่งตัวแทน 5555+

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 05:21:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nongss1 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 05:17:35 หลังเที่ยง

โอมมีรถจะเต็มโกดังแล้ว สะสมเป็นอาชีพจริงๆ ลุงเล็กคงดีใจที่มีโหน่งตัวแทน 5555+

ใช่แล้วครับ แหล่มมากๆ ตอนนี้เอาไปแอบแถวๆบ้านลุงอู๋ครับ

สองzx korat

เงียบจัง ไม่มีใครปั่นกระทู้
:P :P :P :P
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

nongss1

เอางั้นเลยหรอลุงอู๋ ผมแวะมาเที่ยวดีกว่าครับ ไม่ถึงก่ะเป็นตัวแทนครับ ;) ;) คิดแล้ว เฮ้อ.........

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 05:33:17 หลังเที่ยง
สวัสดีครับลุงสอง จริงๆด้วยครับเงียบๆไงไม่รู้ :)

โอม

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 05:33:17 หลังเที่ยง

ลุงอู๋ปั่นครับ ป่นนี้น่องปูดแล้วมั๊ง อิอิ

อ้างจาก: nongss1 เมื่อ ตุลาคม 24, 2011, 05:33:38 หลังเที่ยง

เอางั้นเลยหรอลุงอู๋ ผมแวะมาเที่ยวดีกว่าครับ ไม่ถึงก่ะเป็นตัวแทนครับ ;) ;) คิดแล้ว เฮ้อ.........

แวะๆมาได้ครับ พวกนราฯก็จะเเวะไปทักทายกันทางโน้นด้วยเหมือนกัน จะได้ไม่เหงา

สองzx korat

ครับผม เราต้องสืบทอดเจตนารมณ์ลุงเล็กต่อไปครับ ปั่นกันต่อครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

micronz

ถึงบ้านกี่โมง นายโอม  ตอนเช้า ผมถ่ายไม่ออกเลย ทานลูกชิ้นมากไป อิอิ