Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤษภาคม 01, 2012, 09:22:12 หลังเที่ยง
นี้และคือเหตุผลว่าทำไม่ มันยังไม่ได้มาครอบครองสักที ยังต้องทำอีกเยอะครับ เพราะเพิ่งได้มา ไม่กล้าลง อายเขานั

ลงในนี้ก็ได้ครับ เอามาแลบ้าง เผื่อผมอีเอาเคอาร์ทำเป็นวิคเตอร์บ้าง

CHINWARIT

ตอนนี้ยังไม่ได้เริ่มทำอะไรเลย  รอหาของให้เกือบๆครบก่อนครับ เดียวจะให้แล
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

โอม

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤษภาคม 01, 2012, 10:59:12 หลังเที่ยง
ตอนนี้ยังไม่ได้เริ่มทำอะไรเลย  รอหาของให้เกือบๆครบก่อนครับ เดียวจะให้แล

ผมก็เคยคิดนานมาแล้ว ว่าอยากจะเอา SE98 มาทำเป็นวิคเตอร์ หรือแนวๆเนคเกตครับ เพราะผมลงล้อ Ser SE 17 หน้าหลัง ยางใหญ่ๆ ดูแล้วมันสวยๆดุๆดีครับ

โอม

jofast

สวัสดียามเช้า ชาวใต้ที่เคารพ+1ทท.ที่หน้านี้

mra68

kowyum

สวัสดียามเช้าคับทุกท่าน ในโซนฯราฯและทุกๆลุงที่มาเยี่ยมเยียน...+1 คร๊าบ

KOWYUM Narathiwat School

kowyum

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ พฤษภาคม 01, 2012, 05:47:56 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ลุงริท ครับแวะมาทักทายครับ ท่านโอม ท่านโย ท่านอู๋ ลุงสิทธิ์สบายดีนะครับ หลังจากที่หายแสนนานไปนาน SERเขียวขายไปแล้วละครับ ตอนนี้ กำลัง ทำvicter se ครับ

สวัสดีคับลุงริท....นานๆมาทีดีกว่าไม่มา...555...ผ่านมรสุมลมแรงแล้ว...เปลี่ยนวิกฤติมาเป็นทำรถให้แรง สู้ๆคับ +1

kowyum

ปธ.อู๋...คืนนี้กินน้ำชา ดูพม่าแด๊นว์หว๋า...

ปอลิง..ลุงมะเลขาอาเซียน หน.พม่าปัตตานี..จามาเยี่ยนเยียนด้วย :(

maxdrs

อ้างจาก: kowyum เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 08:16:22 ก่อนเที่ยง
ปธ.อู๋...คืนนี้กินน้ำชา ดูพม่าแด๊นว์หว๋า...

ปอลิง..ลุงมะเลขาอาเซียน หน.พม่าปัตตานี..จามาเยี่ยนเยียนด้วย :(
ลุงสิทธทำยังกับผมเป็นเลขาอาเซียนหรือว่า เต็งเซ็ง 55555+
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

สองzx korat

หวัดดีชาวนราครับ แอบมาดูเกียร์โยงลุงสิด อิอิอิ
ปอลิง ฝั่งเกียร์แปลงง่ายกว่าฝั่งเบรคนะ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

bangnara

อ้างจาก: kowyum เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 08:16:22 ก่อนเที่ยง

ช่วงนี้คงแว๊นซ์ไม่ได้น่ะลุงสิท (เจ็บไหล่ ) แต่คงจะขี่โปรอาร์มค่อยๆตามไปน่าจะได้ครับ

bangnara

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 08:55:42 ก่อนเที่ยง
หวัดดีชาวนราครับ แอบมาดูเกียร์โยงลุงสิด อิอิอิ
ปอลิง ฝั่งเกียร์แปลงง่ายกว่าฝั่งเบรคนะ อิอิอิ

ไม่เป็นไรครับ ยังไงลุงสิทก็ทำได้อยู่แล้ว อิอิ

maxdrs

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 08:56:23 ก่อนเที่ยง

ช่วงนี้คงแว๊นซ์ไม่ได้น่ะลุงสิท (เจ็บไหล่ ) แต่คงจะขี่โปรอาร์มค่อยๆตามไปน่าจะได้ครับ

ประธานก็ไม่ต้องพกไหล่ไปคับ อิอิ.......  ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก
วันวาน........ยังสัมผัสได้อยู่....

[/url] 
[url=http://image.ohozaa.co

สองzx korat

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 08:59:21 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 08:55:42 ก่อนเที่ยง

ไม่เป็นไรครับ ยังไงลุงสิทก็ทำได้อยู่แล้ว อิอิ
ของผม แปลงอยุ2วัน กว่าจะได้ อิอิอิ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

chang-ab

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 08:56:23 ก่อนเที่ยง

หวัดดีครับลุงๆทุกท่าน  :D+1ยามเช้า
ลุงอู๋ไปทำไรมาเจ็บไหล่  8)
ปล.ไม่รู้ลุงริทได้ติ๊กเกอร์ วิคเตอร์SE หรือยัง ถ้ายังไม่ได้ก็แจ้งมานะครับ จะไปเดินดูที่ตลาดพูลทรัพย์ให้  ???
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

bangnara

อ้างจาก: maxdrs เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 09:00:31 ก่อนเที่ยง

ประธานก็ไม่ต้องพกไหล่ไปคับ อิอิ.......  ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

มันถอดได้ด้วยเหรอ...

bangnara

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 09:06:40 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 08:59:21 ก่อนเที่ยง

ของผม แปลงอยุ2วัน กว่าจะได้ อิอิอิ

ลุงสิทแกไม่รีบ มีเวลาแปลงอีกเยอะ อิอิ

สองzx korat

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 09:12:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 09:06:40 ก่อนเที่ยง

ลุงสิทแกไม่รีบ มีเวลาแปลงอีกเยอะ อิอิ
อืมมมมมมมมมม ว่าอยุ อิอิอิ

bangnara

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ พฤษภาคม 02, 2012, 09:08:29 ก่อนเที่ยง

หวัดดีครับลุงๆทุกท่าน  :D+1ยามเช้า
ลุงอู๋ไปทำไรมาเจ็บไหล่  8)
ปล.ไม่รู้ลุงริทได้ติ๊กเกอร์ วิคเตอร์SE หรือยัง ถ้ายังไม่ได้ก็แจ้งมานะครับ จะไปเดินดูที่ตลาดพูลทรัพย์ให้  ???

ลุงริทอยู่ไหน..........