Main Menu

พี่ที่ซื้อเอ็นโปรใหม่ค้างสตอ๊อกช่วยแสดงตัวด้วยครับ

เริ่มโดย jojoe4925, สิงหาคม 08, 2010, 11:14:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jojoe4925

พี่ที่ซื้อเอ็นโปร ค้างสตอกที่กำแพงไปช่วยแสดงตัวและรูปด้วยคับ

ผมเป็นคนลงที่ขายตอนนี้กระทู้ผมโดนบล๊อกและมีแต่คนว่าผม

ช่วยเอารูปรถที่ซื้อไปลงด้วยนะครับ และผมขอโทษที่ลงสีผิดพอดีไม่เห็นรถนานจำไม่ได้คับ

ถือว่าผมขอร้องนะพี่ ได้เงินไม่กี่บาทแต่ต้องมาโดนพี่ๆในเว็ปว่าเอาไม่คุ้มเลยคับ

ขอบคุณคับ

GasTurbines

เจ้าของรถมาช่วยเค้าหน่อยเร้วววววว

มารบูรพา

simon

ช่วยแสดงตัวและรูปด้วยคับ
อยากเห็น N SP มือหนึ่งครับ

1900MOTER

ร้าน1900MOTER จำหน่ายรถจักยานยนต์
HONDA
YAMAHA
KAWASAKI
SUZUKI
089 9061477GSM
ธนาคารกรุงไทย 128 040 37 99 สาขา โรจนะ

Mtz

happycom

ยามศึกเราแข่ง ยามสงบเราถ่ายรูป
[สองล้อโคราช] http://www.2wheelkoratclubs.com [สองล้อโคราช]
รวมรูปรถเก่าๆ สนิมเกรอะกรัง http://www.cbr150club.com/board/index.php?topic=39586.msg575820#msg575820

sodaban

"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

DarkEdition

"อันขี้เหล้า ขี้ยา หมาไม่ Dag คนก็แปลกDag ได้ไม่อายหมา"

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

อ้างจาก: jojoe4925 เมื่อ สิงหาคม 08, 2010, 11:14:42 หลังเที่ยง
พี่ที่ซื้อเอ็นโปร ค้างสตอกที่กำแพงไปช่วยแสดงตัวและรูปด้วยคับ

ผมเป็นคนลงที่ขายตอนนี้กระทู้ผมโดนบล๊อกและมีแต่คนว่าผม

ช่วยเอารูปรถที่ซื้อไปลงด้วยนะครับ และผมขอโทษที่ลงสีผิดพอดีไม่เห็นรถนานจำไม่ได้คับ

ถือว่าผมขอร้องนะพี่ ได้เงินไม่กี่บาทแต่ต้องมาโดนพี่ๆในเว็ปว่าเอาไม่คุ้มเลยคับ

ขอบคุณคับ
..
น้องอย่าคิดมากสิครับ คนแก่ในเว็ปไม่ต้องคิดใส่ใจมาก คนแก่ๆทั้งหลายเข้าใจดี มันก็บ่นๆไปแบบนั้นแหละ
เขาก็เหน็บไปแบบนั้น ไม่ใด้เอาเป็นเอาตายหรอกครับ เอามาแสดงมีค่าเท่าเดิม ไม่เอามาแสดงมีค่าเท่าเดิม
คนแก่เว็ปนี้ลืมง่าย จุดเดือดต่ำ หายเร็ว มันอยู่กันมานานและรักผุกพันธ์กันเหมือนญาติ
คนใหม่ๆเข้ามาใหม่ๆ ก็คงตกใจเป็นธรรมดา
ไม่มีใครไปอาฆาตแค้น หรือ ดูถูกแบบ จากใต้ หัวสมองหรอกครับ
พวกลุงๆในเว็ปโตกันหมดแล้ว
อีกสักหน่อยก็ตายจากกันแล้ว และอีกอย่างต่างคนต่างมีโลกส่วนตัวของตนเองสูง
ตามนั้น
เชื่อพี่ต้องหนีพ่อ เอ้ย อย่าคิดมาก แดดร้อนคนเลยเพี้ยน
ลืมบอก พี่อายุ25 ปีหนุ่มสุดแล้ว 555+
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

Mtz

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 10:56:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jojoe4925 เมื่อ สิงหาคม 08, 2010, 11:14:42 หลังเที่ยง

ขอบคุณคับ
..
น้องอย่าคิดมากสิครับ คนแก่ในเว็ปไม่ต้องคิดใส่ใจมาก คนแก่ๆทั้งหลายเข้าใจดี มันก็บ่นๆไปแบบนั้นแหละ
เขาก็เหน็บไปแบบนั้น ไม่ใด้เอาเป็นเอาตายหรอกครับ เอามาแสดงมีค่าเท่าเดิม ไม่เอามาแสดงมีค่าเท่าเดิม
คนแก่เว็ปนี้ลืมง่าย จุดเดือดต่ำ หายเร็ว มันอยู่กันมานานและรักผุกพันธ์กันเหมือนญาติ
คนใหม่ๆเข้ามาใหม่ๆ ก็คงตกใจเป็นธรรมดา
ไม่มีใครไปอาฆาตแค้น หรือ ดูถูกแบบ จากใต้ หัวสมองหรอกครับ
อีกสักหน่อยก็ตายจากกันแล้ว และอีกอย่างต่างคนต่างมีโลกส่วนตัวของตนเองสูง
ตามนั้น
เชื่อพี่ต้องหนีพ่อ เอ้ย อย่าคิดมาก แดดร้อนคนเลยเพี้ยน
ลืมบอก พี่อายุ25 ปีหนุ่มสุดแล้ว 555+

แหม...........ทำไปได้.........ฝากธนาคารไว้ลืมถอนเลยนะพี่หมอ อิอิ นึกว่า อายุ18
    อย่าไปคิดมากครับ ตามที่พี่หมอเขาบอกนั้นหละครับ อย่าตกใจ ถ้าเรามันใจว่าเราไม่ได้หลอกเอารถเก่ามาขาย ไม่มีใครเขาว่าอะไรหรอก ถ้าเอารถเน่าๆ มาหลอกขาย แล้วบอกว่ารถดีอย่างนั้น อย่างงงี้  แล้วไม่ลงรูป อันนี้ละ โดนอุ้ม  แต่ของท่าน ท่านบอกแต่แรกแล้วว่า รถค้างสตอ๊อก อันนี้ก็ต้องไปดูอีกที จริงไหมครับ ว่าสภาพพอเอาไหม  ตามนั้น

<< ZenSoNic >>

ขอรบกวนสมาชิกท่านอื่นๆหน่อยนะ

คือช่วงนั้นผมได้ชมกระทู้นั้นแปปนึง แล้วต้องกลับโคราช

เลยไม่ได้ติดตามอีกเลย  ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นบ้าง

อยากรู้ๆ  :(

jojoe4925

ครอบคุณพี่พี่ที่ให้กำลังจัยครับ... ผมกระอยากให้ทุกคนเข้าจัย ไม่มองผมในภาพลบอะครับ ผมแค่ไม่ทราบราคารถรุ่นนี้ว่าซื้อขายเท่าไหร่

เพื่อนบอกขายมาเก้บไว้นานแล้วผมกะบอกต่อ ได้แค่ค่านายหน้าไม่กี่บาท เลยรู้สึกไม่ดีอะคับ ยังงัยก้อขอบคุณพี่ๆที่เข้าจัยครับ

และอีกอย่าพี่เค้ายังจ่ายตังไม่หมด จ่ายไว้สามหมื่นละเอารถไปก่อนใบจดทะเบียนยังอยู่ที่เพื่อนผม แต่พอดีผมลืมเมมเบอร์ไว้อะคับ

เลยไม่รู้จะติดต่อพี่เค้ายังงัย

gordon

อ้างจาก: jojoe4925 เมื่อ สิงหาคม 10, 2010, 10:35:08 หลังเที่ยง
ครอบคุณพี่พี่ที่ให้กำลังจัยครับ... ผมกระอยากให้ทุกคนเข้าจัย ไม่มองผมในภาพลบอะครับ ผมแค่ไม่ทราบราคารถรุ่นนี้ว่าซื้อขายเท่าไหร่

เพื่อนบอกขายมาเก้บไว้นานแล้วผมกะบอกต่อ ได้แค่ค่านายหน้าไม่กี่บาท เลยรู้สึกไม่ดีอะคับ ยังงัยก้อขอบคุณพี่ๆที่เข้าจัยครับ

และอีกอย่าพี่เค้ายังจ่ายตังไม่หมด จ่ายไว้สามหมื่นละเอารถไปก่อนใบจดทะเบียนยังอยู่ที่เพื่อนผม แต่พอดีผมลืมเมมเบอร์ไว้อะคับ

เลยไม่รู้จะติดต่อพี่เค้ายังงัย
น้าน......! ซื้อรถไป ไม่เอาทะเบียน....
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

jojoe4925

ติดต่อได้ละครับ...

รถพี่เค้าเอาไปทำที่อู่ยังไม่เสด

ส่วนทะเบียนนั้นเด๋วเพื่อนผมส่งต่ามไปพร้อมกะเก็นบเงินส่วนที่เหลือครับ

ยังงัยขอบคุณพี่ๆที่ให้กำลังใจครับ

เด๋วมีของดีมาขายอีกแน่นอนครับ

อิอิ ติดตามต่อไปครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

prayna71club ( เต่า )

งั้นถ่ายรูปมาให้ชมหน่อยครับ

มีคนรอชมเยอะ.......
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

promax2

ร้าน MAX SPEED MOTOR  
ชื่อ ประดิษฐ์  นรรัตน์
ธนาคาร กรุงเทพ  ออมทรัพย์
สาขาห้าแยกพ่อขุนเม็งราย
เลขที่บัญชี  5370233503
จำหน่ายอะไหล่ใช่การแข่งขันทุกชนิด
รับโมดิฟายรถโดย  วิโรจน์ยนต์  กำแพงแสน   เร็วที่สุดในประเทศไทย            08-1111-8090

nuttomrong

prayna71club ( เต่า )

ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 10:56:10 หลังเที่ยง

ขอบคุณคับ
..
ตามนั้น

จริงๆ น้องเชื่อพี่หมอเถอะ อายุ 25 ปี คือเวลาที่เหลืออยู่ของแก 5555+