Main Menu

***ตารางเบอร์ซีล&ลูกปืน(ทุกยี่ห้อเท่าที่มี)***ถ้าเป็นไปได้ปักหมุดไว้ก็ดี

เริ่มโดย @@TaJung@@, กันยายน 15, 2011, 10:42:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chinawit

ขอบคุณครับ :D แล้วแหล่งขายซีลแบบครบๆมันอยู่แถวไหนครับถามซื้อตามร้านอะไหล่แถวบ้านทีไรผิดหวังทุกที
[=http:///show/23970949][/url]

Kbag E-2

notesodaman

น่าจะมีการอัพเดท รูปข้อมูลที่หายไปแล้วขึ้นมาใหม่นะครับ 
ผมเองมาไม่ทันเลยอยากรู้ว่า ข้อมูลส่วนที่หายคืออะไร 

G7

อ้างจาก: notesodaman เมื่อ มกราคม 23, 2013, 07:51:20 หลังเที่ยง

น่าจะมีการอัพเดท รูปข้อมูลที่หายไปแล้วขึ้นมาใหม่นะครับ 
ผมเองมาไม่ทันเลยอยากรู้ว่า ข้อมูลส่วนที่หายคืออะไร 

เห็นด้วยอีกหนึ่งเสียงของผมที่โนเนมครับ  ^_^!

เจ้าของกระทู้/สมาชิกท่านใดมีภาพประกอบกระทู้ที่ครบถ้วน  ถ้าพอสละเวลาได้สักเล็กน้อย ช่วยอัพโหลดภาพขึ้นซ่อมแซมด้วยครับ
หัวข้อนี้มีประโยชน์มากครับ กับเบอร์ลูกปืนและซีลในตำแหน่งต่างๆ ที่รถจยย.ในแต่ละรุ่นและยี่ห้อ
จะสามารถใช้เทียบเคียงเพื่อทดแทนกันได้ ..

Thank you.  ^_^'

KENG_TZ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลความรู้ดีๆที่มอบให้ผมรวมถึงเพื่อนๆทุกๆท่านนะครับ อยากให้ม้าสักตัวแต่ยังให้ไม่ได้ไม่ว่ากันนะครับ...

***((...Club ใจง่าย...))***

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

*นักการภารโรง*..TZ..

หมูกับหมู คือสุกร
วัวกับวัว คือโค
ควายกับควาย คือกระบือ
หมากับหมา คือสุนัข
ตัวเงินกับตัวทอง คือตัวเหี้ย
แล้วถ้าเด็กเลี้ยงแกะ กับคนหูเบามาเจอกัน มันคืออะไร..
ก็แค่...ฝนตกขี้หมูไหล  คน(จังไร)มาเจอกัน..
ทำไมคนโบราณ  ชอบเอาพวก(สัตว์) มาเปรียบเทียบกับคน..จัง

ก็แค่คติธรรม...