Main Menu

***ชมรมอนุรักษ์ 2 จังหวะ อุตรดิตถ์ (ททท.) ***

เริ่มโดย sodaban, กรกฎาคม 09, 2010, 01:23:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

krai2509

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ กรกฎาคม 03, 2013, 11:04:54 ก่อนเที่ยง
แวะมาเยี่ยม...ครับ พี่ต้อง กว่าจะเดืนทางมาถึงบ้านพี่ เล่นเอาหลงทางหลายอยู่ อิอิ  สบายดีไหมคับ...แถวปากเกร็ดที่บ้านผม เห็นคน เขาเอาทุเรียนมาขาย ลูกเล็กๆขายเป็นลูก ลูกละ300บาท แม่ค้า บอกว่าเป็นทุเรียนจากอุตรดิต  เพิ่งรู้เหมือนกันว่าที่บ้านพี่ต้องปลูกทุเรียนกันด้วย 555 :D

พี่ตี๋ครับบ้านผมเขาเรียกหลงลับแลครับ รสชาดจะต่างกะทุเรียนครับอร่อยกว่าเยอะลองกินดูแล้วจะรู้ครับ...

ตอบแทนพี่ต้องครับเพราะเคยซื้อมากินแล้ว...
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

JO WANGPONG

อ้างจาก: tee zx150 เมื่อ กรกฎาคม 03, 2013, 11:04:54 ก่อนเที่ยง
แวะมาเยี่ยม...ครับ พี่ต้อง กว่าจะเดืนทางมาถึงบ้านพี่ เล่นเอาหลงทางหลายอยู่ อิอิ  สบายดีไหมคับ...แถวปากเกร็ดที่บ้านผม เห็นคน เขาเอาทุเรียนมาขาย ลูกเล็กๆขายเป็นลูก ลูกละ300บาท แม่ค้า บอกว่าเป็นทุเรียนจากอุตรดิต  เพิ่งรู้เหมือนกันว่าที่บ้านพี่ต้องปลูกทุเรียนกันด้วย 555 :D
วันหน้ามาอุดดิตสิ จะพาไปกินทุเรียนในสวนเลยครับท่านตี๋
อ้างจาก: super Tiger เมื่อ กรกฎาคม 03, 2013, 05:11:55 หลังเที่ยง
ภูสอยดาวๆๆๆๆๆ ทางเสร็จแล้วววว
เสาร์นี้ว่าจะไปเทสถนนซักหน่อย

tee zx150

ขอขอบคุณมากๆเลยครับ ท่านไกรกับท่านโจ  เดียวจะลองทุเรียนซะหน่อย อิอิ คงไม่นาน มีโอกาสไปเยือนแน่ๆ  รถพร้อมแต่ร่างกายยังไม่พร้อมเลย คับ  :'(

super Tiger

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ กรกฎาคม 03, 2013, 07:22:25 หลังเที่ยง

พี่ตี๋ครับบ้านผมเขาเรียกหลงลับแลครับ รสชาดจะต่างกะทุเรียนครับอร่อยกว่าเยอะลองกินดูแล้วจะรู้ครับ...

ตอบแทนพี่ต้องครับเพราะเคยซื้อมากินแล้ว...

วันนีไปจัดมาให้กล่องสองลูกเป้งๆเลยครับ หอมมากๆทุเรียนอุตรดิตย์ แต่กว่าจะได้กินเกือบหาทางกลับบ้านไม่ได้ ทุเรียนลับแล

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

super Tiger

เงียบจังไปใหนกันหมดเอยยยยย
เอาม้าวางไว้หน้าบ้านเด้อ ตื่นมาแล้วเก็บไปด้วย

sodaban

แวะมาเยี่ยม...ครับ พี่ต้อง กว่าจะเดืนทางมาถึงบ้านพี่ เล่นเอาหลงทางหลายอยู่ อิอิ  สบายดีไหมคับ...แถวปากเกร็ดที่บ้านผม เห็นคน เขาเอาทุเรียนมาขาย ลูกเล็กๆขายเป็นลูก ลูกละ300บาท แม่ค้า บอกว่าเป็นทุเรียนจากอุตรดิต  เพิ่งรู้เหมือนกันว่าที่บ้านพี่ต้องปลูกทุเรียนกันด้วย 555

ถึงห่างกันที่ระยะทาง แต่ก็คิดถึงเสมอครับ ช่วงนี้พี่ก็ยุ่งๆ ทั้งรถ ทั้งเครื่องมือที่ร้าน รวมหัวกันเสีย

รถก็ยังไม่ลงตัว เลยไม่ได้ไปไหนไกลๆเลย  ท่านตี๋ สบายดีนะครับ  .....

อ้างจาก: krai2509 เมื่อ กรกฎาคม 03, 2013, 07:22:25 หลังเที่ยง

พี่ไกร ความรู้รอบๆตัว เยอะจัง เมื่อไรจะเอา SERเขียว ขี่มาให้ยลโฉม ละครับ รออยู่...

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กรกฎาคม 03, 2013, 08:58:48 หลังเที่ยง
วันหน้ามาอุดดิตสิ จะพาไปกินทุเรียนในสวนเลยครับท่านตี๋
อ้างจาก: super Tiger เมื่อ กรกฎาคม 03, 2013, 05:11:55 หลังเที่ยง
ภูสอยดาวๆๆๆๆๆ ทางเสร็จแล้วววว
เสาร์นี้ว่าจะไปเทสถนนซักหน่อย

โทรถามท่านรุณ ด้วยว่าท่านจะตกไหม ถ้าตกมีกร่อยแน่ๆ .....

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ กรกฎาคม 04, 2013, 09:02:02 ก่อนเที่ยง
เงียบจังไปใหนกันหมดเอยยยยย
เอาม้าวางไว้หน้าบ้านเด้อ ตื่นมาแล้วเก็บไปด้วย

มาได้ป่าว จะพาไปเที่ยวลาว( ด่านภู่ดู่ ) .... 

ไม่รู้ว่ายาง จะมาทันหรือป่าว มาไม่ทัน คงต้องเอา Evrr ไปกวด E10 ....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

JO WANGPONG

super Tiger

sodaban

รอรับยางเดินทาง มาทัน หรือ เปล่าไม่รู้ ?....
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
http://image.ohozaa.com/main/http://apps.dlt.go.th/carpending/

JO WANGPONG

อ้างจาก: super Tiger เมื่อ กรกฎาคม 05, 2013, 08:31:51 ก่อนเที่ยง
มาดัก โรยตะปูเรือใบ แด่ท่านทั้งสามลำ 5555
อุ้ย...ดีนะที่เราหลบทัน ฮ่าๆๆๆๆ  จัดไปท่านทั้งหลาย
อ้างจาก: sodaban เมื่อ กรกฎาคม 05, 2013, 10:11:55 ก่อนเที่ยง

รอรับยางเดินทาง มาทัน หรือ เปล่าไม่รู้ ?....
จัดไปพี่ประวัติศาตร จะได้ไม่ซ้ำรอย  ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

super Tiger

ฮิ้ววววววววว พรุ่งนี้แล้วเก็บรูปมาฝากเยอะๆเด้อ

JO WANGPONG

b2oml

BOOM MOTOR 089-2671998

วิทยา เหล่าเขตกิจ
ธ.กรุงไทย 460-001-8761

" NSR RW 150 PRO Rothmans Racing "
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=67292.0

JO WANGPONG

super Tiger

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กรกฎาคม 05, 2013, 06:07:12 หลังเที่ยง
ยังจำเธอคนนี้ได้ไหม

นั่นปะไร แล้วบอกว่าย้ายไปอยู่สายขาว ไปแต่ตัวใจยังอยู่สายดำอยู่เลย 555
วันนี้มาเฝ้าห้องให้ครับ หนุ่มเขาไปเที่ยวบนดอยภูหินสอยดาว