Main Menu

ชี้แจง นายคนที่หลอกขายรถเน่าให้

เริ่มโดย AUTOMACKR150, มิถุนายน 16, 2010, 12:51:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krr150

ผมเปิดห้องใหม่ให้แล้ว   เอาใว้สำหรับ ผู้ซื้อและผู้ขาย มาคุยกัน  นะคับ จะได้ไม่ต้องไปกวนที่ห้องซื้อขายหลัก

ศิวนคร

ผมคิดว่าทั้งคู่มีบางสิ่งที่ไม่ได้บอกสมาชิกระหว่างการซื้อขาย พอเกิดเรื่องก็มาด่ากันในwebซึ่งผิดข้อกำหนดของการเป็นสมาชิก
ผิดพลาดจากสิ่งใดก็ตกลงคุยกันเอง รถไม่ดีเจ้าของก็ควรชี้แจงคนซื้อ/ไม่พอใจคนซื้อก็ไม่ควรซื้อมาระเบิดขายหวังเอาเงินมาชดเชย บทเรียนสำหรับเพื่อนๆสมาชิกครับ ไม่ได้ว่าใคร..แต่กรุณาจริงใจต่อกันและหันหน้าเข้าพูดคุย ปัญหาทุกอย่างที่เกิดขึ้นเราสร้างเอง เราต้องแก้ได้ทุกปัญหานั้น

SIT_KRR-SSR

รถคันนี้เห็นตอนแรกแล้ว ก็ไม่ผ่านครับ

ค่อยคุยกัน ทุกอย่างมันมีทางออก

ความจริงควรจะมาให้มากที่สุด

เพราะบ้านหลังนี้มีแต่เพือน  ไม่ใช่เพือนที่มาทำร้ายกัน

คำว่าเพือน
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

GasTurbines

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

งานนี้สงสัย ใครไม่เกี่ยวก็ถอยไป ไม่ใช่เรื่องของใคร ตามนั้นเวร
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

cagivamod

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มิถุนายน 16, 2010, 09:58:20 หลังเที่ยง
งานนี้สงสัย ใครไม่เกี่ยวก็ถอยไป ไม่ใช่เรื่องของใคร ตามนั้นเวร

ตามนั้นครับ  ยาวกว่าหนังรักอินเดียแน่  อิอิ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ผมขอโทษ ผมเอง ที่ขาย ของและเกิดกระทู้นี้ ตามนั้น เวร
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

peterr ser L1

เต้อ L1 หนึ่งเดียวในพิโลก

ใครอุดหนุนของๆผม ผมขอให้รวยๆ ... ใหญ่ๆ ขอให้มีรูแทง ขอให้มีแรงทิ่ม กันทุกๆคนนะคับ โอมเพี้ยง
บัญชี วาสนา เอี่ยมเจริญ ธ.กรุงไทย 767-0-0-950-7-5 [ของๆเราๆรับประกัน]

ผมคือใคร...?

ซีรี่เรื่องนี้จบยังครับอยากรู้ตอนจบอะครับ

tao3571138

ขอเป็น กลาง ดีกว่า คับ ผม เคย เจอ แบบ นี้เหมือนกัน ชื้อรถแล้วเจอภายนอกแบบ พอได้ แต่พอแกะดู เท่า นั้นละ งานงอก เต็ม หัวเลย