Main Menu

ศรีสะเกษ มีกี่คนหนอ?

เริ่มโดย ovantien, มิถุนายน 03, 2010, 07:29:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ovantien

เห็น 2 จังหวะ  150 cc วิ่งเยอะเหมือนกันศรีสะเกษ  คนศรีเกษรายงาน ตัวหน่อย ครับ
  ผม ชื่อ โอ เป็นคนศรีเกษ
ใช้ KR ยี่ห้อเต่า ครับ หิหิ  บ้านญาติอยู่อุบล  และมาเรียนที่อุบล

หรือว่ามีแต่คนขับแต่ไม่มีใครเข้าเว็บ

TZMClub150

สงสัยตามนั้นเลยพี่ มีคนขับ แต่คนในเว็บมะมี

pongpang

ในเว็บมีอยู่ครับ ผมเองขี่ตากลมครับ เข้าเว็บเรื่อยๆครับ

TZMClub150

เมื่อวานเอาเอ็นตากลม ไปส่งที่ อ.วังหิน ศรีเกด
ไป รถ 3 คัน มีเอ็น TZM กะ ZX 
แบบเหนื่อย
เหอๆ

TZMClub150

pongpang

มาวังหินเหรอครับ ผมก็ทำงานอยู่ที่วังหินครับ อยู่ อบต.ศรีสำราญ  โทษครับเอารถมาส่งเนี่ย ขายรถเหรอครับท่าน

TZMClub150

อ้างจาก: pongpang เมื่อ มิถุนายน 15, 2010, 12:14:00 หลังเที่ยง
มาวังหินเหรอครับ ผมก็ทำงานอยู่ที่วังหินครับ อยู่ อบต.ศรีสำราญ  โทษครับเอารถมาส่งเนี่ย ขายรถเหรอครับท่าน

อ๋อ ครับผม พอดี ขายเอ็นตากลมไปอ่ะครับ  เจ้าของใหม่เค้าอยู่ที่ชลบุรี
เอาไปฝากบ้านของพ่อเขา ที่วังหินอ่ะครับ

CIVIL ENGINEER

สวัสดีครับกำลังหารถอยู่ครับอยู่ อ.ขุขันธ์ ครับ

pongpang

หารถอะไรอยู่ครับ แถวบ้านมีตากลมเจ้าของเขาว่าจะขาย สนใจโทรถามได้ครับ 085-4942912 ป๋องครับ

@@TaJung@@

แวะมาเยี่ยม  อยู่สุรินทร์เหลา...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

TZMClub150

อ้างจาก: Tajung เมื่อ มิถุนายน 23, 2010, 03:18:53 หลังเที่ยง
แวะมาเยี่ยม  อยู่สุรินทร์เหลา...

อยู่สุรินทร์ กินสุรา
กลับมาอุบล ก็กินสุราได้เหมือนกันเด้อ

รูปในลายเซนของคุณ Tajung  สวยจังครับ

แต่ดูไปดูมา zx ของช่างกิฟสวยกว่า(ความเห็นส่วนตัวครับ)

TZMClub150

อ้างจาก: CIVIL ENGINEER เมื่อ มิถุนายน 25, 2010, 02:52:29 หลังเที่ยง
แต่ดูไปดูมา zx ของช่างกิฟสวยกว่า(ความเห็นส่วนตัวครับ)

เง้อ รู้จักชื่อผมได้งัยอ่า

รู้อีกว่าเป็นช่างเหอๆ

ว่าแต่ชื่ออารายอ่ะครับ

จาได้เรียกถูก

ขอบคุณครับ สำหรับคำชม เหอๆ

สวยไกลๆ แหละครับ มองใกล้ๆไม่สวยหรอก
เหอๆ

asm_wc

@@@ NSR 150 SP @@@
          PROARM       

IT'S HONDA RACING

PURE 2 STROKE ENGINE

อ้างจาก: GiFt_2T_UbOn เมื่อ มิถุนายน 25, 2010, 02:56:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: CIVIL ENGINEER เมื่อ มิถุนายน 25, 2010, 02:52:29 หลังเที่ยง

เง้อ รู้จักชื่อผมได้งัยอ่า

รู้อีกว่าเป็นช่างเหอๆ

ว่าแต่ชื่ออารายอ่ะครับ

จาได้เรียกถูก

ขอบคุณครับ สำหรับคำชม เหอๆ

สวยไกลๆ แหละครับ มองใกล้ๆไม่สวยหรอก
เหอๆ
ชื่อเก่งครับอยู่ศรีสะเกษครับ

jirapa

:-*อยากไปหากิ๊กแถวนั้นพอมีมั้ยคับ
::)

tarosoi4

กำลังจัดหารถอยู่ได้แล้วจะนำมาโชว์ ทำงานที่ภูสิงห์จ้า

sittipong

Nickkung