Main Menu

DOCUMENT สำหรับ YAMAHA ใน 2T นะครับ

เริ่มโดย bunnyrace, กันยายน 12, 2011, 09:22:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KENG_TZ

ดีๆสวยๆและแนวๆตามสไตล์ตัวเองทั้งนั้นเลยครับ แต่สำหรับผมอยู่ในช่วงของการแปลงรุ่นอะไหล่บางตัวแต่ไม่ข้ามตระกูล ทำสี2K.+Powdercodeบ้าง เรียบร้อยแล้วจะมาแนะนำตัวอย่างเป็นทางการกับเพื่อนๆและพี่ๆอีกครั้งนะครับ...KENG_TZ สมาชิกใหม่ครับ..:) 

***((...Club ใจง่าย...))***

Demoms

เพิ่งทำเสร็จมามาดๆๆ ผมซื้อซาก vr มา3000 ช่วยวิจารณ์หน่อยคับ ใส่ท่อไรดี ผมใส่ท่อเดิมมันวิ่งไม่ค่อยออกเลยปลายไม่เดินเลยคับ

admin09

:D  ร่วมสนุกเพื่อรับสิทธิพิเศษ คลิกหาเรา  ???

KENG_TZ

เข้ามาอัพสถานะตัวเองครับ ปัจจุบันTZR.Rปี2000ผมก็อย่างรูปในลายเซ็นต์นี่หล่ะครับ เน้นเรียบๆครับ แต่ไม่รู้ว่าเค้าเรียกแต่งแนวอะไรก็ไม่รู้ครับ เพราะแต่งตามใจตัวเองครับผม....

***((...Club ใจง่าย...))***

mai1111

saravut

aekjung abk

แค่ใจรักไม่มีอะไรมาก