Main Menu

ใครอยู่พิษณุโลก รายงานตัวหน่อยครับ

เริ่มโดย hs6seg, พฤษภาคม 19, 2010, 10:28:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RCS_MAN.PEA

super Tiger

สัสดีครับ เสือขาวครับ เจอทักทายได้นะครับ

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

zeasun

Sun ครับ ..เพิ่งมาอยู่พิดโลก ครับ... มากับม้าแก่ๆ NSR 150 RR...รอแต่งตัวอยู่  :'(

kookgook

สวัดดีตอนคึกคับ ผมเข้ามาอยุ่ในเวปนี้นานพอสมควรคับ ชื่อ กุ๊ก 25 ขวบ คับ บ้านอยุ่ หมุ่ 1 ต .ดอนทอง
อ.เมือง จ.พิดโลกงับ  ที่บ้านมี LS 125 ตัวที่2 1คันพ่อขับคับ  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยงับ ตอนนี้ทำงานอยู่ที่กทม
ใช้ NSR  150 SP สีเขียว คับ  ^_^

นายอนุพงษ์ (กุ๊ก) ขุนทอง

morgan

สวัสดีครับพี่น้อง  ผมยุ กทม แต่ไปหาแฟนที่ พิศณุโลก พักอยู่แถวไนน์.. ที่พิศณุโลกเค้ารวมตัวที่ไหนกันครับว่าจะเอารถขึ้นไปอีกเห็นมีเยอะหลายคันสวยๆทั้งนั้นวันแรกไปก็เจอที่ บขส คันนึง ตำรวจที่นี้ก็ยังใช่ยุเลย

krungleo

รายงานตัวคับบ้านเกิดอยู่นครไทยแต่มาอยู่กะแฟนที่บึงพระคับ ผมชื่อ กรุงหรือปูหรือแฟนผมเรียกก็นาจ คับที่ทำงานร้านเกมเมจิกคับ เบอร์ติดต่อ083-1647679 ตลอด 24 ซ.ม ตอนนี้รถผมมีปัญหาคับ คือเฟี่ยงปั้มออโต้ลูปในเครื่อง(เคเหลี่ยม)มันไม่ทำงานคับ พี่ช่วยบอกวิธีแก้ให้ผมด้วยคับ ขอด่วนเลยนะคับ อย่างว่าคับรถผมซื้อมา1000พร้อมเล่มคับ ช่วยบอกผมทีคับขอบคุงคับ ผมก็อยากไปเที่ยวเขื่อนเหมือนกันคับแต่รถมันยังไม่100%คับ รบกวนช่วยบอกวิธีแก้ให้ผมด้วยนะคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

chainam

ผม นาม ครับอยู่ อ.เนินมะปราง ชอบแต่รถที่ร้านพี่จุ๊บ ในตัวเมือง
ตอนนี้ขี่ TZR150  Dash RC valve  stella 115
ตอนนี้ผมอยู่ต่างประเทศขี่ aprilia RS 125 ครับ
ผมกลับไทยปีละครั้ง อยู่แค่เดือนครึ่งก็กลับ สงสารรถครับจอดไว้ที่บ้านไม่มีใครใช้เลย เน่าแล้วมั้ง อิอิ..
Chainam/love2tthailand@motorbike-Italy.

hs6seg

จากการมีตติ้งย่อมๆที่ตะแลงแกง วันที่ 7 ที่ผ่านมาทำให้เห็น 150 สวยๆเนียนๆ และก็รู้ว่า คนพิดโลกเรายังเล่น 2 จังหวะกันอยู่เยอะทีเดียว ใครจะแวะมาหา หรือยังงัย โทรมาได้น๊ะครับ อยู่ร้านตลอด
086-6755838 ( ทรู ) อยากเห็นลูกพ่อองค์ดำผู้ยิ่งใหญ่ ได้มามีกิจกรรมร่วมกันบ้างครับ มีอะไรช่วยเหลือกันได้ มานั่งแลกเปลี่ยนความรู้ด้วยกันครับ

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

aht

อ้างจาก: hs6seg เมื่อ มกราคม 13, 2012, 09:42:05 ก่อนเที่ยง
จากการมีตติ้งย่อมๆที่ตะแลงแกง วันที่ 7 ที่ผ่านมาทำให้เห็น 150 สวยๆเนียนๆ และก็รู้ว่า คนพิดโลกเรายังเล่น 2 จังหวะกันอยู่เยอะทีเดียว ใครจะแวะมาหา หรือยังงัย โทรมาได้น๊ะครับ อยู่ร้านตลอด
086-6755838 ( ทรู ) 089-4383968 ( ดีแทค ) อยากเห็นลูกพ่อองค์ดำผู้ยิ่งใหญ่ ได้มามีกิจกรรมร่วมกันบ้างครับ มีอะไรช่วยเหลือกันได้ มานั่งแลกเปลี่ยนความรู้ด้วยกันครับ
สบายดีเปล่าพี่  ไม่ได้แวะไปหาเลย  งานยุ่งมากๆ(ค้าาขาย)  ว่างๆเดี๊ยวไปเที่ยวหาที่ร้าน
อ้างจาก: chainam เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2011, 04:09:18 ก่อนเที่ยง
ผม นาม ครับอยู่ อ.เนินมะปราง ชอบแต่รถที่ร้านพี่จุ๊บ ในตัวเมือง
ตอนนี้ขี่ TZR150  Dash RC valve  stella 115
ตอนนี้ผมอยู่ต่างประเทศขี่ aprilia RS 125 ครับ
ผมกลับไทยปีละครั้ง อยู่แค่เดือนครึ่งก็กลับ สงสารรถครับจอดไว้ที่บ้านไม่มีใครใช้เลย เน่าแล้วมั้ง อิอิ..
เจอตัวแล้ว คนซื้อรถจุ๊ฟไป dash rc valve อิๆ

•E•a•k_s•k•a•l•a•55•

กว่า เจ้าของกระทู้จะเข้ามา  หายไปเป็นปี  55555+ 

ความดีก็เหมือนกางเกงใน ต้องมีติดตัวไว้แต่ไม่ต้องเอามาโชว์

ภาคเหนือตอนล่าง 
ภาคกลางตอนบน
พิษณุโลกคร้าบ.....

hs6seg

ยังรักที่จะขับมอไซค์เหมือนเดิมครับ แต่ใจหายไปเยอะหลังจากไปกลิ้งที่ปายมา หุหุ ดีที่เครื่องป้องกันครบ ไม่งั้นแย่

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

hs6seg

เสียดายวันนั้นเอกไม่ไปคงคุยกันเพลิน แต่วันนั้นก็ไปกันหลายคนน๊ะ

ravee

สวัสดีครับ hs6seg ผม hs6ylf  ชื่อเล่่น มาตร ครับ
ช่วงนี้กำลังปั้น อวตาร KR150 อยู่ครับ กำลังหาร้านอะไหล่ในตัวเมืองพิดโลก
อะไหล่ที่ต้องการคือ กล่องไฟครับ ช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับ
แต่ตอนนี้ตัวผมอยู่ที่ยะลา เดือนกว่ากลับพิดโลกครังอะครับ
กลับไปเด๋วผมโทรหานะพี่ 
กลับมาอีกครั้งกับ อวตาร KR

hs6seg

เมื่อวานมีน้องขับเอ็นโปรแวะมาหาที่ร้านบอกเป็นสมชิกเวป 2สโตค ไม่ทราบว่าเป็นท่านใด

จบข่าว

จะว่าไป พิดโลกนี่ 2t กลับมาหนาตาขึ้นเยอะเลย

เฉพาะพี่ตำหนวด ก็หลายคันอยู่เหมือนกัน

2T-PL

ที่พี่ตำหนวดกลับมาขี่กันเยอะก็เพราะว่า 2t ทำให้ยอดการจับกุมสูง

ลองเอา BOXER ไปไล่เด็กแว๊นส์ดูดิ ไม่ได้กินเด็กมันหรอก

ถึงกูจะพาล แต่กูก็ไม่เคยโกงใคร (แล้วหนี)

จบข่าว

teerapon2538

สวัสดีครับพี่ๆ ผมชื่อ บี อยู่เกือบถึงแยกต้นหว้า  อายุพึ่งได้ 17 ขวบ ผมขี่รถ โนวา เอส สีดำ มรดกจาก ตา ครับ

ฝากตัวด้วยนะครับ  :o
เดิมๆ ทน บิดมัน ตำรวจ บ่ จับ

hs6seg