Main Menu

น้องใหม่ขอมารายงานตัวครับ

เริ่มโดย aptagun, พฤษภาคม 05, 2010, 05:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aptagun

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านหลังจากที่ติดตามเว็บ 2strokeclub มาซักพักก็ตัดสินใจกู้ซาก honda beat 110 ที่เก็บมานาน 10 กว่าปี ดีที่ตอนซื้อมาใหม่ๆไม่ค่อยได้ขี่ ก็เลยไม่มีปัญหาอะไรมากแค่ถ่ายของเหลวใหม่ ล้างคาบู เปลี่ยนโอริงปัมน้ำมันเครื่อง ตามที่ช่างรายงานให้ฟังครับ....หลังจากนั้นเพื่อนที่ห่างกันมานานมากก็มีชีวิตอีกครั้งครับ.......HONDA BEAT .

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

aptagun

เหลือแต่ทะเบียนยังไม่ได้ไปต่อเลยครับ................เห็นว่าต้องจดใหม่เพราะมันตั้ง 10 กว่าปีแล้วครับ.