Main Menu

น้องใหม่รายงานตัวครับผม

เริ่มโดย EOT., เมษายน 17, 2010, 09:21:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

EOT.

น้องใหม่รายงานตัวครับ

สวัสดีครับพี่ๆทุกๆท่าน ผมชื่ออ็อดครับ..คู่ใจ Serpico 150 SS  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ประจําการอยู่แถวๆเลียบทางด่วนงามวงศ์วานครับ

......คนบนทาง

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

:'(  สวัสดีครับ อยู่ใกล้ๆกันครับ ผมอยู่แยกเกษตรครับ    ???
เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

EOT.

อ้างจาก: vp1980 (chok) เมื่อ เมษายน 24, 2010, 10:06:08 ก่อนเที่ยง
:'(  สวัสดีครับ อยู่ใกล้ๆกันครับ ผมอยู่แยกเกษตรครับ    ???

ขอบคุณมากครับพี่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

......คนบนทาง