Main Menu

ขาย/เเลก มีล้อเเม็ก SER SE 1997 และ ท่อ PDK ติดรถจากโรงงานเผื่อสายลึกท่านใดสนใจ.

เริ่มโดย pradungsak, กุมภาพันธ์ 17, 2018, 02:00:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pradungsak

ขาย/เเลก มีล้อเเม็ก SER SE 1997 และ ท่อ PDK ติดรถจากโรงงาน(รถจอดมานานเกิน 10 ปีสภาพอุปกรณ์ก้ตามอายุขัย)พี่ๆสายลึกเผื่อสนใจเอาไปทำให้สวย
1.ล้อเเม็กเดิม SER SE 1997 แท้ๆ จำนวน 2 ล้อสภาพสีจืดตามอายุไม่คดไม่ดุ้งเดิมๆ ....ขายหรือเเลกดุม+ล้อทอง..
2.ท่อ PDK ติดรถจากโรงงานสภาพเดิมๆไม่เคยถอดปลาย...ปลายท่อTSUKIGI สำหรับ SERPICO SE  ( แท้ๆ ) สวยๆเเน่นไม่เคยถอดไม่เคยเเกะใดๆ.ติดรถมาตั้งเเต่ปี 1997 วันที่ถอยรถออกมา..เเต่มีจุดเสียหาย..คอท่อส่วนหน้าผุ.มีสนิม.ตามอายุการใช้งาน..ท่อมีซ่อมด้านล่าง..เพลท ม.อ.ก. เดิมจากโรงงาน KAWASAKI ยังอยู่ครบ..ขายหรือเเลกท่อเลสสำนักไหนก็ได้ซัก 1 ใบครับ...
..................ลงภาพไม่เป็น..พี่ๆท่านใด...สนใจดูภาพ...แอดไลน์มาคุยกันครับที่ ID: EKSATAN จะส่งรูปให้ชมให้พิจารณาครับ.....

Yamato

เข้าวปนี้ http://www.uppicweb.com/massupload.php
กดเลือกไฟล์(รูปที่ต้องการลง) กด open
กด uploard pic
copy แถว3 BB Code(Full image) มาลง

อ่อ ลงราคาด้วยนะครับ เพื่อท่านอื่นสนใจ

pradungsak

1.ล้อไม่คดไม่ดุ้งน่ะ...ต้องการเเลกกับดุมสำหรับดิสสี่รูสำหรับใส่กับ SERPICO มือหนึ่งมือสองได้หมดครับขอครบๆใส่ได้เลยโดยไม่ต้องเเปลงอะไรครับ...เน้นเเลกครับ...ไม่รู้ขายเท่ารัยครับ..ไม่ทราบตลาดครับ
2.ท่อ..เน้นเเลกครับเผื่อพี่คนไหนสนใจ....เเลกอะไรก็ว่ากันมาครับ.รึว่ามีพี่คนไหนรับซ่อมก็เเจ้งมาครับผมจะส่งไปให้ซ่อมเอามาใช้ใหม่ครับ....แอดไลน์มาคุยครับคุยง่ายๆครับ...EKSATAN......

Yamato

ล้อพอได้ แต่จานนะหายาก โดยเฉพาะจานหลัง ท่อปลายแท้ แต่ตัวท่อสภาพแย่มาก ลองเปิดราคา อ่อ แจ้งพิกัดหน่อย ท่านที่อยู่ใกล้ ถ้าสนใจอาจเข้าไปดู

pradungsak

อ้างจาก: Yamato เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2018, 10:15:39 หลังเที่ยง
ล้อพอได้ แต่จานนะหายาก โดยเฉพาะจานหลัง ท่อปลายแท้ แต่ตัวท่อสภาพแย่มาก ลองเปิดราคา อ่อ แจ้งพิกัดหน่อย ท่านที่อยู่ใกล้ ถ้าสนใจอาจเข้าไปดู

.............จานดิสมีครบทั้ง 2 วงครับ....อยู่ต่างจังหวัดครับ...ไกลด้วยสิครับ ประจวบ....

pradungsak

อ้างจาก: Yamato เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2018, 10:15:39 หลังเที่ยง

.....จานดิสมีครบทั้ง 2 ล้อครับ...อยู่ต่างจังหวัดด้วยครับ...ประจวบ...ครับ

miki

pradungsak

lordomo

กรณีที่หาจานไม่ได้
จานหน้า เท่าที่ผมดู จานหน้า ใส่กับของ ninja 250 ตัวแรกได้ ขนาดเท่ากันหน้าตาเหมือนกันทุกอย่าง แค่ของนินจา ขอบเป็นหยักๆ
จานหลัง คาดว่าน่าจะใส่ของ ninja 300 ได้ครับ 6 รูเหมือนกัน ตำแหน่งน็อตก็น่าจะตรงกัน
รถอะไรหว่า?

pradungsak

อ้างจาก: lordomo เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2018, 02:00:37 หลังเที่ยง

กรณีที่หาจานไม่ได้
จานหน้า เท่าที่ผมดู จานหน้า ใส่กับของ ninja 250 ตัวแรกได้ ขนาดเท่ากันหน้าตาเหมือนกันทุกอย่าง แค่ของนินจา ขอบเป็นหยักๆ
จานหลัง คาดว่าน่าจะใส่ของ ninja 300 ได้ครับ 6 รูเหมือนกัน ตำแหน่งน็อตก็น่าจะตรงกัน
.............ขอบคุณมากครับ...จานเดิมยังดีอยู่ครับ...

โก้ โคราชครับ

โห สวัสดีคับพี่ 555
โก้ โคราชครับ โทร.088-5693954
เฟซบุ้ค: ผู้ยิ่งใหญ่ แห่งความจน /ไลน์ ไอดี: koh450
ธนาคารกรุงไทย บัญชีเลขที่ 323-015-219-0 นาย วราดล พรหมเทพ
(ขออนุญาตปิดเครื่อง 12.00-17.00 นะครับ นอนครับ โทรไม่ติด ฝากข้อความทาง Facebook หรือ Line ไว้ก็ได้นะครับ)